Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp đất nền dự án 148 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,74 tỷ

      4.74 tỷ 148 m2 32 triệu/m2
      mở bán lô góc 2 MT cực đẹp ngay vị trí đối diện với hotel Moskva, gần sát căn hộ chung cư Ori Garden Liên Chiểu Đà NẵngĐường 7m5, trục thông thẳng đi...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      🔥🔥🔥Chủ thiện chí bán trước tết-Nhà 3 tầng đường 5m5 Hưng Hoá-DT 72.5 mét vuông ngang 5m-3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh. Nhà kiên cố ở gia...
      Đường Hưng Hóa, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Lộc 5, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
      mở bán Nhà 3 Tầng Mt Đường Phú Lộc 5 - Liên Chiểu - đà nẵng Vị trí KDC văn minh toàn nhà đẹp----------------------------Nhà nội thất đầy đủ (Như...
      Đường Phú Lộc 5, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      Bán nhà Hà Huy Tập, Thanh Khê, Đà Nẵng, 76 mét vuông x 2 tầng 6m MT, giá 3.5 tỉ.- Vị trí: Sát ngay ngã 4 Điện Biên Phủ. Gần bãi biển Hà Khê vài trăm...
      Đường Hà Huy Tập, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đóa - Cẩm Lệ, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 100 m2 33,8 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng Nguyễn Đoá - Hoà Xuân - Đà Nẵng_______________________________Đường 7m5 lề 4mHướng ĐôngDt: 100m2Công năng: 3 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng...
      Đường Nguyễn Đóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 59 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 59 m2 59,33 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng 2 Mặt kiệt oto vào đc Nhà kiên cố, cách đường chính 100m- Vị trí: kiệt Ngô Quyền, An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT đất: 70,5 mét ...
      Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng
      H
      Phạm Thị Nguyên Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2 tại Đường Bình Hòa - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 160 m2 25 triệu/m2
      - Nhà 2 tầng đẹp tuyệt vời, nằm đối diện công viên cây xanh trong KDC. Đường trước nhà hơn 10m nên vô cùng rộng rãi và thoáng mát.- Vị trí thuận tiện đắc...
      Đường Bình Hòa 12, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 100 m2 30,5 triệu/m2
      Cập nhật giá KĐT Phú Mỹ An, Đà Nẵng Pearl những ngày cuối năm.Đường 7m5.- Nguyễn Quý Anh gần căn hộ FPT 5x20 100m giá 3tỉ100 3tỉ050 tuỳ vị trí.- Đường Vũ...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vân Đài Nữ Sĩ, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Lộc 5, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
      - Kết cấu: 3 PN, 3  phòng vệ sinh, 1 phòng giặt, 1 phòng thờ, 1 sân để xe, sân thượng nhìn view đẹp.- Vị trí đắc địa thoáng mát, tuyến đường kéo dài...
      Đường Phú Lộc 5, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 110 m2, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 110 m2 28,19 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 lô điện âm khu Nam Hòa Xuân.- B2.29. X.Hướng: hướng Tây Nam.DT: 110 mét vuông.Sạch đẹp.giá 3,1 tỉ (TL).- B2.41.5x.Hướng: hướng ...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn chung cư giá 4,65 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.66 tỷ 0 m2
      Sun Group - chung cư mặt sông, hướng biển Mỹ Khê trung tâm TP Đà Nẵng.Trả trước 850 tr (30 phần trăm) sở hữu ngay chung cư cao...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Rất thích hợp cho những ai đầu tư + cho thuê hoặc vào ở luôn.Nhà 3 tầng thuộc dãy nhà phố thương mại Infinity cư dân đã ở đông.Nhà hoàn thiện ngoại nội ...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 108 m2 tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 108 m2 35 triệu/m2
      DT: 108 mét vuông/lô.Dãy 3 mặt thoáng.Giá 35 tr/ mét vuông.liên hệ ngay: 0905 889 *** Ms Hà.
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 144 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 144 m2 22,92 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền xử lý gấp bán lỗ miếng đất FPT ưu tiên KH đàm phán nhanh.- miếng đất với DT 144 mét vuông (ngang 6m dài 24m) rất đẹp, chỉ cách...

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 58 m2 78,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 3 tầng nội thất đầy đủ 2 mặt kiệt Hoàng Diệu.- DT: 58 mét vuông.- Hướng: Nam.Công năng:- Tầng 1: 1 PN, bếp, 1 sân chill,...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Thanh Lương 18 - Cẩm Lệ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường Thanh Lương 18, ngay khu sinh thái ven sông Hòa Xuân.- Nhà 3 tầng hiện đại, xây dựng năm 2020, đầy đủ công năng - ngay khu đô thị hiện...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.45 tỷ 0 m2
      Hiện tại chính chủ chuyển về quê sinh sống cần bán trước Tết chung cư 2 PN, tầng cao view đẹp.giá: 3,45 tỉ.chung cư Hiyori tọa lạc lại MT Võ Văn Kiệt, vị...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,45 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.45 tỷ 61 m2 56,56 triệu/m2
      Hiyori Garden Tower là tòa nhà chung cư Nhật Bản, đc bàn giao vào 2020. Vị trí tọa lạc tại MT Võ Văn Kiệt, cách biển Mỹ Khê 700m, và cách cầu Rồng...

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.