Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 307 Đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 62 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      nền thổ cư tại Đường Hồ Văn Long, giao Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Sài Gòn.DT 62 m², giá 2,55 tỉ VND, còn thỏa thuậnKDC ở hiện hữu, xây dựng dc 1 trệt 1...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 60 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      Tọa lạc tại Đường Hồ Văn Long, P. Bình Tân, HCM.miếng đất này có DT 60m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.  - giá hấp dẫn: 2,55 tỉ VND. còn...

      Bán nhanh lô đất nền 626 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 626 m2 4,56 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ngay Hồ Văn Long-P Bình Tân (Tân Tạo cũ) - DT 62m² giá chỉ 2 tỉ 850 còn bớt lộc !!! - DT 9,75x17 thổ cư 62,6m - Hệ số xây dựng...

      Cần bán gấp lô đất nền 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 phần trăm, xây dựng liền, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng. Đường Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Sài Gòn.DT 62m² và giá chỉ 3,05 tỉ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Bán nền thổ cư tại Đường Tỉnh Lộ 10, Hồ Văn Long, P. Bình Tân, HCM - Q. Bình Tân, HCM cũ với DT 62m², giá 3,05 tỉ VND.  - Hướng cửa chính: Đông....

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 62 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu miếng đất lý tưởng tại Đường Hồ Văn Long, P. Bình Tân, TP.HCM.Với DT 62 mét vuông, giá chỉ 3,05 tỉ VND.pháp lí đầy đủ, sổ hồng,...

      Chuyển nhượng đất nền 75 m2 tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán đất (5.5x17), thổ cư đường bến lội đi vào , đường nhựa 10m thông thoáng , giá 3 tỉ 500 , SHR
      Đường Bến Lội, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 2000 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tr

      50 triệu 2000 m2 0,03 triệu/m2
      Cho thuê bãi xe đất trống, DT: 10.000m²  QL 1A, Bình Tân, Giá 20k/m²Hiện trang đất trống phù họp: dựng kho xưởng, bãi xe trạm chung chuyển, Chành xe...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 80 m2, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      Đất đường số 12 - BHHA - Bình Tân, hướng Bắc, giá 6,4 tỉ-------------------------------------------------Bán mảnh đất 1/ Đường số 12 - P. Bình Hưng Hòa A -...
      Đường 12, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 62 m2 50 triệu/m2
      Đất nền đang bán tại Đường Hồ Văn Long, p Tân Tạo, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh. DT 62 mét vuông, giá chỉ 3,1 tỉ.  + MT rộng 5m, ngõ vào...

      Bán gấp miếng đất 13000 m2 tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 350 tr

      350 triệu 13000 m2 0,03 triệu/m2
      DT 10,000 mét vuông là nền thổ cư, còn lại là đất nông nghiệp.bìa đỏ và các giấy tờ liên quan đầy đủ.Vị trí địa lí: Gần trung tâm TP, thuận tiện...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 13500 m2 tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 380 tỷ

      380 tỷ 13500 m2 28,15 triệu/m2
      📍 Vị trí: P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân (cũ), TP. TP.TP.HCM 📐 DT: 13.500 mét vuông trong đó có 10.000 là thổ cư còn lại là đất nông nghiệp –...

      Sở hữu đất 50,5 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 50,5 m2 85,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất nền , Bán Đất Đường Tỉnh Lộ 10 Q. Bình Tân - sổ hồng, Tặng giấy phép xây dựng, Tặng Bản Vẽ Thiết KếBán đất đường Tỉnh Lộ 10, P....
      Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 60 m2 tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      nền đất có DT 60  mét vuông ( 4 m x 15 m ), đất vuông vắn , cao ráo, mưa lớn cỡ nào cũng không bị ứ ngập Đường trước đất là đường nhựa mới làm...
      Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 75 m2, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu mảnh đất đẹp tại Đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân.- DT 75m², giá 4,6 tỉ VND.- pháp lí đầy đủ, bìa đỏ, sổ hồng ...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 75 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      Đất nền đẹp ở Đường Tân Kỳ Tân Quý, thuộc P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, TP.HCM, với DT 75 mét vuông.- Giá chỉ 4,65 tỉ VND- pháp lí đầy đủ, bìa đỏ...

      Sở hữu nền đất 75 m2, hướng Đông tại Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      Đất nền DT 75 mét vuông, pháp lí đầy đủ, tọa lạc tại Đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh.DT: 5x15m, Với MT rộng 5m,...

      Bán lô đất sổ riêng 75 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô 5x15m, nở hậu 5,5m đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, TP.HCM.  + DT: 75m², nền thổ cư, xây dựng liền, tặng GPXD cho...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!