Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán nền đất MT đường Phan Văn Trường vị trí rất đẹp và đắc địa. Đường thông ra biển thoáng mát, gần KDL resort Mikazuki Nhật Bản...bìa đỏ đầy đủ,...
      Đường Phan Văn Trường, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 74 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      Bán đất - tặng nhà c4 gác lửng đÚC.Vị trí: Ngay MT Nguyễn Lương Bằng.- DT đất: 74m2 (4,07 x 4,09 nở hậu).- diện tích xây dựng: 72,5m2.- DT sàn:...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 105 m2 39,05 triệu/m2
      Giảm sốc bán lô Trần Đăng ngay biển, khu A1 nguyễn sinh sắc.Dt 105m2. Thích hợp xây căn biệt thự, chung cư cho thuê, nhà nghỉ, hotel...bìa đỏ đầy đủ.Giâ...
      Đường Trần Minh Tông, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Núi Thành - Hải Châu, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 30 m2 145 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà, đổi nhà mới.Nhà 2 tầng MT Núi Thành, Hòa Cường Bắc, Hải Châu - Đà Nẵng.Công năng đầy đủ: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, sân...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cao Xuân Huy - Cẩm Lệ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      Bán nhà cấp 4 đường Cao Xuân Huy - Khuê Trung.- DT: 74,2 mét vuông (Mt 4,5m).- Đường 5m5 vỉa hè 3m.- nhà cấp 4 1 trệt 1 lửng, đầy đủ công năng,...
      Đường Cao Xuân Huy, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 100 m2 35,9 triệu/m2
      Nhà đẹp Hoà Xuân sát phạm Hùng.Giá chỉ: 3 tỉ 590 tr.Hỗ trợ vay đến 70 phần trăm.-------------Nhà 3 mê mới đẹp gần chợ Miếu Bông, chợ Hòa Xuân, Cẩm...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 3 tầng, 85 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      Chỉ cần trả trước 2 tỉ có ngay nhà đẹp đón Tết.---------Bán nhà 3 tầng new 100 phần trăm Hoà Minh, gần ngã tư Hoàng Thị Loan & Nguyễn Sinh Sắc.-...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Huy Bích, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tuần để sử lý công việc, giá giảm sập sàn còn 3.1 tỉ nhà mặt phố Nại Hiên Đông sát Sông Hàn.+ Nhà 2 tầng mới đẹp MT đường Bùi Huy Bích,...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Huy Bích - Sơn Trà, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      MT Bùi Huy Bích đường 5.5m vỉa hè 3m - siêu phẩm 2.5 tầng mê đúc - phố Sơn Trà - chỉ 3.1 tỉ.- Vị trí nhà phố Bùi Huy Bích. Cách sông Hàn 500m. Cách biển...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2 tại Phường Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 75 m2 55,34 triệu/m2
      Sập hầm! MT 5m5 Cao Xuân Huy, Hải Châu, 75 mét vuông vuông vắn, mới vào ở luôn, giá chỉ 4,15 tỉ.Chủ rất thiện chí bán nhà phố đường 15m5 giá bằng...
      Đường Cao Xuân Huy, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán miếng đất Hòa Phú 25 - khu E7 Kim Long - Liên Chiểu.Đường Hòa Phú 25 - sát đường lớn Nguyễn Sinh Sắc.Dt 100  mét vuông. Ngang 5m.Tây Bắc.KĐT cao...
      Dự án Kim Long City, Đường Hòa Phú 25, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 131 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 131 m2 29,39 triệu/m2
      MT Tô Hiệu, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Nhà đẹp 3 mê 3 tầng, DT khủng 131m2 mà giá chỉ 3.85 tỉ tin đc không?MT đường Tô Hiệu, đường 7.5m, lề rộng 5m, P....
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Gia đình định cư bên Mỹ nên cần bán nhanh ngôi nhà mà gia đình tâm huyết để đầu tư. Nội thất đầu tư sang trọng cao cấp và có sẵn thiết bị điều hòa. ngôi ...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ, DT 100m2, dự án Sun Cosmo, sở hữu lâu dài, tầng cao, view trực diện Sông Hàn và biển Mỹ Khê giá 5 tỉ. giá siêu mềm nhất...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 140 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Phước Nguyên, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 140 m2 32,15 triệu/m2
      Thời buổi đất phân lô thì tìm đâu ra ngôi nhà DT đất 140m2 ngang 6m - Nhà 3 tầng sân vườn Q. Thanh Khê cách đường chính 30m. Kiệt 4m. Sân rộng gần 50m đậu...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay chung cư 61 m2, giá 3,45 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.45 tỷ 61 m2 56,56 triệu/m2
      Cần bán một số căn Hiyori độc quyền với các vị trí như sau.- căn hộ góc tầng cao, DT 66,8 m2, mặt quay ra Võ Văn Kiệt, PN nhìn ra cầu rồng, giá 3,95 tỉ.-...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 44 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 44 m2 81,82 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt 5m đường Nguyễn Hữu Thọ, Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng.DT 44 mét vuông, nở hậu.Tây Bắc.Công năng đầy đủ, 3 PN, 3 nhà vệ ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ông Ích Khiêm, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 50 m2 67 triệu/m2
      bán gấp nhà 3 tầng mới đẹp - nội thất vip - trung tâm TP - sát biển - nhỉnh 3 tỉ.Mô tả:+ Thiết kế: Nhà 3 tầng mới đẹp, xây rất kiên cố, sàn gỗ, nội ...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.