Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 5.190 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 520 m2, giá 145 tỷ tại Đường Lê Quý Đôn - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      145 tỷ 520 m2 278,85 triệu/m2
      100 năm có 1 lần, căn biệt thự đẹp nhất SG Lê Quý Đôn, P. 6, Q. 3+ DT: 18 x 27m, công nhận: 520m2 đất, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: 3 lầu, căn biệt ...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 253 m2, giá 64,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      64.2 tỷ 253 m2 253,76 triệu/m2
      Độc quyền suất ngoại giao VIP nhất dự án giá CĐT Căn Đơn Lập Góc ĐLSH80Hướng : 3 MT hướng ĐN, ĐB, TNSố tầng: 5 tầngmặt đường : 51mview : quảng trường kinh...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp liền kề 4 tầng, 213 m2, giá 66 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      66 tỷ 213 m2 309,86 triệu/m2
      Tôi cần tài chính bán ngay KD3 - 04 213m2 chỉ 66tỉ căn biệt thự đơn lập nhà phố thương mại quảng trường kinh đô vin Ocean Park 2.call ngay: 0972 224...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Vinhomes Thăng Long, 3 tầng, giá 60,9 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      60.9 tỷ 420 m2 145 triệu/m2
      chính chủ gửi bán một căn Đơn Lập và 3 Căn Song Lập View hồ trực diện tại vin Thăng Long, An Khánh, Hoài Đức căn biệt thự Đơn lập cạnh góc ĐT đất:...
      Dự án Vinhomes Thăng Long, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 560 m2, giá 110 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 560 m2 196,43 triệu/m2
      DT: 557  mét vuông Thiết kế: căn biệt thự 2 tầng Vị trí : MT Lâm Văn bền, P. Tân thuận tây tiện ích xung quanh bán kinh trong vòng 500 m không...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp The Marq, 24 tầng, giá 81,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      81.5 tỷ 234 m2 348,3 triệu/m2
      Penthouse The MarQ trung tâm Q. 1 - sở hữu hồ bơi & sân vườn riêng - phiên bản giới hạnLần đầu tiên chính thức ra mắt siêu phẩm bom tấn độc nhất trung tâm...
      Dự án The Marq, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 90 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 300 m2 300 triệu/m2
      biệt thự River Mark Trần Não, căn biệt thự Thành phố Hồ Chí Minh 5, Q. 2 cũ, có DT đất 300 mét vuông (15x20m) thổ cư, sổ hồng riêng chính...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự Khu biệt thự lâu đài Chateau, 4 tầng, giá 215 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      215 tỷ 560 m2 383,93 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập khu lâu đài CHATEAU- Phú Mỹ Hưng , Q. 7- DT: 560m2, ( 21m -27m ) DTSD 668m2- Thiết kế: Hầm ,trệt, 2 lầu, có 5 PN, sân vườn...
      Biệt thự Chateau, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 171 m2, giá 79,5 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      79.5 tỷ 171 m2 464,92 triệu/m2
      Mặt phố Tô Ngọc Vân - vi trí đẹp - MT đẹp - nhà thiết kế hiện đại ".+ Nhà nằm vị trí đẹp nhất mặt phố Tô Ngọc Vân Tây Hồ, gần đại sứ quán Ai Cập, thông sang...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 270 m2, giá 99,9 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      99.9 tỷ 270 m2 370 triệu/m2
      Chủ bán ngay cắt lỗ hàng hiếm căn biệt thự DT 270m2 x 3,5 tầng 2 MT lớn 18m căn biệt thự đẳng cấp của giới thượng lưu, hướng Bắc dãy H6 KĐT Starlake...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, giá 63 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      63 tỷ 220 m2 286,37 triệu/m2
      - Khu sống đẳng cấp nhất Tây Hồ Tây, tách biệt hẳn cuộc sống tấp nập sau một ngày làm việc. An ninh tuyệt vời, bảo vệ 24/24. Thuộc GĐ I nên đất sạch.- căn ...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị Thành phố Giao Lưu - An Bình City, giá 81 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      81 tỷ 280 m2 289,29 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KĐT mới TP Giao Lưu, Q. Bắc Từ Liêm, Hà Nôi.- DT bìa đỏ 280 mét vuông xây 3,5 tầng, căn hộ góc 3 MT.- Vị trí đẹp, MT chính đường...
      Dự án Thành Phố Giao Lưu, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 tầng, giá 98 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      98 tỷ 330 m2 296,97 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự 330 mét vuông khu G1 Ciputra, một trong những căn đẹp nhất của GĐ 1 Ciputra.Đặc điểm BĐS:pháp lí bìa đỏ chính chủ.nội ...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Ecopark, 7 tầng, giá 95 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      95 tỷ 276 m2 344,21 triệu/m2
      nhà mặt tiền MARINA ARC- Siêu phẩm nhà mặt tiền nhà phố thương mại shophouse đắt nhất tại Ecopark, lấy cảm hứng từ những dãy phố KD sang trọng ở phố...
      Dự án Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 255 m2, giá 85 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      85 tỷ 255 m2 333,34 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng lại biệt thự Doji mặt biển đẹp nhất Hạ Long do chuyển công tác với cả con cái sang nước ngoài định cư hết không còn ai quản lý....
      Dự án Vinhomes Dragon Bay, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 410 m2, giá 71,75 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      71.75 tỷ 410 m2 175 triệu/m2
      - Vị trí đầu hồi, căn hộ góc, Tây Nam và hướng Tây Bắc (2 MT)- DT ô đất: 410  mét vuông; DT sàn xây 50 phần trăm; xây thô hoàn thiện mặt...
      Dự án Avenue Garden , Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 100 tỷ tại Quận 2

      100 tỷ 280 m2 357,15 triệu/m2
      Bán biệt thự - Dự Án Mystery Villas Q. 2Vị trí: Khu Compound - đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 (Tp. Thủ Đức)giá 100 tỉHướng hướng Tây BắcDT: 14x20m...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 805 m2, giá 290 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      290 tỷ 805 m2 360,25 triệu/m2
      - Villa Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền.- DT: 20x40m.- DTCN: 805 mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng, giáp sông view sông toàn cảnh, hồ bơi tràn viền, sân vườn...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.