Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 5.189 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 598 m2, giá 120 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      120 tỷ 598 m2 200,67 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi định cư nước ngoài, cần bán biệt thự lô Bằng Lăng 01, view thẳng ra coffee Cherry.BL01 - 05 hướng ĐN , DT đất 598.1m DTXD 912.4m DT XD...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 395 m2, giá 109 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      109 tỷ 395 m2 275,95 triệu/m2
      Chính chủ bán biệt thự Hoa Sữa vin Riveside Long Biên, thành phố Hà Nội 395m2 vin Riverside Hoa Sữahotline: 0966 182 ***- căn biệt thự toạ lạc tại...
      Dự án Vinhomes Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 395 m2, giá 109 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      109 tỷ 395 m2 275,95 triệu/m2
      SIÊU căn biệt thự 400 mét vuông - DÀNH CHO 10 phần trăm GIỚI SIÊU GIẦU TOÀN MIỀN BẮC - BỂ BƠI - HẦM RƯỢU - PHÒNG HÁT KARAOKE - LÀ TỔ ẤM MÀ AI...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 308 m2, giá 60 tỷ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      60 tỷ 308 m2 194,81 triệu/m2
      - Vị trí vàng, lõi trung cầu giấy, hạ tầng đồng bộ đẹp xuất sắc, an sinh xã hội cực tốt- Giao thông thuận tiện, giao thương kết nối với nhiều tuyến phố...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 6 tầng, 196 m2, giá 60 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      60 tỷ 196 m2 306,13 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp thiết kế tinh tế MT siêu khủng. Trước nhà vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ đêm ngày. khu đô thị mới Dịch vọng là khu đáng sống nhất nhì Q. Cầu...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 298 m2, giá 62 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      62 tỷ 298 m2 208,06 triệu/m2
      - Thông tin lô căn biệt thự siêu đẹp khu Hoa Phượng 03 khu đô thị vin Riverside.HP03 - 06 hướng ĐN, DT đất 298.1m DTXD 471.4m DT XD mỗi sàn 145m, đơn...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 648 m2, giá 140 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      140 tỷ 648 m2 216,05 triệu/m2
      Do nhu cầu công việc, gia đình cần bán lại nhanh căn hộ góc Bằng Lăng 12 - 01 dự án vin Riverside.- DT đất: 648m hướng TN.- Tổng diên tích XD 1196m2 DT...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 758 m2, giá 190 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      190 tỷ 758 m2 250,66 triệu/m2
      Siêu đẹp 😍💥 Bán căn biệt thự nghỉ dưỡng 2 MT thoáng đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền.- DT : 758m2 (20x38m) công nhận, 100 phần trăm thổ cư-...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 2 tầng, 360 m2, giá 110 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 360 m2 305,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự 2MT Nguyễn Văn Hưởng Dt18x20 chỉ 110 tỉ rất hiếm Luyến 0909 039 ***- Vị trí căn biệt thự 2MT Nguyễn Văn Hưởng Thảo điền...

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 560 m2, giá 195 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      195 tỷ 560 m2 348,22 triệu/m2
      Thuộc phân khúc căn biệt thự cao cấpNhà rất mới và nội thất đầy đủ cao cấpXin mời quý anh/chị thật sự thiện chí đến xem nhà.Giá còn thỏa thuận ít với chủ.
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 1 m2, giá 250 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      250 tỷ 1 m2 250000 triệu/m2
      Bán siêu căn biệt thự đắc địa view vịnh sông đẹp nhất, vị trí đắc địa Thảo Điền.- DT 1200 mét vuông.- Có thể chia 600 mét vuông/lô.- MT 35m.-...

      Bán căn liền kề 2 tầng, 438 m2, giá 65 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 438 m2 148,41 triệu/m2
      *** Chính chủ bán biệt thự khu compound Hồng Thái ngay Phổ Quang P. 2 Q. Tân Bình.+ DT 15m x 30m.+ Công nhận 438 mét vuông.+ căn biệt thự có kết...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 1 m2, giá 500 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      500 tỷ 1 m2 500000 triệu/m2
      Dinh Thự Hàng Hiệu The Rivus Elie Sabb chế tác bởi những nghệ nhân bậc thầy theo tiêu chuẩn Haute Couture.- DT đất: 1287,8m.- Tổng DTXD: 1.116,8 m.- Thiết...
      Dự án Dinh thự The Rivus Elie Saab, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 303 m2, giá 70 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 303 m2 231,03 triệu/m2
      -Cần bán biệt thự tâm huyết MT đường số vị trí đẹp ngay trung tâm - P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 14 x 27m, công nhận 303 mét vuông, đất đẹp, vuông vắn,...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 752 m2, giá 182 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      182 tỷ 752 m2 242,03 triệu/m2
      căn biệt thự nghỉ dưỡng 2MT Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền Dt20x38 chỉ 182TY rất đẹp Luyến 0909 039 ***- Vị trí 2 MT thoáng đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 1 tầng, 517 m2, giá 25850 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      25850 tỷ 517 m2 50000 triệu/m2
      căn biệt thự kênh đào phong cách Châu Âu 517 mét vuông, số lượng siêu hiếm, khu compound, mua trực tiếp Nam Long.- Cách Phú Mỹ Hưng 35 ph.- Giá...
      Dự án Waterpoint, Bến Lức, Long An

      Bán liền kề 3 tầng, 750 m2, giá 112,5 tỷ tại Đường Láng Hòa Lạc - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      112.5 tỷ 750 m2 150 triệu/m2
      Bán lô BT ô góc view hồ, hàng cực hiếm, gần như không ai bán tại thời điểm này, tại khu đô thị Vista lago Nam An Khánh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội.Dt đất...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 203 m2, giá 86 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      86 tỷ 203 m2 423,65 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Vườn Đào, Tây Hồ, khu vip cực yên tĩnh, an ninh 24/7. Nhà có vườn hoa trước nhà rất thoáng, xe oto đỗ đc rất nhiều, Nhà xây quá tỉ mỉ...
      Vườn Đào, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.