Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,1 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 63 m2 49,21 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cuối tháng 12 Emerald.- DT: 63m2 2 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh.- Full đầy đủ nội thất mới.- giá: 3.1 tỉ (bao...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 0 m2
      bán ngay chung cư đẹp căn hộ duplex La Astoria.Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) TP Thủ Đức.- DTSD: 83.8 mét vuông.- 3 phòng ...
      La Astoria, Số 383, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 115 m2 39,14 triệu/m2
      Chủ định cư nước ngoài cần tiền bán ngay căn hộ chung cư Mỹ Khang PMH đường Nguyễn Lương Bằng Q7.Thiện chí bán khách mua nhanh giá 4.5tỉ TL chính chủ.DT...
      Dự án Mỹ Khang, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 0 m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán ngay 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh vin Central Park, toà. Park 7 căn OT 4,8 tỉ giá đang rất tốt. Thích hợp khách mua để...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Lầu trung view Landmark thoáng mát Đông Nam, vị trí đẹp xa chỗ để rác, thang máy, 72m2, nhà sạch đẹp không lỗi, giá chỉ 3,7 tỉ.đầy đủ nội thất đẹp, SHR...
      Dự án Opal Garden, Đường 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      Em Thu Hồng gửi a/c căn hộ chung cư 65m2 view biển Mỹ Khê.Tầng 20 mã căn 01.Giá chưa CK: 3,54 tỉ.Hỗ trợ vay chỉ TT 30 phần trăm:Đợt 1: Cọc: 200...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Độc quyền căn hộ chung cư 3 phòng ngủ góc siêu đẹp, quỹ hàng mới chủ đầu tư duy nhất tại dự án Sky Forest Ecopark.* Mô tả căn hộ chung cư:-...
      Dự án Sky Forest Residences , Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,35 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.35 tỷ 106 m2 31,61 triệu/m2
      Thông tin duplex Valencia Garden.- Thiết kế 2 tầng tổng DT 106 mét vuông sử dụng.- Thiết kế hiện đại, thiết bị nội thất xịn sò, tầng cao thoáng mát....
      Dự án Valencia Garden, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ có nhờ em bán chung cư thiết kế nội thất tâm huyết tầng trung view thoáng hướng mát căn hộ Sunshine Palace - 13 Lĩnh Nam.- Thiết kế chung cư: 2...
      Sunshine Palace, 13, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,34 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.34 tỷ 70 m2 62 triệu/m2
      bán ngay xuất ngoại giao siêu tốt tại dự án Handico Complex 33 Lê Văn Lương. DT 70 mét vuông. 2 PN 2vs. Tầng đẹp căn đẹp nhất dự án.Giá ngoại giao...
      Handico Complex, 33, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      CSBH:- Quà tặng trừ trực tiếp vào hợp đồng mua bán lên đến 50 tr.- CK tiếp 8 phần trăm tùy vào phương án TT linh động.- Hỗ trợ gói vay 0 phần ...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,25 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.25 tỷ 85 m2 50 triệu/m2
      chung cư có thông tin như sau.DT: 85m2, 2 PN 2 vệ sinh.Nội thất: Đã trang bị đầy đủ, TV, tủ lạnh.. Vv bao đẹp, chỉ việc ở.Tầng trung view đẹp, khuôn viên...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Trương Định - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.55 tỷ 90 m2 39,45 triệu/m2
      Bán chung cư toà CT2A căn hộ chung cư Nam Đô, 609 Trương Định, Hoàng Mai, TP Hà Nội.DT: 90m2 căn hộ góc.Bao gồm: 02 PN 02 WC.Cửa ra vào hướng...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 91 m2 39,57 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư ở HH2 Bắc Hà, Tố Hữu.DT 91 mét vuông thông thủy.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông ...
      Dự án HH2 Bắc Hà, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Chu Văn An - Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 86 mét vuông, 3 PN ở căn hộ chung cư Samsora Premier, TP Hà Nội do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung ...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 76 mét vuông, 2 PN 2 vệ sinh ở căn hộ chung cư dự án Seasons Avenue, Q. Hà Đông, thành phố Hà Nội. Do nhu...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      Là CĐT của tập đoàn Hải Phát, gia đình trước đc mua chung cư ưu đãi, suất ngoại giao, nhưng do thay đổi kế hoạch, gia đình quyết định xuống tiền mua căn ...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Em Hoàn phòng KD vin xin gửi tới Quý KH thông tin về dòng chung cư 3 phòng ngủ (2VS) có giá và chính sách tốt nhất phân khu The Zenpark ở hiện...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.