Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      * bán nhanh căn hộ.- Dự án Sky Center - Phổ Quang - Q. Tân Bình, gần Sân Bay.- DT: 74 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, nhà đẹp, thoáng...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 104 m2 41,35 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay [ chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet ] khu Emerald dự án Celadon City View logia Hướng Nam. Gần full nội ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.25 tỷ 55 m2 77,28 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi công ty em độc quyền bán nhanh căn 1 PN vin Central Park, nội thất đầy đủ chất lượng, view thoáng mát 2 logia - Giá chỉ 4 tỉ, 250 còn...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,7 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      - bán nhanh chung cư Newton, Phú Nhuận, nhà sạch sẽ, thoáng mát.- Newton Residence đã có đầy đủ mọi tiện nghi cho một cuộc sống hiện đại bao gồm các tiện...
      Dự án Newton Residence, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 99 m2 47,48 triệu/m2
      bán ngay căn Sunrise City Q. 7 - Đã có SHR.- chung cư này có DT 99  mét vuông, 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh, ban công và phòng khách...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Chủ đi định cư nước ngoài cần bán căn hộ chung cư Rivera Park Thành phố Hồ Chí Minh, Thành Thái, Q. 10.- DT: 74m2 thiết kế 2 phòng ngủ -...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
      - Mình muốn bán gấp căn hộ Kingston Residence - Trương Quốc Dung - Phú Nhuận.+ DT: 75 mét vuông - 2 PN - 2 toilet.+ giá mềm: 4.9 tỉ, nhà đẹp...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,9 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư The Prince, đc: 17 - 19 - 21 Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận.DT chung cư: 50 mét vuông, 1 PN, 1 phòng khách, 1 tollet.Lầu cao,...
      The Prince Residence, 17 - 19 - 21, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Lý Chiêu Hoàng - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      97 mét vuông The Western Capital Q. 6 đường Lý Chiêu Hoàng.Giá 3,5 tỉ cần bán nhanh.Nhà mới, nhận bàn giao vào ở liền, căn hộ góc view Q. 1.NH cho...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Fiato Premier.Vị trí: 2 MT: Vành đai 2 và 563 Tô Ngọc Vân, P. Tam Phú, TP. Thủ Đức, tọa lạc tại khu Compound sầm uất lâu đời của...
      Dự án Fiato Premier, Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Hoàng Chí Cơ-thăng Long Home Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 103 m2 36,9 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Oriental Plaza nằm ngay gần trung tâm Tân Phú.- đc: 685 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 103 mét vuông gồm 3 phòng ...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,18 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.18 tỷ 104 m2 30,58 triệu/m2
      D phòng ngủ Tower.243 Chu văn An, P12, Q. Bình Thạnh, TP Tp Thành phố Hồ Chí Minh (đối điện Học viện Cán bộ).- DT: 104 mét vuông gồm 2...
      Đất Phương Nam, 243, Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,78 tỷ tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.78 tỷ 97 m2 38,97 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ Him Lam Chợ Lớn, Hậu Giang, Q. 6.- DT: 97 mét vuông, bao gồm phòng khách, 2 PN, 2 WC, logia, gian bếp riêng biệt.* chính...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 97 m2 38,15 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhiều căn Lexington, giá mềm nhiều sự lựa chọn cho KH.- DT 50m: Phòng khách, 1  phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, giá rẻ 2,2 tỉ.-...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,79 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.79 tỷ 73 m2 51,92 triệu/m2
      Vì muốn bán ngay giá cực rẻ rồi.- chung cư cao cấp.Cần bán căn 2 phòng ngủ 2 toilet.DT: 73m.giá: 3.790 tỉ.Tiện ích: gym, hồ bơi tràn bờ, khu...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 83 m2 40,97 triệu/m2
      Nhận nhà ở ngay - Cùng bay đến Nhật.Chương trình hiếm hoi áp dụng cho KH khi sở hữu căn hộ chung cư The Origami, vin Q9.Mọi thông tin a/c liên lạc em...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn, DT 97 mét vuông, 2 PN, có sổ hồng riêng, lầu trung không bị che view, có tiện ích siêu thị hồ bơi, tặng nội ...

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lexington loại 3 phòng ngủ:- DT 100 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. logia, lô gia. Lầu cao thoáng...

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.