Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      Chính chủ do có nhu cầu chuyển lên chung cư rộng hơn nên cần bán chung cư ở The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư 2 ngủ Eco Green City - Nguyễn Xiển - Thanh Trì - thành phố Hà Nội.DT 67 mét vuông, 2 ngủ và 2 vs.Hướng cửa hướng Tây ...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.91 tỷ 130 m2 37,7 triệu/m2
      Gia đình mới chuyển mua nhà mặt đất nên cần bán gấp chung cư The Light Tố Hữu trước năm 2023 này.a/c cần mua nhà ở khu vực này thì tôi khuyên thật a/c...
      Dự án CT2 Trung Văn Viettel Hancic, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 103 m2 46,61 triệu/m2
      * Tổng quan dự án:- Tên dự án: căn hộ TP Hà Nội Paragon.- chủ đầu tư: công ty CP và xây dựng thương mại VT.- Vị trí dự án: 181 Trần Quốc Vượng, P. Dịch...
      Hà Nội Paragon, 181, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 146 m2 22,61 triệu/m2
      Gia đình muốn chuyển về gần trung tâm nên muốn bán căn hộ chung cư 3 ngủ 3 WC, thiết kế đẹp nhất The Pride (146m2).- Hướng nhà Đông tứ trạch thoáng mát,...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 46 m2 80,44 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Phú Mỹ Hưng The Aurora - chung cư mới nhất 2023 của CĐT Phú Mỹ Hưng.- Ngày chào bán 10/12/2023, dự án chung cư cao cấp duy nhất cuối...
      Dự án The Aurora Phú Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 0 m2
      * Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 toilet dự án Richmond City - 207C Nguyễn Xí, P. 26, Bình Thạnh.- căn hộ chung cư đầy đủ nội ...
      Richmond City, 207C, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Akari City phiên bản mới AK NEO.Toạ lạc: Đại lộ Võ Văn Kiệt, gần Q. 8, liên kế trường học mẫu giáo, cấp 1, 2, 3, trường đại học.Chính thức nhận giữ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 74 m2 54,06 triệu/m2
      chung cư Rivera Park - Thành Thái - Q. 10.- DT: 63m - 2 phòng ngủ - 1 toilet - giá 3tỷ6.- DT: 74m - 2 phòng ngủ - 2 toilet - giá...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 138 m2 25,37 triệu/m2
      Cần bán nhà penthouse DT 138m2.+ Nhà 2 tầng, có sân vườn và bancon.+ View Landmark 81.* 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh nội thất mới chỉ việc xách...
      Dự án Sky 9, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 74 m2 59,46 triệu/m2
      chung cư 2 PN:+ DT 74 mét vuông, 2 PN, 2 toilet, view thoáng.+ Giá: 4,4 tỉ.+ SHR.- Tiện ích:Masteri An Phú chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,06 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.06 tỷ 80 m2 50,75 triệu/m2
      chính chủ kẹt bank nên cần bán ngay căn hộ chung cư.- 2 phòng ngủ, 77m, tầng 12.- Giá gốc: 4,655 tỉ.- Giá lỗ: 4,055 tỉ.- Toà Aster bàn giao xịn,...
      Dự án Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 98 m2 40,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư E03.11 Sunrise Riverside.Nhà 3 phòng ngủ thiết kế thành 2 phòng ngủ.98m2.Nội thất căn bản.Nhà chưa ra sổ.Giá mở bán 4 tỉ...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 83 m2 39,76 triệu/m2
      Bán chung cư An Gia Garden (The Garden) đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT 50m2, 1 PN, 1 vệ sinh.- giá: 2.4-2.5 tỉ. Có SHR chính chủ.-...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,87 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.87 tỷ 86 m2 45 triệu/m2
      chung cư ven kênh Mizuki Park.* Vị trí: chung cư Flora Mizuki tọa lạc trong KĐT Mizuki Park hoàn chỉnh, với vị trí đắc địa ngay MT Đại lộ Nguyễn Văn Linh...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Lý Chiêu Hoàng - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:1 - DT: 76 mét vuông - 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh (góc logia hướng Đông, cửa chính hướng Tây). giá: 3,1 tỉ.2 - DT:...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 52 m2 94,24 triệu/m2
      (1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh): DT: 50m - 52m.* Hướng nhìn TP: Giá 4.9 tỉ.* Hướng nhìn về sông: Giá 5 tỉ.(2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,25 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.25 tỷ 85 m2 50 triệu/m2
      Celadon City - Bán Diamond Alnata 88.8  mét vuông - Giá 4.15 (102 phần trăm) tỉ bao hết chi phí - Rẻ nhất thị trường. liên lạc nhân viên CĐT...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.