Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Bà Rịa Vũng Tàu năm 2026

      Có 947 Đất đang giao dịch mua bán tại Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất 715 m2 tại Đường Lê Duẩn - Đất Đỏ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 715 m2 9,1 triệu/m2
      MT ĐƯỜNG SỐ 3 – LÊ DUẨN – TT THỊ TRẤN ĐẤT ĐỎ- BRVT ✅ DT 22x34m – 715 mét vuông – sẵn 100tc- KD buôn bán cực tốt ; con đường kd nhà hàng, cà phê✅✅Đi...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Đất Đỏ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 3000 m2 tại Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 27 tỷ

      27 tỷ 3000 m2 9 triệu/m2
      ✅Chủ. Bán nền đất đẹp thuộc Bình Châu, Xuyên Mộc, -BRVT43m MT đường nhựa✅DT : 43 x 70 = 3,075m² nở hậu 56mSẵn 1,300m² thổ cư✅Giáp Tropicana Bình Châu,...
      Đường Hòa Bình - Bình Châu, Xã Bình Châu, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu lô đất nền 220 m2 tại Đường Số 36 - Long Hải - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 220 m2 20,46 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ven biển LONG HẢI - LONG ĐẤT - BRVT Chủ gửi Bán mảnh đất MT đường nhựa trung tâm thị trấn long hải đất nằm vị trí đẹp ven biển phù hợp cho a/c...
      Đường Số 36, Thị trấn Long Hải, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất sổ riêng 562 m2 tại Đường Long Mỹ - Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4.2 tỷ

      4.2 tỷ 562 m2 7,48 triệu/m2
      ✅TRỤC CHÍNH LONG MỸ NGAY VÒNG XOAY LỚN TỈNH LỘ 44B✅sát biển PHƯỚC HẢI - ĐẤT ĐỎ - BRVT DT 562.5 mét vuông - Ngang 14m x 41m sẵn 70 mét vuông thổ...
      Đường Long Mỹ, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất 89 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Long Tâm - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3.45 tỷ

      3.45 tỷ 89 m2 38,77 triệu/m2
      ĐẤT NGỘP HƯNG VIỆTLÔ GÓC 2 MT đường NGYỄN VĂN HƯỞNGP. Long Tâm - TPBRDt: 6 x 17 thổ cư 69m² , thoát hiểm 3mGiá bán ngay 3 tỉ 450 - làm việc chủgọi ngay...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Long Tâm, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất 776 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 9 tỷ

      9 tỷ 776 m2 11,6 triệu/m2
      MT TRỤC CHÍNH TỈNH LỘ 44A (Võ Thị Sáu) - cách biển PHƯỚC HẢI chỉ 1.5 kilomet - Đất Đỏ- BRVT;Dt18x44 sẵn 100tc, giá 9tỉ TL ✅Cạnh bên...
      Đường Võ Thị Sáu, Đường 44A, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất 130 m2 tại Đường Quốc Lộ 44A - An Ngãi - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 130 m2 9,24 triệu/m2
      ĐẤT TAM️ AN (AN NGÃI CŨ)- LONG ĐẤT -BR-VT Chính Chủ gửi bán 2 mảnh đất liên kế MT đường nhựa vỉa hè sát TL44A✅Cách biển Long Hải chỉ 7 kilomet. Cách...
      Đường Quốc Lộ 44A, Xã An Ngãi, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất 253 m2 tại Đường D4 - Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1.55 tỷ

      1.55 tỷ 253 m2 6,13 triệu/m2
      ✅THỊ TRẤN PHƯỚC HẢI- CÁCH TỈNH LỘ 44B CHỈ 450M; CÁCH BIỂN 5KM- LONG ĐẤT - BRVT✅DT 8m x 25M -253m² - 80TC ✅ SỔ SẴN - ĐÃ XÂY RÀO CỔNG KIÊN CỐ✅giá 1TỶ550 TL...
      Đường D4, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất sổ riêng 119 m2 tại Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 900 triệu

