Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà lk 755 m2, giá 5 tỷ tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng

      5 tỷ 755 m2 6,63 triệu/m2
      Bán căn biệt thự view hồ phía trước rất đẹp.DT 755 mét vuông có 200 mét vuông đất ở ngang 17m x 44m dài, Tây Nam.Đường bê tông ô tô đi ra QL...
      Đường 14G, Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ À La Carte, ngay trung tâm P. Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng. Với vị trí đắc địa, nơi đây không chỉ là nơi ở, mà còn là...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Bán nền đất Hòa Phú 26 - Khu E14 Kim Long - Liên Chiểu - đà nẵng.Đường 75 Hòa Phú 26 - đối diện trung tâm Q. Liên Chiểu.DT: 100  mét vuông. Ngang...
      Đường Hòa Phú 26, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,68 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.68 tỷ 0 m2
      chung cư biển - The Sang Residence - ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm Đà Nẵng.An cư xứng đáng cùng tiềm năng sinh lời vô hạn.*...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn bank chính chủ bán căn 1 phòng ngủ, 65 mét vuông view biển Mỹ Khê chung cư cao cấp 5* Altara Suites - Alphanam Luxury đường Võ...
      Alphanam Luxury Apartment, 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      chung cư 1 phòng ngủ+1 VIEW BIỂN & NGŨ HÀNH SƠNLựa chọn đặc biệt phù hợp cho các cặp vợ chồng trẻ đang muốn có một chỗ ở ổn định nhưng khoản tích lũy...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà 3 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      Nhà 3 tầng mt 5m5 Hòa minh, Liên chiểu. Đường 5.5m. Ngang 5m.14. 3ph ngủ. Tầng 1 có PN dứoi. 2 nhà vệ sinh. Tầng 2. 2 PN. 2  nhà vệ sinh. 1 ph...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Minh 1 - Liên Chiểu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp đón Tết Bán ngôi nhà 3 tầng NEW 100 phần trăm MT Hoà Minh 19 - Gần Nguyễn Sinh Sắc - Đà Nẵng - Gần góc Nguyễn Sinh Sắc - Hoàng Thị Loan.-...
      Đường Hòa Minh 19, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đống Đa - Hải Châu, giá 3,82 tỷ

      3.82 tỷ 48 m2 79,59 triệu/m2
      CHILL 3 TẦNG đầy đủ nội thất Q.HẢI CHÂU ĐỐNG ĐA ĐẸP LUNG LINH NHỈNH 3TYVị trí cách đường Đống Đa 50m đoạn gần New Phương Đông,chợ đống đacông năng: 3...
      Đường Đống Đa, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay!- Nhà 2 tầng (ngang 6m) - kiệt Hà Huy Tập - 2 oto thông - gần sát Điện Biên Phủ.- DT: 76m2 (vuông từng góc cạnh).- Nhà 2 mặt thoáng,...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 45 m2 81,12 triệu/m2
      NHÀ R.Ẻ MÀ ĐẸP MÊ LY KIỆT 7M NGUYỄN HỮU THỌ Q.HẢI CHÂU 2 XE TĂNG CHẠY QUAY ĐẦU ĐẬU ĐỖ NGÀY ĐÊM - NHÀ MỚI 3 TẦNG nội thất đầy đủ NGANG 7M NHỈNH 3TYDT XD...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2 tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 60 m2 79,17 triệu/m2
      Nhà mới đón Tết, 2,5 tầng, đường oto, Hòa Cường Bắc, giá 4 tỉ x.Nhà mới, thiết kế hiện đại, mua về ở ngay.Cách chợ Hòa Cường Bắc hơn 300m, gần trường cấp ...
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2 tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 60 m2 79,17 triệu/m2
      Siêu phẩm! Mua nhà đón tết - trung tâm Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng - giá 4 tỉ x.Nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, mua vô ở ngay.Đường nhựa 6m,...
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Nhà đẹp nội thất đầy đủ vô ở ngay đón tết Giáp Thìn 2024.+ Nhà 3 tầng Đường Nguyễn Hữu Thọ, trung tâm Hải châu, đường rộng 7m oto đậu đỗ quay đầu thoải...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 60 m2 59,17 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà 3 tầng Kiệt Tôn Đức Thắng (sát bên đại họcSP) Kiệt rộng 8m 2 oto tránh nhau thoải mái, cách đường chính 80m thẳng....- Dt đất 60m...diện...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Dương Loan - Cẩm Lệ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng đường Dương Loan, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.Hướng chính Bắc.Nhà gồm: 3 PN, 3  nhà vệ sinh. Phòng thờ vvvv.Đường 7,5m và 10,5m. Gần...
      Đường Dương Loan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      V
      Nguyễn Hữu Đông Vương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Sơn Trà, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Bán nhà đường Tân Thái, Q. Sơn Trà.+ Vị trí: Gần bãi tắm Mân Thái.+ Dt đất: 77 mét vuông MT 4,5m x 17m.- Đường 5m5m lề 3m.- Hướng...
      Đường Tân Thái, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng.

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 70 m2 68,43 triệu/m2
      Với phong cách tối giản từ phương tây, kiến trúc sư đã thiết kế nên một căn nhà đẹp với tông trắng làm màu sắc chủ đạo xuyên suốt, pha lẫn một chút phong...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.