Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Bà Rịa Vũng Tàu năm 2026

      Có 947 Đất đang giao dịch mua bán tại Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 133 m2, hướng Đông-Nam tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 133 m2 10,16 triệu/m2
      Bán đất ngộp Tân Thắng gần nút giao cao tốc BHVT.Thông tin: Vị trí: QL56, xã Nghĩa Thành, huyện Châu Đức, Bà Rịa.DT: 133m² ngang 7 dài 19Cách BV Đa...
      Xã Nghĩa Thành, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán mảnh đất 240 m2 tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 950 tr

      950 triệu 240 m2 3,96 triệu/m2
      ✅Chính chủ bán nhanh 5x48, 80m² thổ cư, SHR xây dựng tự do.👉Vị trí gần MT đường nhựa trục chính Từ Bà Rịa -> Châu Pha ,gần khu công nghiệp Châu Đức...
      Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2 tại Xã Phước Long Thọ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 444 tr

      444 triệu 120 m2 3,7 triệu/m2
      Chính chủ bán đất đẹp tại xã Phước Long Thọ, Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu📍 Địa chỉ: Xã Phước Long Thọ, Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu📏 Diện tích: Ngang 6m, dài...
      Xã Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      ✅Chính chủ bán ngay 5x20, DT thổ cư 80 mét vuông cam kết sổ hồng, xây dựng tự do👉Vị trí ngay MT đường nhựa trục chính Từ Bà Rịa -> Phú Mỹ ,gần...
      Đường Bà Rịa - Châu Pha, Xã Châu Pha, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 7400 m2 tại Hòa Hội - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 7400 m2 0,61 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn bán giảm giá thu hồi vốn 7,4 xào gồm 4 sổ thuộc xã Hòa Hội huyện xuyên mộc, MT đường đất hơn trăm mét cách TL 329 chỉ 500 m bán kính trường học...
      Đường 329, Xã Hòa Hội, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất nền 17400 m2 tại Huyện Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 22 tỷ

      22 tỷ 17400 m2 1,27 triệu/m2
      Chủ cần ra nền đất 1,7 ha hai MT đường nhựa trên 200m ,khu vực trung tâm các trường học 123 đường liên xã. Cách TL 329 hai trăm mét bán kính trung tâm...
      Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất 180 m2, mặt tiền 5m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 180 m2
      SỈ 9 LÔ TRỤC CHÍNH PHẠM HÙNG - Phước Long Thọ - Đất Đỏ - BRVT👉2 MT đường NHỰA và cấp phối - trục chính Phạm Hùng.🚘 ĐIỆN - NƯỚC MÁY ĐẦY ĐỦDT 5x30, 5x35 thổ...
      Đường Phạm Hùng, Xã Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay miếng đất 120 m2, hướng Tây-Bắc tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 639 triệu

      639 triệu 120 m2 5,33 triệu/m2
      Giá chỉ 639 tr/nền 120 mét vuông sẵn 80 mét vuông thổ cư có thể sở hữu cho mình đc một mảnh đấtcư dân hiện hữuHạ tầng hoàn tất: điện nước đầy...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
      9461_ Hồ Thị Hương Thủy Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất 120 m2 tại Phước Long Thọ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 639 triệu

      639 triệu 120 m2 5,33 triệu/m2
      Vị trí: xã Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, Tỉnh Bà Rịa Vũng TàuDT: 120 mét vuông, trong đó có 80 mét vuông thổ cưCó sổ hồng, NH đã thẩm định nên...
      9461_ Hồ Thị Hương Thủy Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 129 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Phước Hưng - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 129 m2 12,02 triệu/m2
      Bán 2 lô liên kế ngay trung tâm xã Phước Hưng-DT mỗi lô: Lô1 129,5(5x26) sẵn 101 mét vuông thổ cư.  Lô 2 128,4(5x25) sẵn 103,7 mét vuông...
      Xã Phước Hưng, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất nền 331 m2, hướng Nam tại Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 331 m2 7,56 triệu/m2
      miếng đất nền MT đường nhựa khu vực Phước Hưng, Long Điền, BRVT cần bán nhanh.- DT 331,4 mét vuông(5,2x62,2) phủ hồng toàn bộ, có sẵn 310,6 mét...
      Đường Huỳnh Khương An, Xã Phước Hưng, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất 1 m2 tại Đường Quốc Lộ 55 - Phước Long Thọ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,7 tr

      4.7 triệu 1 m2 4,7 triệu/m2
      Nhà em cần bán ngay 6 lô F0 gần ngay khu công nghiệp Đất Đỏ, gần đường quy hoạch DT993, dễ dàng kết nối với trung tâm hành chính, khu công nghiệp Đất...

      Bán gấp lô đất nền 183,399993896484 m2 tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 675 tr

      675 triệu 183,4 m2 3,69 triệu/m2
      Khách quen tôi cần bán miếng đất  thổ cư gần ngay khu công nghiệp Đất đỏ I.DT 183.4 mét vuông.Nằm trong khu dân cư, điện, nước có sẵn, an...

      Bán gấp lô đất 120 m2 tại Đường 55 - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 769 triệu

      769 triệu 120 m2 6,41 triệu/m2
      Người thân tôi cần bán nhanh mảnh đất cách KDL Núi Minh Đạm chỉ 4 ph di chuyển (4,5 kilomet).Từ vị trí mảnh đất này đi ra Khu Resort Lan Rừng chỉ...
      Đường 55, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất 180 m2, mặt tiền 6m tại Phước Long Thọ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      Sở hữu ngay 8 lô liên kế đất F0 mới ra MT đường nhựa xã Phước Long Thọ - Đất Đỏ - BRVTDT 5x30, 6x30, 10x30 có 80m thổ cư mỗi nền.Cách đường Phạm Hùng -...

      Bán nhanh lô đất 3565 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Long Phước - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 3565 m2 2,81 triệu/m2
      +++ Vị Trí  : - xã Long Phước - Bà Rịa Vũng Tàu Vị trí thuận lợi chỉ cách trung tâm thành phố .Bà Rịa chỉ 5 kilomet , Thuận tiện đi H....
      Đường Hương lộ 2, Xã Long Phước, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nền đất 2700 m2, mặt tiền 20m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 2700 m2 2,97 triệu/m2
      2sao7 có 20m MT QL56 thuộc Hòa Long, Tp Bà Rịa đã có sổ mới, cập nhật hiện trạng hậu 20m. Qh TMDV🏷 8ty bớt khách thiện chí
      Đường Quốc lộ 56, Phố 56, Xã Hòa Long, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 6759 m2, mặt tiền 90m tại Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 6759 m2
      bán nhanh NGAY VÀ LUÔN 🔥🔥🔥➡️ 90m x 75m MT Tỉnh Lộ 52 - Võ Thị Sáu - Đất Đỏ - BRVT siêu VIP ngay trung tâm KD sầm uất. 💢 Xây dựng tự do, đã có sẵn 395m²...
      Đường Tỉnh lộ 52, Thị trấn Đất Đỏ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bà Rịa Vũng Tàu cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!