Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 126 m2, giá 17,33 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      17.33 tỷ 126 m2 137,54 triệu/m2
      Trong toàn khu khu đô thị VCN Phước Long 2, rất hiếm căn trục A1 có đất 126 m2 xây dựng hơn 421 m2 như căn này.Giá đất chỉ khoảng117,3 tr/m2Tổng giá trọn...
      Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 85 m2, giá 10,9 tỷ tại Đường 1 - Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      10.9 tỷ 85 m2 128,24 triệu/m2
      CHỈ CẦN BỎ TRƯỚC 3,5 tỉ LÀ a/c ĐÃ SỞ HỮU biệt thự liên kế SÁT MẶT VỊNH DI SẢN HẠ LONG- Vốn ban đầu chỉ từ 3,5 tỉ- NH hỗ trợ 70 phần trăm trong 12...
      Đường 1, Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay liền kề 84 m2, giá 10,2 tỷ tại Đường B4 - Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      10.2 tỷ 84 m2 121,43 triệu/m2
      nhà mặt tiền VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt ngoài, bên trong xây thô.DT đất 84m2.DTXD 242m2 (3 tầng 1 tum).MT 6m.giá 10,2 tỉ VNĐ.Tiến độ TT...
      Đường B4, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 98 m2, giá 10 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      10 tỷ 98 m2 102,05 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền xây sẵn tại KĐT VCN Phước Long 2.Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, công năng hợp lý.Trục A2 – Hướng...
      Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 126 m2, giá 17,4 tỷ tại Đường A1 - Nha Trang - Khánh Hòa

      17.4 tỷ 126 m2 138,1 triệu/m2
      Nhà xây sẵn tại khu đô thị VCN Phước Long 2 khu vực phát triển ổn định.Phù hợp mua ở lâu dài hoặc đầu tư giữ TS.Nhà đường A1 mặt đường vành đai, Tây Nam...
      Đường A1, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 84 m2, giá 10,2 tỷ tại Đường B6 - Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      10.2 tỷ 84 m2 121,43 triệu/m2
      Bán căn nhà phố VCN Phước Long 2 ĐỐI DIỆN KHU SINH THÁI SUNGROUP KĐT hoàn chỉnh, tiềm năng tăng trưởng bền vữngCần bán căn nhà phố tại KĐT VCN Phước...
      Đường B6, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn liền kề 75 m2, giá 15,6 tỷ tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội

      15.6 tỷ 75 m2 208 triệu/m2
      HOT !!! Giá mua biệt thự chỉ bằng mua căn hộ chung cư Một bước đến Cung Điện Phồn Hoa , đón đầu mọi Tinh Hoa Thịnh Vượng , kiến tạo Tương...
      Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 223 m2, giá 14,4 tỷ tại Đường Trịnh Hoài Đức - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      14.4 tỷ 223 m2 64,58 triệu/m2
      🔥 CHỈ 14,4 tỉ SỞ HỮU căn biệt thự NGHỈ DƯỠNG ĐẲNG CẤP- TRỊNH HOÀI ĐỨC ĐÀ LẠT - CK TỚI 10%🏕 chào bán 4một căn căn biệt thự dự án La Cerise Dalat -...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 267 m2, giá 19,9 tỷ tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ

      19.9 tỷ 267 m2 74,54 triệu/m2
      📍 MT đại lộ chính mặt trước 47m – lộ bên hông 7m📏 DT đất: 10 × 27m – Đã hoàn công, bìa đỏ cầm tay!!🚘 Lề đường chính - lề rộng 10m (DT vỉa hè trước 100...
      Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán căn liền kề 91 m2, giá 12 tỷ tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      12 tỷ 91 m2 131,87 triệu/m2
      CẦN bán ngay biệt thự LIỀN LỀ KDT LOTUS- TRUNG TÂM KDL: KẾ CẬN KHU RESORT NGHỈ DƯỠNG 5* INTERCONTINETAL, KS ALACARTE, BÃI TẮM MARINA, CÙNG NHIỀU TIỆN ÍCH...
      Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 75 m2, giá 14,53 tỷ tại Phường Cần Thạnh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh

      14.53 tỷ 75 m2 193,72 triệu/m2
      💎 DT đất: 75m² 💎 Loại hình: Nhà liên kế 💎 Vị trí: Căn áp góc 💎 Hướng: Tây ✨ Mô tả nổi bật: – View trực diện công viên & hồ bơi...
      Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 175 m2, giá 20 tỷ tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      20 tỷ 175 m2 114,29 triệu/m2
      căn biệt thự Song Lập HORIZON BAY🎯Tổng: 18 căn, hiện tại bán còn vài căn…🎯DT: 175-208 mét vuông 🎯Xây dựng: 130 mét vuông x 5...
      Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn liền kề 85 m2, giá 11,8 tỷ tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      11.8 tỷ 85 m2 138,83 triệu/m2
      Tâm điểm căn biệt thự mới tại Bãi Cháy- kề phố giáp biển-Đất ở đô thị mặt biển- Sở hữu lâu dài -Thuộc trung tâm KĐT biển Hạ Long Marina-Giáp bãi tắm,...
      Bán đảo 1, KĐT Halong Marina, Phường Hùng Thắng, TP Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 473 m2, giá 14 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      14 tỷ 473 m2 29,6 triệu/m2
      🔥 BÁN VILLA– VILLA HỒI AN | ĐƯỜNG ĐX 17 – DT LỚN – Ở & KHAI THÁC NGAY 🔥 📍 Vị trí: Đường ĐX 17 – Hội An 💰 giá: 14 tỉ (thỏa thuận) DT:...
      Đường DX 017, Xã Cẩm Thanh, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp nhà biệt thự 250 m2, giá 11 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      11 tỷ 250 m2 44 triệu/m2
      LH Thuấn bất động sản Và Hơn Thế Nữa: 0938 363 007 để xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và free trong mọi công đoạn...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Ngọc Thanh, Thị xã Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      Thuấn BĐS Và Hơn Thế Nữa 4 tháng trước

      Bán nhanh căn liền kề 97 m2, giá 11,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      11.1 tỷ 97 m2 114,44 triệu/m2
      L/H Thuấn bất động sản Và Hơn Thế Nữa: 0938.363.007 để xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và free trong mọi công đoạn...
      Thuấn BĐS Và Hơn Thế Nữa 4 tháng trước

      Cần bán ngay biệt thự 260 m2, giá 18,4 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      18.4 tỷ 260 m2 70,77 triệu/m2
      căn biệt thự rừng dừa Casamia Balanca - Biệt thư Đà Nẵng - căn biệt thự Hội Ancăn biệt thự FORESTSIDE SONG LẬP BALANCA | CĂN BT9.05Căn BT9.05 là một...
      Đường Võ Chí Công, xã Cẩm Thanh, TP Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu căn biệt thự 260 m2, giá 18,4 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      18.4 tỷ 260 m2 70,77 triệu/m2
      căn biệt thự SINH THÁI HỘI AN - căn biệt thự CASAMIA BALANCA - căn biệt thự ĐẦU TƯ ĐÀ NẴNG KHÔNG GIAN SỐNG TRONG LÀNH, TÁCH BIỆT Ô NHIỄMGiữa rừng...
      Đường Võ Chí Công, xã Cẩm Thanh, TP Hội An, Quảng Nam

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.