Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu ngay căn liền kề 90 m2, giá 14,85 tỷ tại Xã Yên Phú - Yên Mỹ - Hưng Yên

      14.85 tỷ 90 m2 164,97 triệu/m2
      💎 Vị trí vàng – Giao thương nhộn nhịp🌳 Không gian sống xanh chuẩn resort ven sông🚗 Kết nối cực nhanh thành phố Hà Nội – Hải Dương – Hải Phòng🏬 Tiện...
      Đường 379, Xã Yên Phú, Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên

      Sở hữu ngay biệt thự 108 m2, giá 11 tỷ tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      11 tỷ 108 m2 101,86 triệu/m2
      Bán Villa Hồ Bơi - Đường Nguyễn Thúy, Liên Chiểu, Đà Nẵng – Giá chỉ 11 tỉDT: 123m² (6.5m x 19m)Kết cấu:1 phòng khách rộng1 bếp5 PN, 5  toilet khép...
      Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán biệt thự 96 m2, giá 15,5 tỷ tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội

      15.5 tỷ 96 m2 161,46 triệu/m2
      bán ngay căn liên kế phân khu khép kín Bình Minh vị trí đẹp tại đại đô thị vin Wonder City- Đan Phượng.DT đất 96m, MT 8m siêu rộng rãi, xây 5 tầng, tổng...
      Tân Hội, huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 96 m2, giá 15,46 tỷ tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội

      15.46 tỷ 96 m2 161,05 triệu/m2
      Bán căn liên kế giá mềm nhất trong phân khu đóng vin Đan Phượng Phân khu Tinh Hoa, DT 96 mét, giá 15 tỉ một căn,  đơn giá có 160 tr/ mét rẻ hơn...
      Đường 422, Xã Liên Trung, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 250 m2, giá 11 tỷ tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      11 tỷ 250 m2 44 triệu/m2
      🏡 BÁN căn biệt thự ĐƠN LẬP ECOCITY BUÔN MA THUỘT - ĐÃ CÓ SỔ - VIEW ĐẸP Đông Nam 🌿💎 Thông tin chi tiết:DT: 250m2 (10x25m)Loại hình: căn biệt thự đơn...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 15,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      15.5 tỷ 120 m2 129,17 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự Tứ Lập nằm tại The Empire - vin Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên, với DT 120 mét vuông. căn nhà này có thiết kế 3...
      xã Long Hưng và Nghĩa Trụ, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 97 m2, giá 14,95 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      14.95 tỷ 97 m2 154,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp T4/2025 liên kế MT 5m phân khu Anh Quốc - khu đô thị Hinode Royal Park, Hoài Đức. Vị trí: Phân khu Anh quốc, view trường...
      Quốc lộ 32, xã Kim Chung và xã Di Trạch, huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 90 m2, giá 12 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Chỉ hơn 12 tỉ sở hữu ngay căn liên kế 5 tầng, DT lên đến 90m², tọa lạc ngay trái tim của dự án Vin3 - Hưng Yên – khu vực đắt giá nhất Vịnh Thiên Đường!💎...
      Tân Quang, Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm và Nghĩa Trụ, Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Cần bán gấp căn liền kề 100 m2, giá 16,8 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      Chính chủ cần em bán gấp căn Hướng hướng Đông Nam MT 5m phân khu Anh Quốc - khu đô thị Hinode Royal Park, Hoài Đức.- Vị trí: Phân khu Anh Quốc, Gần...

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 90 m2, giá 12 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      🌟 Vị trí kim cương – Sát công viên nước Vin Wonders 🌟Bạn đang tìm một ngôi nhà đáng sống, đáng đầu tư trong KĐT đẳng cấp?🎯 Đây là lựa chọn bạn KHÔNG THỂ...
      Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 363 m2, giá 12 tỷ tại Đường Lê Thánh Tông - Hội An - Quảng Nam

      12 tỷ 363 m2 33,06 triệu/m2
      Tổng DT đất (3 sổ) 362,5  mét vuông, gồm 2 căn nhà (căn biệt thự du lịch/căn hộ chung cư) và 1 hồ bơi. Nhà 1 - căn biệt thự du lịch: Gồm 5 PN...
      Đường Lê Thánh Tông, Phường Cẩm Châu, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 200 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 200 m2 82,5 triệu/m2
      căn biệt thự MT đường số khu nhà ớ Nhật Minh An Dương Vương+ Thiết kế 1 trệt , 1 lầu , gồm 4 PN . 4 nhà vệ sinh , có PN tầng một , ~ sân rộng đậu...
      Đường An Dương Vương, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 95 m2, giá 15 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      15 tỷ 95 m2 157,9 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN GẤP TRONG THÁNG LK ĐÔNG DƯƠNG ĐƯỜNG 17m.Diện tích 95m², Mặt tiền 5m( vỉa hè siêu rộng).Hướng nhà: Hướng hướng Đông Nam, mặt...

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 90 m2, giá 12,87 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      12.87 tỷ 90 m2 142,99 triệu/m2
      ☘  Căn xẻ khe 90m² vị trí siêu kết nối,🎁 CÁCH: Mega grand Word và Vịnh biển 4 mùa mấy bước chân.- Là tổ hợp vui chơi nghỉ dưỡng bậc nhất vin ocean...

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 90 m2, giá 17 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      Bán căn liên kế Ánh Dương – Dự án vin 3 Hưng Yên – Vị trí đẹp, giá mềm!Bạn đang tìm kiếm 1 căn liên kế sang trọng, tiện nghi tại KĐT đẳng cấp? Đây chính...
      xã Long Hưng và Nghĩa Trụ, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 90 m2, giá 17 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vin Ocean Park 2 & 3 - Cơ Hội Đầu Tư Sinh Lời Cao!Của ngỏ giầu sang, đẳng cấp thế hiện ngay tại vin Ocean Park 2 & 3! Dự án mang...
      xã Long Hưng và Nghĩa Trụ, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 345 m2, giá 12,6 tỷ tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam

      12.6 tỷ 345 m2 36,53 triệu/m2
      Khu căn biệt thự Khu căn biệt thự đảo ngọc Regal Victoria "căn cuối cùng" có giá chỉ 36.52 tr/m2.Nhà căn biệt thự tại Regal Victoria với thiết kế sang...
      Phường Điện Ngọc, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam

      Chuyển nhượng biệt thự 180 m2, giá 10,7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      10.7 tỷ 180 m2 59,45 triệu/m2
      Cơ Hội Cuối Cùng Sở Hữu căn biệt thự Đẳng Cấp Tại Centa VSIP Bắc Ninh giá CĐT.Bạn đang tìm kiếm một nơi cư lý tưởng hoặc hội cơ sở tư sinh vượt trội?...
      Khu Công nghiệp đô thị VSIP, xã Phù Chẩn, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.