Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Ngũ Hành Sơn, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 90 m2 48,89 triệu/m2
      Khu vực trung tâm, ngay biển Sơn Thủy, cạnh đường Lê Văn Hiến, Trường Sa. Đường trước nhà rộng oto tránh + vỉa hè 3 mét.+ bìa đỏ 90m2, ngang 5m dài 18 mét....
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Sinh Sắc, giá 4,09 tỷ

      4.09 tỷ 80 m2 51,13 triệu/m2
      1/ Vị trí căn nhà.+ Đường 5m5 vỉa hè 3m Hòa Phú, đối diện UB Q. Liên Chiểu, gần đại lộ Nguyễn Sinh Sắc và Hoàng Thị Loan.2/ Mô tả chi tiết.+ DT đất 80m2...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà 2 tầng, 100 m2 tại Phường Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Nhà 2 tầng đối diện công viên - MT đường 5m5 Cổ Mân DT 100 mét vuông.- Vị trí đường 5m5 vỉa hè 3m.- Đường thông tứ tung, ô tô trong nhà, xe con đậu...
      Đường Cổ Mân 1, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng mới đầy đủ nội thất kiệt ô. Tô đường Điện Biên Phủ thông Thái Thị Bôi - giá rẻ nhất.Vị trí KD buôn bán đông đúc. Tiện ích...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      mở bán nhà 3 tầng MT đường Lê Văn Sỹ.Vị trí KDC văn minh toàn nhà đẹp.-------Đường: 5,5m - vỉa hè: 3m.Dt đất: 70 mét vuông, ngang: 5m.Hướng: hướng ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Đất khu đô thị Công Nghệ FPT Đà Nẵng, DT 105 mét vuông.- Vị trí đất đối diện khu công nghệ FPT Complex Đà Nẵng.- Đường sát ngay Nam Kỳ Khởi Nghĩa.-...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Liên Chiểu, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      mở bán nhà 3 mê mới 100 phần trăm kiệt oto 40/ Nguyễn Huy Tưởng, khu phố ăn uống mua sắm sầm uất của Q. Liên Chiểu.- DT đất 60 mét vuông. diện ...
      40/, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Hoàng Sa - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      * Vị trí block căn hộ căn hộ Fusion Suite năm trên đường Võ Nguyên Giáp, đối diện với biển đông, chỉ cần vài bước chân qua đường là xuống bãi biển...*...
      Dự án Fusion Suites Da Nang Beach, Đường Hoàng Sa, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 105 m2 36,2 triệu/m2
      Nam Hoà Xuân - Bán nhà 2 tầng Tây Bắc.- Tiện ích: KDC đông, gần các quán xá, đất sạch đẹp,- Công năng: 1 Phòng khách, 1 phòng thờ, 1 sân thượng giặt phơi,...
      Đường Hói Kiểng 22, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 0 m2
      chung cư biển - The Sang Residence - ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm Đà Nẵng.An cư xứng đáng cùng tiềm năng sinh lời vô hạn.*...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Nho Túy - Cẩm Lệ, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Nguyễn Nho Tuý P. Khuê Trung Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- Cách Nguyễn Hữu Thọ 300m, KDC công nhân viên chức, an toàn, dân trí cao.- DT: 75m2...
      Đường Nguyễn Nho Túy, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 42 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      Kiệt oto đậu đỗ mà giá cực hợp lý.Siêu phẩm 2 tầng kiệt 6m Điện Biên Phủ 130 thông thông ra Thái Thị Bôi Tặng fuul nội thất cao cấp.Tiện ích: Gần chợ,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán căn 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      hotline 0944 258 *** để nhận ưu đãi năm 2024.- Tiện ích trong khu đa dạng, chung cư rộng đạt chuẩn 5*.- Vị trí đắc đỏ nằm song song con đường tỉ đô Võ...

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Giá: 4ty095 tr cần bán gấp.Nhà 3 mê mới đẹp gần Điện Lực Thanh Khê sát biển.đc: Hòa Phú 4 - Đường 5m5.Dt: 200 mét vuông - Đông Nam.Nhà 3 mê xây...
      Đường Hòa Phú 4, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 4,43 tỷ

      4.43 tỷ 60 m2 73,84 triệu/m2
      Siêu phẩm Tết kiệt 3m Hoàng Diệu - Hải Châu.- 60 mét vuông 3 mê công năng 4 PN, 4  phòng vệ sinh khép kín từng phòng, phòng thờ rộng,... Tặng...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Hải Châu - Đà Nẵng

      4.5 tỷ 129 m2 34,89 triệu/m2
      chính chủ tâm huyết đầu tư căn hộ chung cư chỉnh chu để ở nên KH mua sẽ thích ngay bởi sự chỉnh chu, chu đáo của chính chủ.- đc căn hộ chung cư: 06...
      Đà Nẵng Plaza, 06, Đường Nguyễn Du, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hữu Trác - Sơn Trà, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 100 m2 49,5 triệu/m2
      Gấp bán nhà kiệt nhựa 7m Lê Hữu Trác cách đường chỉ 10m.Vị trí đẹp - kiệt nhựa 7m - nhà ở ngay kiệt Lê Hữu Trác.- Chuẩn bị lên tên đường - đã quyết định từ...
      Đường Lê Hữu Trác, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Căn hộ 2PN biển Võ Nguyên Giáp - sổ sẵn lâu dài - đang khai thác dòng tiền 200 tr - 300tr/năm

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      A La Carte sở hữu vị trí đắc địa, nằm trên cung đường tỉ đô tại Đà Nẵng, đối diện là công viên biển đông, và chuỗi nhà hàng hải sản vip tại Đà Nẵng.Tuy...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.