Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,45 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.45 tỷ 61 m2 56,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư trung tâm, view cầu Rồng Tp Đà Nẵng về đêm siêu đẹp (tầng 20).+ DT: 61m2.+ PN: 2.+ Phòng tắm: 2.+ logia hướng MT View Cầu Rồng, không...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,45 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.45 tỷ 63 m2 54,77 triệu/m2
      đc: Dự án Hiyori Garden Tower, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.Do chồng cùng chuyển công tác chính chủ cần bán chung cư 02  phòng ngủ, 2 logia view nhìn về cầu...

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,56 tỷ tại Phường Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng

      3.56 tỷ 0 m2
      The Minato Residence - An cư và hơn thế nữa!Tại The Minato Residence, nhà không chỉ là nơi để ở. Đó còn là không gian nuôi dưỡng lối sống lành mạnh và cân...
      Dự án The Minato Residence, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,31 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.32 tỷ 77 m2 43 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí giao thương đắc địa giữa đường Nguyễn Hữu Cảnh & đường 2/9, P. 10, Tp. Vũng Tàu.chủ đầu tư: DIC Holdings.Tư vấn thiết kế: A2B VietNam...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,65 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3.65 tỷ 82 m2 44,52 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư Scenia Bay 2 PN - cần bán.Dự án scenia bay nha trang - Mặt Phạm Văn Đồng.DT: 82 m2.2 PN - 2  toilet.View hướng Đông ...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,08 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.08 tỷ 86 m2 35,82 triệu/m2
      bán nhanh:- Căn 3 ngủ 2 vệ sinh, trục số 10.- Khu căn hộ chung cư cao cấp nhất hiện nay, Haven Park.- DT 86m2.- Tầm view 270 độ, góc 3 mặt thoáng.-...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.8 tỷ 108 m2 44,45 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn Sol Forest giá mềm tháng 10/2023.Studio 29m, tầng thấp: 1.010 tỉ.Studio 292, tầng trung: 1.1 tỉ.1 ngủ 45m: 1.670 tỉ bp.2 ngủ (52m): 1.895...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.6 tỷ 132 m2 34,85 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp mục đích KD nên cần bán gấp căn Sol Forest CT4 căn hộ thông tầng 2 tầng Góc 132 mét vuông, tầng đẹp, view đẹp, căn hoa hậu...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, hướng Bắc, giá 3,16 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.16 tỷ 0 m2
      Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một cơ hội tuyệt vời để sở hữu căn hộ chung cư 2 PN 2  toilet tại Tòa Haven Park, dự án Ecopark. Đây là 1 căn hộ...

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,35 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.35 tỷ 90 m2 37,23 triệu/m2
      Em Đạt tổng hợp và gửi đến Quý anh/chị khách mua thông tin các căn hộ chung cư sang nhượng giá siêu mềm nhất tại Ecopark.1. Khu Westbay.- căn hộ ...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.4 tỷ 97 m2 35,06 triệu/m2
      Chính chủ gửi em Lâm bán hộ căn hộ chung cư 3 PN 2  toilet - Sky Oasis.1. DT 97m2 thông thủy.logia hướng Đông Nam. View căn biệt thự Đảo.Nhà...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Phố Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      chung cư KĐT Việt Hưng - Long Biên - Thủ đô Hà Nội.DT: chung cư 100m2 3 phòng ngủ 2 toilet cửa chính Đ logia N.Chỉ với: 4,5 tỉ. full nội ...
      Dự án Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, giá 3,39 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.39 tỷ 0 m2
      sang nhượng gấp căn hộ Valencia căn hộ duplex KĐT Việt Hưng - Long Biên - thành phố Hà Nội.DT: căn hộ chung cư 102.5m2 cửa chính DN.+ Tầng 1:...
      Dự án Valencia Garden, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.28 tỷ 93 m2 35,27 triệu/m2
      VP3 nằm trong bán đảo Linh Đàm nên tiện ích cũng như hệ sinh thái khỏi bàn, không khí trong lành đầy đủ tiện nghi, dân trí cao,...Giao thông khỏi chê với...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,52 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.52 tỷ 91 m2 38,69 triệu/m2
      căn hộ chung cư tầng trung 3 phòng ngủ - 90.5  mét vuông thông thủy tòa RAINBOW LINH ĐÀM hàng hiếm giá rẻ nhất!CĐT BIC uy tín, chất lượng,...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4 tỷ 99 m2 40,41 triệu/m2
      ̂̀ ́ ̃ ̆ ́ ̂́ ̛ - ̀ ̛ - ̀ ̣̂ ̂̉ Đ̉ - ̀ ̛́ ̛̉ -----------------------------------------------------* ̀ :_ Căn 76 mét vuông tầng thấp giá...
      Dự án Hinode City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 65 m2 58,47 triệu/m2
      - chủ đầu tư vin chào bán tòa Tonkin 2 dự án vin Smart City.block căn hộ căn hộ tiêu chuẩn Ruby của vin duy nhất còn sót lại tại vin Tây Mỗ Nam Từ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,18 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.18 tỷ 70 m2 45,43 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn căn hộ bộ công an tòa CT2 (43 Phạm Văn Đồng) vị trí đẹp, nhà hướng mát, logia thoáng,...DT: 70 mét vuông thiết kế 2 ngủ, 2 vs,...
      Dự án Nhà ở cho CBCS Bộ Công an, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.