Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 80m, 2 phòng vệ sinh đc thiết kết rất tinh tế, tối ưu mọi không gian sử dụng, tất cả các phòng đều đón đc ánh...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,69 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.69 tỷ 94 m2 39,26 triệu/m2
      +chính chủ Chuyển công tác cần bán căn hộ chung cư khu đô thị Mỹ Đình +DT 94m gồm 3 PN 1 phòng khách , bếp WC khép kín+ Toà nh nằm vị trí trung tâm...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      Nhận đặt 5 suất ngoại giao Handico Complex 33 Lê Văn Lương: Khi đẳng cấp gặp địa thế.CĐT uy tín.CĐT là Công ty Handico với gần 25 năm xây dựng và phát triển...
      Handico Complex, 33, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 78 m2 46,16 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ Roman Plaza, Tố Hữu, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.DT: 78m2, gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh. Nhà full nội thất, chính chủ ở...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 4,3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      4.3 tỷ 0 m2
      Em Thanh Tâm 0961 596 *** xin giới thiệu tới anh/chị chung cư 3N tại phân khu cao cấp 5* "Masteri Waterfront" có giá rẻ nhất thị trường vin Ocean Park.-...
      Dự án Masteri Waterfront, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,25 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 86 m2 37,8 triệu/m2
      + chính chủ Chuyển công tác cần bán căn hộ khu đô thị Mỹ Đình+ DT 86m 3 ngủ 2 vệ sinh+ Trong phòng đã trang bị điều hoà, bình nóng lạnh, bàn ghế,...
      Đường Mỹ Đình 1, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 138 m2, giá 4,76 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.76 tỷ 138 m2 34,5 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua căn hộ chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 0 m2
      căn hộ MHD Trung Văn - căn hộ chung cư SHR vĩnh viễn - CK 6,5 phần trăm cho KH TT theo đúng tiến độ.Hỗ trợ LS 0 phần trăm.DT: 105,5 - 106,5...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      Hiện em đang có các căn đang cần bán giá cực rẻ tại căn hộ cần bán tại Park Kiara, cụ thể như sau: - Căn A 60m (1 phòng ngủ + 1 NVS): Giá 3,6 tỉ đồ...
      Dự án Park Kiara, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.1 tỷ 112 m2 36,61 triệu/m2
      GIa đình tôi đang ở căn hộ chung cư 3 PN ở căn hộ Season avenue Mỗ Lao Thủ đô Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,79 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.79 tỷ 117 m2 40,95 triệu/m2
      Nhà mình bán chung cư tại dự án Thăng Long Number One.- DT 117 mét vuông, thiết kế gồm 3 PN và 2 vệ sinh. Các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.- Full...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      Lên căn 3 phòng ngủ nên nhà mình bán nhanh căn hộ chung cư tại dự án Florence.- DT: 83 mét vuông, gồm 3 ngủ và 2 vệ sinh. Các phòng đều có...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,97 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.97 tỷ 120 m2 41,42 triệu/m2
      Cần đẩy nhanh chung cư toà 17T2 mặt phố Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà, Cầu Giấy, TP Hà Nội - DT: 120m2- Thiết kế: 02 PN; 2 vệ sinh ( có thể sửa thành căn 3...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán căn căn hộ 3 ngủ - 2vs. DT 100m.Nhà nguyên bản từ khi bàn giao chủ đầu tư. Khách mua về tùy ý thiết kế theo ý mình.logia hướng Đông Nam, cực...
      Dự án C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,6 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3.6 tỷ 96 m2 37,5 triệu/m2
      Nhà mình cần tiền nên bán cắt lỗ chung cư tại dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, thành phố Hà Nội.- DT: 96m2, Thiết kế 3 ngủ + 2 vệ sinh. Các phòng...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.2 tỷ 0 m2
      Căn 3 phòng ngủ tòa ZR2 số 14 - siêu vip đẹp, mát.Giá chỉ từ 4,2 tỉ TT tiến độ tới 2 năm.- DT tim tường 87,4 mét vuông thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,75 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.75 tỷ 0 m2
      Duy nhất căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+1 hướng Đông Nam , view hồ độc quyền tại R1.01 Zenpark vin Ocean Park - DT lớn , layout đẹp, logia hướng ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá