Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 7.125 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh căn hộ 99 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      8.31 tỷ 99 m2 83,84 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa nhà S5 Sunshine city.S 99m, 3 ngủ, 2  nhà vệ sinh, 1 ban công, view sân Golf rất đẹp, có bìa đỏ chính chủ.Nơi có những...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      7.9 tỷ 110 m2 71,82 triệu/m2
      BÁN căn hộ 110M 3 NGỦ 2  nhà vệ sinh TẠI FAFILM VNT TOWER 19 NGUYỄN TRÃI 7.9 tỉ NỘI THẤT Ở LUÔNGia đình chuyển công tác nên bán lại căn căn hộ tại...
      Đường Nguyễn Trãi, Thượng Đình

      Cần bán gấp bán nhanh căn 94 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 94 m2 101,07 triệu/m2
      🎄bán ngay 3 phòng ngủ VIEW SÔNG - TẠI MASTERI T4 🎄♡ 3 phòng ngủ + 2 toilet | 94m2♡ Nhà mới keng, thực tế đẹp hơn hình♡ Tầng đẹp, view...
      Số 159 Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 114 m2, giá 8 tỷ tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      8 tỷ 114 m2 70,18 triệu/m2
      + Bán chung cư căn hộ Thăng Long Garden Minh Khai, HBT, HN. MT rộng, nội thất nhập khẩu xịn. căn hộ góc, các  phòng ngủ đều có cửa...
      Số 250 Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 74 m2, giá 7,3 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 74 m2 98,65 triệu/m2
      🧧NĂM MỚI SẮM NHÀ MỚI 🧧2 phòng ngủ căn hộ góc 74 mét vuông logia 4 CÁNH - MASTERI T4 TÌM CHỦ MỚI🌀▪️Nhà mới 100 phần trăm, còn tem bảo...

      Cần bán ngay căn 73 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 73 m2 100 triệu/m2
      🌤️SIÊU PHẨM 2 phòng ngủ VIEW SÔNG TẦNG CAO - MASTERI TÌM CHỦ MỚI 🌤️✅ 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh | 73m2✅ NT mới toanh, thực tế đẹp...

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.9 tỷ 110 m2 71,82 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 110M 3 NGỦ 2  nhà vệ sinh TẠI FAFILM VNT TOWER 19 NGUYỄN TRÃI 7.9 tỉ NỘI THẤT Ở LUÔNGia đình chuyển công tác nên bán lại căn...
      Đường Nguyễn Trãi, Thượng Đình

      Cần bán nhà chung cư 314 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 314 m2 23,89 triệu/m2
      Bán Penthouse Sân Vườn Hoàng Anh Gold House, - Tầng 26+27+28, dt 315m.-  4 PN, 3 phòng vệ sinh, 2 Phòng Khách, 1 Phòng Xem phim, Sân Vườn...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 97 m2, giá 9,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      9.7 tỷ 97 m2 100 triệu/m2
      Trục căn 06 là trục căn đẹp nhìn vào khe thoáng sân chung giữa 2 tòa Imperia Nguyễn Huy Tưởng, không bị chắn view, đã hết hàng trên giỏ chung CĐT.Cửa chính...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, TP. Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      7.9 tỷ 110 m2 71,82 triệu/m2
      BÁN căn hộ 110M 3 NGỦ 2  phòng vệ sinh TẠI FAFILM VNT TOWER 19 NGUYỄN TRÃI 7.9 tỉ NỘI THẤT Ở LUÔNGia đình chuyển công tác nên bán lại căn căn hộ...
      Đường Nguyễn Trãi, Thượng Đình

      Cần bán gấp chung cư 110 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      9.2 tỷ 110 m2 83,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN Toà N03T3 Ngoại giao đoàn.DT 110m², 3 PN, 2  nhà vệ sinh,  3 ban côngCửa hướng Tây,  ban công hướng ĐôngNhà...
      Đường Xuân Đỉnh, Xã Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 72 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      7.4 tỷ 72 m2 102,78 triệu/m2
      Tên dự án: VIHACOMPLEX - VIHA LECIVAVị trí: Số 107 Nguyễn Tuân, P Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà NộiCĐT: CÔNG TY...
      107 Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, TP. Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 8,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      8.4 tỷ 131 m2 64,13 triệu/m2
      0987.063,288 BÁN căn hộ 34T HOÀNG ĐẠO THÚY- CẦU GIẤY 131M 3 NGỦ 2  nhà vệ sinh 8.4 tỉ Gia đình chuyển công tác nê bán lại căn chungc cư cho gia...
      Đường Hoàng Đạo Thúy, Trung Hòa

      Sở hữu ngay nhà chung cư 106 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.5 tỷ 106 m2 89,63 triệu/m2
      CẦN bán nhanh căn hộ chung cư THE ZEI A  SỐ 8 LÊ ĐỨC THỌ , MỸ ĐÌNH, NAM TỪ LIÊM, Thủ đô Hà Nội  * DT 106,1 mét vuông, 3 ngủ , 2...
      Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội

      Cần bán căn 123 m2, giá 8,1 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      8.1 tỷ 123 m2 65,86 triệu/m2
      Bán chung cư tầng cao toà E5 Ciputra, Tây Hồ, HN. DT 123m² thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 1 ban công rộng, phòng khách, phòng ăn, Bếp, ban công rộng, cửa Đông...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 106 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      7.8 tỷ 106 m2 73,59 triệu/m2
      Chị gái gửi bán ngay căn 3 ngủ 106 mét vuông rẻ nhất thị trường Park Hill - Times- (Các căn khác trên thị trường khu Park đang từ 90tr -...
      Số 458 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 110 m2, giá 7 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Chuyển xuống nhà căn biệt thự nên bán căn hộ chung cư Hapulico , 83 Vũ Trọng Phụng , Q Thanh Xuân+ DT : 110m² , 3 phòng ngủ , 2VS PK , logia rộng...
      Số 1 Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,7 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      8.7 tỷ 160 m2 54,38 triệu/m2
      BÁN căn hộ 24T HOÀNG ĐẠO THUÝ, TRUNG HOÀ, CẦU GIẤY, thành phố Hà Nội 160M 3 NGỦ 3  nhà vệ sinh GIÁ 8,9 tỉ full nội thất về ở luôn. - Sổ lâu...
      Đường Hoàng Đạo Thúy, Trung Hòa

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.