Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.6 tỷ 0 m2
      Do không có nhu cầu ở nên tôi nhượng lại chung cư số 01, DT 93,6 mét vuông thông thủy, thiết kế vuông vức và hướng mát.- Là căn 3 phòng ngủ...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm mới Mỹ Đình - Không gian thiên nhiên giao hòa - dự án chỉ cách Trung Hòa Nhân.Chính, Cầu Giấy 10 - 15 ph lái xe.- căn hộ chung cư...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ CC CT8 The Emerald.- DT: 81.7 mét vuông.- Nội thất full như ảnh bên dưới.- Giá hơn 4 tỉ bao phí sang...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,64 tỷ tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.64 tỷ 116 m2 40 triệu/m2
      Em Minh Ngọc 0946 689 *** chuyên dự án Golden Palace xin gửi đến a/c quỹ căn hộ chung cư mới nhất chính xác nhất và giá mềm nhất thị trường tại Golden...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,33 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.33 tỷ 88 m2 37,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư nhà nhà CT5 - ĐTM Mỹ Đình 2. Nhà gần sân vận Mỹ Đình - đường đua công thức F1.chung cư tầng trung, DT: 88 mét vuông,...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 89 m2, giá 4,7 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 89 m2 52,81 triệu/m2
      🌹🌹🌹 Bán căn hộ ngoai giao đoàn 89m, giá 4,7 tỉ hotline em cầm chìa khoá Nhà như hình ! hotline 0935 100 ***0988 183 *** chính chủ
      Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      ******THÔNG TIN chung cư ********Dự án :6th ELEMENTToà:  mét vuông tầng trung trục 04Số phòng :2 phòng ngủ DT :59.8m Nội thất full Giá : 3.8...
      Dự án 6th Element, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 4

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2  phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, Gold View Q. 4, giá 3.9 tỉ duy nhất bao hết 100 phần trăm liên hệ ngay: 0902 610...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 80 m2 61,25 triệu/m2
      Em mới cập nhật đc hôm nay Căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá mềm nhất thị trường ở ICON 56.- Loại căn: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Dự án ICON 56, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 120 m2 39,17 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư Screc Tower.- ĐC: 974A Trường Sa, P12, Q. 3, TPTp HCM.- Vị trí trung tâm Q. 3 thuận tiện di chuyển làm việc và học tập,...
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 86 m2, hướng Bắc, giá 3,41 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.41 tỷ 86 m2 39,66 triệu/m2
      Tôi bán gấp căn 3 PN 86 mét vuông, 2 toilet. Nhà mới 100 phần trăm. - Giá công chứng chỉ có 3.410 tỉ- Nhà 3 PN đều view Sông Hồ Chí ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 110 m2 43,64 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Him Lam Riverside, nằm trong KĐT Him Lam, Tân Hưng, Q. 7, Thành phố Hồ Chí Minh - DT: 110 m2 căn hộ góc, 2 PN lớn , 3...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Hậu Giang - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 102 m2 36,28 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn, Hậu Giang, Q. 6.- DT: 102m2. 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 nhà kho, phòng giặt, phòng khách, lầu vừa, thoáng...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      * Vừa hay giá mềm - đầu tư hay ở đều hợp lý tại Vista Verde - resort an cư tốt nhất - giá chung rẻ nhất Trung Tâm Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức.* Ms Trúc cập...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      - Dự án Sky Center - Phổ Quang - gần Phú Nhuận.- Thông tin dự án: Sky Center Là phức hợp: Khu phức hợp chung cư - thương mại - văn phòng.- DT: 80 mét ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại dự án CityLand Park Hills tại đường Phan Văn Trị, P. 10, Gò Vấp.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ -...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 97 m2 36,6 triệu/m2
      Cập nhật 3 căn mới, giá siêu mềm nhất The Western Capital Q. 6.+ DT: - Căn 50m2, 2 phòng ngủ, 1 toilet, tầng cao, hướng Nam thoáng mát.giá:...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường D1 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 76 m2 48,03 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Him Lam Riverside (Đường D1, P. Tân Hưng, Q. 7).- DT: 76m2. 2 PN, 2  phòng vệ sinh. Bếp, phòng giặt, phòng khách, nhà đẹp,...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.