Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 5.189 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 824 m2, giá 85 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 824 m2 103,16 triệu/m2
      bán căn biệt thự đơn lập Vip khu Lucasta giáp sông. Căn duy nhất va Vip nhất ở Lucasta Khang Điền - Phú Hữu - căn vip đoạt giải kiến trúc châu á. - DT...
      Dự án Lucasta Villa, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 670 m2, giá 232 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      232 tỷ 670 m2 346,27 triệu/m2
      Chủ gửi bán biệt thự Cầu Giấy đẳng cấp view Công viên hồ điều hoà, mặt đường chính Cầu Giấy. Vị trí lõi trung tâm Q., ô góc 2 mặt đường lớn. Rất phù hợp KD...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 181 m2, giá 9050 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      9050 tỷ 181 m2 50000 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà Ba Đình Thành Công 181m, MT rộng 9m, lô góc 3 mặt thoáng, nhà cực đẹp, ở KD.- Nhà thiết kế 6 tầng thang máy: Gồm nhà để xe xe,...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn liền kề 200 m2, giá 62 tỷ tại Phố Thọ Tháp - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      62 tỷ 200 m2 310 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn biệt thự khu đô thị Dịch Vọng Q. Cầu Giấy: DT 200m*MT 12m. Giá chào 62 tỉ (có biên độ thỏa thuận tốt cho khách thực sự thiện...
      Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 495 m2, giá 138,1 tỷ tại Đường Cổ Linh - Hà Nội

      138.11 tỷ 495 m2 279 triệu/m2
      Độc quyền căn dinh cơ góc 3 MT view sân Golf Long Biên.sổ hồng riêng cầm tay. Kiểm tra trực tiếp - sở hữu Lâu dài.bìa đỏ gửi khách kiểm tra trực tiếp.-...
      Dự án Him Lam Vĩnh Tuy, Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 250 m2, giá 70 tỷ tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      70 tỷ 250 m2 280 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự song lập Hoa Sữa 250 mét vuông vin Riverside - Long Biên - HN.- Dạng căn biệt thự song lập 250 mét vuông.- XD...
      Dự án Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 400 m2, giá 99 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      99 tỷ 400 m2 247,5 triệu/m2
      Cần bán biệt thự lô góc, 3 mặt đường, 3 mặt vỉa hè, 2 mặt View công viên, khu đô thị Nam Cường, Cổ Nhuế - thành phố Hà Nội.DT 400m2 x 5 tầng giá mở ...
      Dự án KĐT Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 86 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      86 tỷ 200 m2 430 triệu/m2
      - Vị trí nằm cạnh Lotte Mall Tây Hồ, dân trí cao, an sinh xã hội đẳng cấp.- DT hơn 200m2, xây 4 tầng, trước nhà hoa thơm bướm lượn.+ Tầng 1: nhà để xe,...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 283 m2, giá 84,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      84.9 tỷ 283 m2 300 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Bán căn biệt thự vin Green Villas, Lake View 283 m2 giá 85 tỉ.căn biệt thự vin Green Villas Tây Mỗ Đại Mỗ đc thiết kế theo kiến trúc Địa...
      Dự án Vinhomes Green Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 510 m2, giá 80 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      80 tỷ 510 m2 156,87 triệu/m2
      Tôi muốn bán biệt thự Hoa Phượng dự án vin Riverside Long Biên.DT đất 510 mét vuông, lòng nhà có thể mở rộng 250 mét vuông/ sàn. Nhà có 1 tầng...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 415 m2, giá 123,6 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      123.6 tỷ 415 m2 297,84 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự khu K Ciputra.DT 415 mét vuông, MT 12m.Xây 3 tầng, 1 tum.Mặt trước sau đều thoáng.Vị trí vô cùng thuận lợi cạnh TTTM...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, giá 60,5 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      60.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự vin Green Villas. Các căn hộ góc view hồ và vườn hoa.DT 283,5 mét vuông và 326 mét vuông trong...
      Dự án Vinhomes Green Villas, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 441 m2, giá 110,25 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      110.25 tỷ 441 m2 250 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3.5 tầng khu đô thị Ciputra, Tây Hồ, TP Hà Nội.DT 441 mét vuông MT 15m Tây Nam.Sân vườn rộng rãi đẹp View sân golf.Hai mặt...

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 710 m2, giá 60 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức - Hà Nội

      60 tỷ 710 m2 84,51 triệu/m2
      Chính chủ gia đình bán 2 căn đập thông 710 m2 view hồ căn biệt thự Vườn Cam. Nhận nhà ngay. Sổ lâu dài.Đối diện khu An Lạc Green.Mặt đường Lê Trọng Tấn...
      Dự án Vườn Cam Vinapol, Đường Lê Trọng Tấn, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 500 m2, giá 80 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      80 tỷ 500 m2 160 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập 500 mét vuông, MT 16m view vườn hoa 3000 mét vuông, vị trí giáp Q. Thanh Xuân siêu vip, đẳng cấp sống thượng lưu.bìa ...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 510 m2, giá 80 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Long Biên - Hà Nội

      80 tỷ 510 m2 156,87 triệu/m2
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 610 m2, giá 125 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      125 tỷ 610 m2 204,92 triệu/m2
      - Vị trí biệt thự nằm trong khu compound cực kì an ninh, P. Thảo Điền Q. 2.- Tổng DT khuôn viên 610m2 (16x38).- Vị trí đẹp nhất còn lại của khu.- 1 MT...
      Dự án Holm Villas Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 252 m2, giá 82 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      82 tỷ 252 m2 325,4 triệu/m2
      Chào mừng đến với biệt thự đơn lập Nam Thông 3 tại Phú Mỹ Hưng , Q. 7 - một trong những KĐT cao cấp nhất tại Tp Tp HCM.-Với DT 14 x 18m, biệt thự này...
      Dự án Nam Thông 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.