Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Ascent Lakeside ngay MT Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7.- DT: 64m2.- Thiết kế: 1 phòng ngủ + 1 - 1 phòng vệ ...
      Dự án Ascent Lakeside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      Cần bán nhà Oriental Plaza, số 685 Âu Cơ, Tân Phú.Căn view hồ bơi, DT 106 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ, 3 toilet,giá 3.5 tỉ.Vui lòng gọi...
      Oriental Plaza, số 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,05 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 71 m2 57,05 triệu/m2
      Chính chủ ký gửi cần bán ngay căn hộ chung cư The Prince Residence 17 Nguyễn Văn Trỗi, P12, Phú Nhuận.- DT: 71 m2 gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet,...
      The Prince Residence, 17, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,17 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.17 tỷ 66 m2 48 triệu/m2
      The Privia - Khang Điền.Giá 48tr/ mét vuông.- TT 600 tr (20 phần trăm) trở thành dân cư The Privia.- Nhận nhà ngay vào quý 1/2024.- Vay lên đến...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Bán CH 82 mét vuông - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh Celadon Ruby, Tân Phú.DT: 82 mét vuông.+ Thiết kế căn hộ chung cư: 3...
      Celadon City, 36, Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Carillon 2, giá 3.2 tỉ, nội thất đầy đủ.Có sổ. 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, view hướng đông nhìn về q1.Quý khách quan tâm vui lòng call ...
      Dự án Carillon 2, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      S
      Công Ty Bất Động Sản Skyreal Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 85 m2 36,48 triệu/m2
      Hiện tại tôi cần ra nhanh căn hộ chung cư cao cấp Luxcity số 528 Huỳnh Tấn Phát P. Bình Thuận Q. 7. Nhà lầu trung view đẹp, bang công thoáng mát, ban ...
      Luxcity, số 528, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường 66 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 88 m2 48,87 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư Tropic Garden 2 phòng ngủ 4.3 tỉ 88 mét vuông. View sông, nội thất mới làm lại.call ngay: 0902 705 *** -...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 0 m2
      Cần bán giỏ hàng 25 căn cuối cùng của toà chung cư cao cấp Altara Suite Alphanam Luxury Apartment - ở đường Võ Nguyên Giáp - Q. Sơn Trà - Đà Nẵng. Nằm ngay...
      Alphanam Luxury Apartment, 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn sang nhượng Onsen - Landmark.giá mềm. liên hệ ngay em: 0974 045 *** để biết thêm chi tiết sp:+ Căn điển hình bàn giao tiêu chuẩn:- R1 -...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4 tỷ 94 m2 42,56 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán quỹ hàng mới với chính sách hỗ trợ LS tới 2025.* Đóng đủ 30 phần trăm, anh/chị có thể về ở, sinh hoạt và vận hành cho thuê đc...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      - Gia đình tôi cần bán nhanh căn 2  phòng ngủ đã chuyển đi đồ điện tử căn hộ Golden Palm - 21 Lê Văn Lương.- DT 81m2.- Thiết kế 2 phòng ngủ...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      Bán chung cư 3  phòng ngủ 95 mét vuông Sunshine Garden.- DT thông thuỷ: 95 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.-...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,4 tỷ tại đường Tây Hồ - Tây Hồ - Hà Nội

      4.41 tỷ 88 m2 50 triệu/m2
      Em Trang xin cập nhật quỹ căn sang nhượng mới nhất, chính xác nhất và giá siêu mềm nhất tại Ecolife Tây Hồ mời anh/chị tham khảo Căn 2 phòng ngủ....
      Dự án Ecolife Tây Hồ, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, hướng Tây, giá 4,6 tỷ tại đường Tây Hồ - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      4.6 tỷ 0 m2
      Ecolife Tây Hồ hot.Duy nhất chung cư view trọn gió Hồ Tây (chỉ một căn duy nhất).DT 88,8 mét vuông, 2 phòng ngủ 2VS.đầy đủ nội thất đẹp....
      Dự án Ecolife Tây Hồ, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Em bán nhanh nhà căn 2 PN tại căn hộ Thủ đô Hà Nội Paragon.- DT: 90m2, toàn bộ nội thất đều là gỗ thịt.- Tầng trung không ồn ào, bụi bặm, dễ thanh...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, giá 3,15 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.15 tỷ 0 m2
      Chính chủ do có nhu cầu chuyển đổi cần bán chung cư 3  phòng ngủ, 3vs tầng thấp.Nội thất hoàn thiện đầy đủ cho 2  phòng ngủ, còn 1  phòng ...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,4 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 98 m2 44,9 triệu/m2
      căn hộ Sunshine City - Bắc Từ Liêm Ciputra.* liên hệ: 0966 470 *** phòng KD Sunshine City.Cam kết giá mềm nhất! (Tư vấn mọi thủ tục bìa đỏ + NH).Những...
      Dự án Sunshine City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      G
      Phòng Kinh Doanh Sunshine Group Hơn 1 năm trước

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.