Thông tin mô tả
Bán đất
- Đất có
- Thổ cư: 80
- Vị trí : cách cổng 2
- Hiện trạng đất: đất trống, cao ráo, bẳng phẳng, ranh mốc
Đất hướng Bắc
- Khu vực
-
-
NHẬN KÍ GỬI NHÀ ĐẤT XÃ PHƯỚC LONG THỌ HUYỆN LONG ĐẤT, BÀ RỊA - VŨNG TÀU
Giá: 780 Triệu
Diện tích: 210 m2
Giá/m2: 3,71 Triệu/m2
1028891
Mua bán
Bán đất
- Đất có
- Thổ cư: 80
- Vị trí : cách cổng 2
- Hiện trạng đất: đất trống, cao ráo, bẳng phẳng, ranh mốc
Đất hướng Bắc
- Khu vực
-
-
Jack Trần
Đường 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,3 tỷ
250 m2
Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
4,8 tỷ
12000 m2
Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
8 tỷ
10600 m2
Đường Gò Sầm, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,05 tỷ
1050 m2