Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 5.189 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 180 m2, giá 68,8 tỷ tại Phố Phạm Huy Thông - Ba Đình - Hà Nội

      68.8 tỷ 180 m2 382,23 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Kim Mã, Phạm Huy Thông, khu vip, DT 180  mét vuông x 5 tầng, nhà 3 mặt thoáng, MT 15 m x 12 m, vị trí vô cùng đắc địa, Đông Nam,...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 400 m2, giá 110 tỷ tại Đường Hoa Sữa - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      110 tỷ 400 m2 275 triệu/m2
      Vị trí:- căn biệt thự toạ lạc tại khu Hoa Sữa.- Trước nhà là sân rộng, oto quay đầu và đỗ đc nhiều xe, sau nhà là sông lớn thoáng mát quanh năm.Thiết kế:-...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Sữa, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 320 m2, giá 112 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      112 tỷ 320 m2 350 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao căn biệt thự khu P Ciputra.Vị trí căn biệt thự cực Vip lô góc.Một mặt là mặt đường Nguyễn Văn Huyên nối dài một mặt là đường...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 761 m2, giá 200 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      200 tỷ 761 m2 262,82 triệu/m2
      Do chuyển mục đích sử dụng, gia đình chúng tôi có nhu cầu bán lại biệt thự đơn lập tại khu Bằng Lăng vin Reverside Long Biên.- DT đất trên sổ 508 m, đã cơi...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 290 m2, giá 82 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      82 tỷ 290 m2 282,76 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập vin RiverSide Long Biên. DT 290m2, MT 8.6m, giá 82 tỉ+ Một trong những căn phía sau đc sử dụng, nhìn thẳng ra Sông.+ nhà bếp,...
      Vinhomes Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 195 m2, giá 86 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      86 tỷ 195 m2 441,03 triệu/m2
      MT khủng chỗ vị trí đắc địa.Nhà thiết kế đúng phong cách căn biệt thự hoàng gia Anh.Nthành phố Hà Nội thất nhập nguyên chiếc từ nước ngoài.Đồ gỗ lim và...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 443 m2, giá 137,33 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      137.34 tỷ 443 m2 310 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 ,5 tầng sân vườn rộng rãi đẹp KDT ciputra Tây Hồ,thành phố Hà Nội DT 443 mét vuông MT 20m hướng chính nam Và Tây BắcVị căn ...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 222 m2, giá 82,5 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      82.5 tỷ 222 m2 371,63 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp khu đô thị Starlake Tây Hồ Tây. Khu vip nơi ở của toàn quan chức và giới thượng lưu. Nơi sẽ trở thành trung tâm hành chính của thủ...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 500 m2, giá 85 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      85 tỷ 500 m2 170 triệu/m2
      căn biệt thự- VIEW CÔNG VIÊN- VĂN PHÒNG- Ở SƯỚNG- ĐẲNG CẤP- HIẾM NHÀ BÁN- THIỆN CHÍ+ Vị trí ngay gần mặt phố Nguyễn Văn Lộc, gần Hẻm quán, hàng xóm đẹp...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 200 m2, giá 100 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông - Hà Nội

      100 tỷ 200 m2 500 triệu/m2
      SIÊU căn biệt thự 200M - SÂN VƯỜN SANG TRỌNG VILLA HUYNDAI HILLSTATE - 3 MẶT THOÁNG - 1 NHÀ RA PHỐ - TRUNG TÂM Q. HÀ ĐÔNG - KD - GIÁ HƠN 100TR/M2L/H Zalo...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 500 m2, giá 250 tỷ tại Đường Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      250 tỷ 500 m2 500 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mặt Hồ Tây, đường Quảng An, 500m2, 4 tầng, MT 28m. View trực diện hồ sống đẳng cấp.Sổ vuông đẹp, cá nhân giao dịch nhanh gọn.Giá liên ...
      Đường Quảng An, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 300 m2, giá 80 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      80 tỷ 300 m2 266,67 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự lô góc mặt phố Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy. DT 300m2, 5T nổi, 1 tầng hầm rộng để đc 3 oto, thang máy nhập khẩu Italia, nội thất...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 450 m2, giá 98 tỷ tại Đường 14 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      98 tỷ 450 m2 217,78 triệu/m2
      căn biệt thự 3MT rẻ nhất Q2 chỉ 98 tỉ DT 450m2 đất khu compoud An Phú Q2 khang hiếm Luyến 0909 039 ***- Vị trí MT khu compoud siêu đẹp An Phú Q. 2.- DT...
      Đường 14, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 758 m2, giá 210 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      210 tỷ 758 m2 277,05 triệu/m2
      (🔴English below)Siêu phẩm 😍😍😍💥 Bán căn biệt thự nghỉ dưỡng 2 MT thoáng đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền.- DT : 758 mét vuông (20x38m) công...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 312 m2, giá 320 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      320 tỷ 312 m2 1025,65 triệu/m2
      Hoa hồng môi giới 1%Chính chủ bán căn biệt thự 90/88A đường Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1.DT: 9 x 26m nở hậu 14.66m. Công nhận 312.3m2căn biệt thự...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 195 m2, giá 69 tỷ tại Đường Hà Huy Tập - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 195 m2 353,85 triệu/m2
      căn biệt thự Chateau - PMH - Q. 7:- BT đơn lập Chateau 576 mét vuông (27*27)m.Nhà XD 1 hầm 1 trệt 2 lầu.Có hồ bơi, thang máy, sau lưng nhà là công...
      Dự án Biệt thự Chateau, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 240 m2, giá 60 tỷ tại Đường 20 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 240 m2 250 triệu/m2
      căn biệt thự Tứ lập Mỹ Gia - Phú Mỹ Hưng - Q7.- DT: 15*16m, nhà 1 trệt 2 lầu.- Nhà nội thất đầy đủ cao cấp.- KDC văn minh - yên tĩnh, gần Cv 2ha, khu...
      Dự án Mỹ Gia 1, Đường 20, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 310 m2, giá 69 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 310 m2 222,59 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh căn biệt thự sân vườn hồ cá khôngi.----------------------------------------+ Vị trí MT đường ngay Quốc Hương P. Thảo Điền Q....
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Cao Thắng - Chuyên An Phú An Khánh - Bình An Hơn 1 năm trước

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.