Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần bán căn hộ chung cư 2 PN tại căn hộ chung cư Thanh Xuân Complex.- DT: 90m2 (2 PN 2VS).- Cửa hướng Tây Bắc...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      3.75 tỷ 72 m2 52,09 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn rộng hơn cần nhượng lại chung cư 2 PN ở căn hộ CT36 Xuân La Đường Xuân La - Q. Tây Hồ - Thủ đô Hà Nội.Căn có DTSD 72m2 thiết kế 2...
      Dự án Chung cư CT36 Xuân La, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 74 m2 56,76 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh sổ lâu dài hotline: 0912 096 ***zalo/tel).Do không có nhu cầu sử dụng chính chủ bán gấp chung cư...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Vợ chồng e có nhu cầu bán lại chung cư 2 phòng ngủ ở tòa căn hộ Legend Tower 109 Nguyễn Tuân.Nhà DT 73 mét vuông.Thiết kế căn có 2 phòng ...
      Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, 109, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,33 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.33 tỷ 90 m2 37 triệu/m2
      Khám phá sự sang trọng và đẳng cấp tại Grand SunLake - chung cư view tr đô, giá chỉ từ 37 tr/m2.Đặc quyền dành cho 30 KH đầu tiên: Cơ hội trúng ngay 1,8...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,92 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.92 tỷ 80 m2 61,5 triệu/m2
      Chìa khóa trao tay - cầm ngay nhà mới.Quý cuối năm 2023 em tung 1 siêu phẩm hot hit Minh Khai - Hinode City với CK siêu khủng khiếp lên đến 14 phần ...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại Imperia Garden có nhu cầu sang nhượng căn hộ chung cư cho gia chủ mới vì gia đình tôi cần chuyển sang căn rộng hơn.Đặc...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,78 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.78 tỷ 150 m2 31,87 triệu/m2
      Gia đình tôi mới mua căn biệt thự nên cần bán ngay căn hộ chung cư 150 mét vuông Vinaconex 1 Trung Hòa, Cầu Giấy.Thiết kế 3 PN, 3 vệ sinh thoáng...
      Dự án Vinaconex 1, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,25 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      4.25 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư 3 ngủ, 2vs, sđcc, 118.5 mét vuông, đầy đủ nội thất giá 4.25 tỉ. liên hệ Mr Định 0878 800 ***.Thông số căn hộ chung cư: 3...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển nhu cầu sang căn hộ chung cư 3 ngủ, nhượng lại căn hộ chung cư 2 ngủ cho ai có nhu cầu.- DT 72m2 thiết kế 2 ngủ 2  nhà vệ ...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhanh chung cư tại căn hộ Handi Resco Lê Văn Lương.- DT 66 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Tầng...
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 83 m2 60,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp 6th Element Q. Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư DT: 83m2 thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS, 1 PK, 1 bếp, 1...
      Dự án 6th Element, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Căn 1: 2 PN, 2 vệ sinh, 58 mét vuông.- Nội thất: Full gồm ghế sofa, bàn ăn, giường ngủ, tủ, TV, tủ lạnh, máy giặt.- DT 58 mét vuông, 2 PN, 2...
      Dự án Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 102 m2 37,26 triệu/m2
      PKD dự án cập nhật rổ hàng căn hộ chung cư dự án Valeo Đầm Sen:- 77m2 - 3.1 tỉ (full nội thất).- 86m2 - 3.3 tỉ (cơ bản, có nội thất).- 96m2 - 3.6 tỉ...
      Dự án Valeo Đầm Sen, Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 83 m2 49,4 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Res Green tại số 7 Thoại Ngọc Hầu, Q. Tân Phú.DT: 83 mét vuông, 3 PN, lầu trung view đẹp với rất nhiều tiện ích trung...
      Res Green Tower, số 7, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,05 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 93 m2 43,55 triệu/m2
      DT: 93m²(3 phòng ngủ), lầu cao, căn hộ góc view đẹp thoáng mát. Nhà có nội thất đầy đủ cao cấp có thể dọn vô ở ngay.giá: 4 tỉ 050 chưa tiền làm...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 71 m2 60,57 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Kingston Phú Nhuận 75m, 2 phòng ngủ, full NT, giá 4.3 tỉ.Tiện ích đầy đủ: Có hồ bơi, siêu thi, nhà giữ trẻ, fitness, spa...
      Dự án Kingston Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 50 m2 62 triệu/m2
      Chính bán định cư nên muốn bán gấp trong tháng, mới cập nhật:- DT: 50m2.- Với 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.- Nội thất gần đầy đủ.- Tầng cao.-...
      Dự án ICON 56, 56 Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.