Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 5.191 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 1445 m2, giá 90 tỷ tại Đường 3/4 - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      90 tỷ 1445 m2 62,29 triệu/m2
      Cụm 4 biệt thự cao cấp Ba Tháng Tư P3 Đà Lạt view cực đẹp 90 tỉ.Vị trí cực đắc địa, nằm nay cửa ngõ trung tâm thành phố Đà Lạt.DT: 1445m2 (38m * 37m) có...
      Đường 3/4, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 911 m2, giá 145 tỷ tại Đường Tô Hiến Thành - Đà Lạt - Lâm Đồng

      145 tỷ 911 m2 159,17 triệu/m2
      DT: 911,4 mét vuông (20m * 44,5m) đất ở đô thị 500 mét vuông, đất nông nghiệp 411,4 mét vuông.Kết cấu: 3 hầm, 1 trệt, 4 lầu. Gồm: 1 sảnh...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 1330 m2, giá 135 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      135 tỷ 1330 m2 101,51 triệu/m2
      - căn biệt thự đẳng cấp view trọn Cầu Long Biên, đối diện tòa Pico Mipec Long Biên... Tiện ích dịch vụ xung quanh không thiếu thứ gì...- căn biệt thự...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự Khu biệt thự Villa Riviera, 3 tầng, giá 102 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      102 tỷ 289 m2 352,95 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự nhà đẹp, vị trí đẹp trong khu căn biệt thự đẳng cấp bên dòng sông HCM. Riviera An Phú có công viên bờ sông, hồ bơi tràn bờ, khu...
      Dự án Villa Riviera, Đường Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 6 tầng, 420 m2, giá 399 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Ba Đình - Hà Nội

      399 tỷ 420 m2 950 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự 420 mét vuông 6 tầng khu vip Ba Đình sát Hoàn Kiếm - nội thất luxury xa hoa sang trọng phong cách kiến trúc indochine.Sở hữu...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự The Marq, 2 tầng, 294 m2, giá 75 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 294 m2 255,11 triệu/m2
      * Thông tin: Penthouse The Marq - trung tâm Q1.- DT: 234.34m + 60m bể bơi và sân vườn riêng = tổng 294m.- Tầng: 24 - view bao quát TP.- 5 PN, 5  nhà ...
      Dự án The Marq, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk The Manor Central Park, 4 tầng, 255 m2, giá 64,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      64.5 tỷ 255 m2 252,95 triệu/m2
      Bán BT song lập The Manor Central Park 255 mét vuông lô góc 3 thoáng KD - văn phòng - thang máy - đẳng cấp thượng lưu. Nhỉnh 60 tỉ.The Manor Central...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp liền kề The Manor Central Park, 4 tầng, 255 m2, giá 65 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      65 tỷ 255 m2 254,91 triệu/m2
      PHỐ CỔ PHỐ MỚI - căn biệt thự SONG LẬP SÂN VƯỜN - LÔ GÓC 3 THOÁNG - 2 MT TRƯỚC SAU ĐỀU oto TRÁNH - THANG MÁY - VỈA HÈ RỘNG THÊNH THANH - KHÔNG GIAN SỐNG...
      The Manor Central Park, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 500 m2, giá 96 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      96 tỷ 500 m2 192 triệu/m2
      chính chủ rất thân với em kẹt tiền để kịp tiến độ trả lãi Bank trong khu căn biệt thự Thảo Điền 1 cao cấp nhất Q. 2.đc: 146 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo...
      146, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị ParkCity Hà Nội, giá 60 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      60 tỷ 430 m2 139,54 triệu/m2
      Cần bán biệt thự đơn lập căn hộ góc vườn siêu rộng trong khu Le Jardin, KĐT ParkCity thành phố Hà Nội - Lê Trọng Tấn - Hà Đông, thông tin biệt thự...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 239 m2, giá 85 tỷ tại Đường Trích Sài - Tây Hồ - Hà Nội

      85 tỷ 239 m2 355,65 triệu/m2
      căn biệt thự hồ Tây MT 11m, vỉa hè rộng, ở đẳng cấp, KD thì sầm uất, 20m ra ngắm hồ Tây. Vị trí rất đẹp hiếm nhà bán trong khu vực. Giá trị tăng đều trong...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự Vinhomes Ocean Park , 357 m2, giá 85 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      85 tỷ 357 m2 238,1 triệu/m2
      Thông tin mô tảChính chủ bán biệt thự đơn lập Đông Nam hoàn thiện đầy đủ nội thất tại khu đô thị vin Ocean Park Gia Lâm.DT 357m.MT rộng 34m2Xây dựng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 230 m2, giá 66,7 tỷ tại Phố Liễu Giai - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội

      66.7 tỷ 230 m2 290 triệu/m2
      căn biệt thự 230m2, 4 tầng, MT 14m, cách mặt phố Liễu Giai 20m, ngõ oto tránh nhau.Nhà thiết kế thông sàn, đang cho thuê giữ nhà 50tr/tháng.
      Phố Liễu Giai, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 260 m2, giá 65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 260 m2 250 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp xây theo kiểu lâu đài - gỗ đỏ - nội thất siêu cao cấp!Cách Mạng Tháng 8 260m2, 5 tầng, 9.6 x 27, P. 5 Q. Tân Bình.+ Kết cấu: Hầm,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 99 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      99 tỷ 300 m2 330 triệu/m2
      căn biệt thự khu Compound River Mark - đường Trần Não - P. Bình An - Q. 2.- DT: 15x20m - công nhận: 300  mét vuông.- Hiện trạng: Hầm trệt lửng 2 lầu...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 99,5 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      99.5 tỷ 622 m2 159,97 triệu/m2
      bán gấp BT ven sông giá mềm cho khách mua bán gấp.- DT 622m- mặt sông rộng tiếp giáp 35m- vỉa hè rộng- xây thô,- Đông Nam vs hướng Tây Nam- giá...
      Dự án Vinhomes Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự Khu biệt thự Mỹ Hào, 3 tầng, 207 m2, giá 72 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      72 tỷ 207 m2 347,83 triệu/m2
      212 Mỹ Hào 72 tỉ.Đất 10.25x20.2m.Nhà 03 tầng; diện tích xây dựng 96m2; sàn 277m2.Định vị https://maps.app.goo.gl/QgCkKTrKmQ2rnG6K9?g_st=icGiá thị trường,...
      Dự án Mỹ Hào, Đường Hà Huy Tập, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề Flamingo Đại Lải Resort, giá 105 tỷ tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      105 tỷ 1760 m2 59,66 triệu/m2
      LH Thuấn bất động sản Và Hơn Thế Nữa: 0938 363 *** để xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và free trong mọi công đoạn...
      Dự án Flamingo Đại Lải Resort, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      N
      Thuấn Bđs Và Hơn Thế Nữa Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.