Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Bán đất đường Thanh Lương 28, Hòa Xuân, Đà Nẵng.- tòa căn hộ: B1.120 khu Hòa Xuân mở rộng.+ miếng đất nằm vị trí gần sông, gần trục đường thông dài Mai...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Thanh Lương 28, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Lý - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 56 m2 89,29 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng MT đường Huỳnh Lý, P Thuận Phước, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.Vị trí: Gần đường 3/2 và bờ sông Hàn Như Nguyệt. Nằm ngay trung tâm Đà Nẵng.Công...
      Đường Huỳnh Lý, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Minh 1, giá 5 tỷ

      5 tỷ 84 m2 59,53 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà 3 tầng MT khu biển Hòa Minh view đẹp.- DT: 84m2 ngang 5m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Công năng: Phòng khách, 3 phòng ngủ,...
      Đường Hòa Minh 19, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 69 m2 47,83 triệu/m2
      Cần bán chung cư hai  phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh mã căn P2XX12.- DTTT 70 m.- logia hướng Đông đón nắng sớm, buổi chiều rất mát.- View...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 4,1 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.1 tỷ 0 m2
      Sở hữu chung cư 4 MT The Panoma view sông Hàn Đà Nẵng đẹp lung linh giá trực tiếp chủ đầu tư không qua trung gian.Vị trí chung cư: Trực diện sông Hàn...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, hướng Tây tại Đường Ngô Chân Lưu - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      mở bán nhà Ngô Chân Lưu, Hòa Minh, Liên Chiểu, TP Đà Nẵng.DT: 60,9 m2 DT sàn 168m2.Hướng nhà chính tây.Công năng: 3 tầng 3 mê đúc.Tầng 1: Phòng khách, bếp,...
      Đường Ngô Chân Lưu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ông Ích Khiêm - Thanh Khê, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      NHÀ TRUNG TÂM GIÁ RẺ - 3 TẦNG KIÊN CỐ - ĐƯỜNG oto ĐẬU ĐỖ - sát biển, trường đại học. Ngang 5m , giá nhỉnh nhẹ 3 tỉ ngôi nhà 3 tầng xây rất kiên cố,...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 0 m2
      * Sở hữu ngay chung cư cao cấp giá mềm nhất thị trường call ngay 0944 258 *** nhận thông tin chi tiết.- Thiết kế chuẩn 5*, tiện ích nội khu vượt trội.-...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.3 tỷ 79 m2 54,44 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn 2 phòng ngủ tầng cao view biển đầy đủ nội thất - khai thác cho thuê gần 400tr/năm.Chìa khóa trao tay - SHR lâu dài.- Vị...
      Alphanam Luxury Apartment, 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng 2 mặt kiệt Trần Cao Vân , Q. Thanh Khê sp: DT đất 78m2 ( 8.35m x8.55m) Xây làm 2 ngôi nhà giống nhau.- Mỗi căn 4 tầng gồm 5  phòng ngủ...
      Kiệt 304 - Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 4 tầng MT đường Hòa Phú 8 (Gò Nảy 14 cũ), P Hòa Minh, Q. Liên Chiểu. Đà Nẵng.Vị trí: Gần BV Ung Bướu và gần ĐH Sư Phạm. Cách biển Nguyễn Tất...
      Đường Gò Nảy 14, Phường Hòa Minh,Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Chủ bán nhanh Hoà Phú 25 sau lưng nhà phố thương mại shophouse Nguyễn Sinh Sắc.Đường 7m5 Tây Bắc song song Nguyễn Sinh Sắc.DT: 100  mét ...
      Hoà Phú 25, Đường Hoà Phú 25, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Huỳnh Ngọc Đủ, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ.DT: 100m2 (5x20m). Đường 7m5, lề 4m.+ Sát bờ sông phía gần cầu Nguyễn Tri Phương thoáng mát, gần chợ,...
      Đường Huỳnh Ngọc Đủ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng Huỳnh Ngọc Đủ 7,5m gần cầu NTP Hoà Xuân Đà Nẵng giá rẻ:Hướng: hướng Đông Bắc.DT: 100 mét vuông.giá: 4.1 tỉ.Nhà xây dựng kiên cố công...
      Đường Huỳnh Ngọc Đủ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      ngôi nhà phố ĐƯỜNG TRẦN CAO VÂN - KD SIÊU SẦM UẤT - TRUNG TÂM- Q. THANH KHÊ - NGANG 4M - Nhà 4,5 TẦNG - GIÁ 4 tỉ NHỈNH NHẸngôi nhà phố đẹp đang KD cực...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng shop house 3 tầng, 125 m2, giá 3,95 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      3.95 tỷ 125 m2 31,6 triệu/m2
      Giảm 2,5 tỉ Bán căn nhà phố nhà phố thương mại khu đô thị Bàu Tràm Lakeside, TT Q Liên Chiểu - Đà Nẵng.* Thiết kế tinh xảo và nguyên vật liệu cao...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 132 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 132 m2 23,11 triệu/m2
      Cần bán lô góc ngõ 4 Lakeside. Tiện KD cà phê, siêu thị. Thông căn hộ Ori Bầu Tràm. Gần KCN Hòa Khánh.
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp trước tết nền đất view công viên Nam Bùi Tá Hán - KĐT Nam Việt Á.- Chỉ cách sông Hàn thơ mộng vài bước chân.- Đông Nam mát mẻ quanh năm.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Phước 3, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.