      900 triệu 119 m2 7,57 triệu/m2
      BÁN nền đất MT ĐƯỜNG NHỰA , LONG MỸ PHƯỚC HẢI- LONG ĐẤT-BRVT , Dt 5x23 có 80tc Đất nằm MT đường nhựa tim vàng gần hồ bút thuyền, KDC hiện hữu giá chỉ...
      Đường Long Mỹ, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu mảnh đất 368 m2 tại Bưng Riềng - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 368 m2 4,22 triệu/m2
      Chủ cần bán mảnh đất xã Bưng Riềng ngang 10mx38m có 80 mét vuông thổ cư.Giá 1 tỉ 550tr.Cách biển Hồ Cốc 5 kilomet.Cách chợ và ủy ban nhân dân...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bưng Riềng, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất 202 m2 tại Xuyên Mộc - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 890 triệu

      890 triệu 202 m2 4,41 triệu/m2
      - Chốt 890 tr(sổ sẵn CC liền).- Cần bán 6mx36m có 80 mét vuông TC đường bê tông 5m.- Gần chợ đêm Xuyên mộc KDC hiện hữu.- Cách Tỉnh Lộ 329 chỉ 200m...
      Đường Tỉnh Lộ 329, Xã Xuyên Mộc, Xã Phước Bửu, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp miếng đất 1005 m2 tại Đường ĐT 328 - Phước Tân - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1005 m2 1 triệu/m2
      Bán Đất Xã Phước Tân DT:1000m2 Ngang 12.5mx80m nở hậu View suối sát biển Hồ Tràm Có View Núi Cực Đẹp Để Làm Nhà Vườn Hoặc Đầu TưGiá: 1 tỉ- Xã Phước Tân -...
      Đường ĐT 328, Đường 328, Xã Phước Tân, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán miếng đất 4300 m2 tại Đường 55 - Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 17 tỷ

      17 tỷ 4300 m2 3,96 triệu/m2
      Bán đất mặt đường QL 55 xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, ngang 40m dài hơn 100m . Nở hậu ngay cửa ngỏ vào thị trấn phước bửu huyện xuyên mộc
      Đường 55, Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nền đất 500 m2 tại Phước Bửu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 500 m2 6 triệu/m2
      Bán đất ngay trung tâm thị trấn Phước Bửu, cách biển Hồ Tràm 7 kilomet. KDC đông. Bên hông có suối chảy quanh năm. Phù hợp làm nhà nghỉ dưỡng.
      Đường Huỳnh Minh Thạnh, Xã Phước Bửu, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nền đất 12644 m2 tại Đường Đê Hải Đăng - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 12644 m2
      Bán đất ao dien tích 12,644 m² chính chủ tai TP vũng tàu f12 LH xe trực tiếp 
      Đường Đê Hải Đăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 91,4000015258789 m2 tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 91,41 m2 12,36 triệu/m2
      NẮM CHỦ - GẤP GẤP GẤPCẦN B.ÁN mảnh đất Lan Anh 3, Hòa Long, Tp BR🍀 5x18 60 thổ cư🍀 KDC, đường nhựa thông tứ hướng.🏷 G.ía 1ty290 chốt gấp 0909100689...
      Đường Số 50, Xã Hòa Long, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay miếng đất 132 m2, hướng Tây tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 132 m2 14,32 triệu/m2
      Nhánh đường số 3 Hòa Long, Tp Bà Rịa🍀 7x20 40 thổ cư🍀 Đường 2 oto né nhau🏷 G.ía 1ty890 còn bớthotline SDT/zalo 0909100689 Huỳnh nắm chủ
      Đường 3, Xã Hòa Long, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng miếng đất 125 m2, hướng Tây-Bắc tại 8 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 20 tỷ

      20 tỷ 125 m2 160 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH, P. 8, TP. VŨNG TÀU - VỊ TRÍ ĐẸP, giá siêu mềm📍 đc: Đường Trương Công Định, P. 8, TP Vũng Tàu📏 DT: 4.75m x 25m (tổng...
      Đường Trương Công Định, Phường 8, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bà Rịa Vũng Tàu cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!