Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,17 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.17 tỷ 66 m2 48 triệu/m2
      Tiến độ mới nhất của dự án The Privia:block căn hộ A thi công đến tầng 15.block căn hộ B thi công đến tầng 18.block căn hộ C thi công đến tầng 21.Dự...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp căn 3 phòng ngủ 3 toilet view Đông full NT tại Botanica Premier - Tân Bình.Vị trí trung tâm thành phố, di chuyển các Q. cực kì...
      The Botanica, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,79 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      4.79 tỷ 90 m2 53,23 triệu/m2
      SHR, pháp lí rõ ràng.- DT: 90 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Tầng cao view thoáng mát, đầy đủ tiện nghi, khuôn viên riêng biệt gần trường...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      Ehome 5 - The Bridgeview nằm trong khu dân cư Nam Long Tân Thuận Đông, Q. 7.- Đầy đủ tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, trường học Emasi, Vincom,...- khu dân ...
      Dự án Ehome 5-The Bridgeview, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,19 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.19 tỷ 90 m2 35,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Midtown PMH - Q. 7.- DT: 90 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.- chung cư đc bàn giao kèm nội thất cơ bản.- chung cư...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,3 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      Tôi cần bán căn Garden Gate, số 8 Hoàng Minh Giám kế bên công viên Gia Định.- DT: 75m2.- Căn 2 phòng ngủ 2 toilet.- Tầng cao, View công viên Gia...
      Garden Gate, số 8, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 89 m2 46,07 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư 3 PN 2 phòng vệ sinh.- Giá: 4.100.000.000 vnd, bao hết chi phí giao dịch.- căn hộ chung cư nằm ở tháp trung...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,97 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.97 tỷ 110 m2 36,1 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay chung cư 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh khu Emerald - Celadon City, liên kế siêu thị Aeon Mall Tân Phú.- DT: 110m2...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,85 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 75 m2 51,34 triệu/m2
      sang nhượng chung cư Saigon South - Phú Mỹ Hưng.2 PN - 2  phòng vệ sinh.sổ hồng riêng cầm tay - công chứng ngay.giá: 3,85 tỉ (bao hết) còn thỏa ...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24.* hotline để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0931 143 * Hà Thanh 24/24.* Ở đâu giá rẻ, em có giá rẻ hơn.* Cam kết: Giá rẻ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      * Hỗ trợ xem nhà free 24/24.* L/H để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0938 519 *** Vy Vy (24/24).* Ở đâu giá rẻ, em có giá rẻ hơn.* Cam kết: Giá rẻ...

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Bán CH 82m2 - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh [Celadon Ruby] Tân Phú.DT: 82m2.+ Thiết kế căn hộ chung cư: 3  phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban ...
      Celadon City, 36, Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Cần bán các vị trí căn hộ chung cư sau: Tòa Azura mặt sông Hàn vị trí đẹp bên cạnh TTTM.1. Căn 1 phòng ngủ tầng thấp giá 3.1 tỉ.2. Căn 2 phòng...
      Dự án Azura, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,46 tỷ tại Phường Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng

      3.46 tỷ 0 m2
      The Minato Residence Hải Phòng - sp đầu tư cho thuê - khai thác dòng tiền tốt nhất hiện tại.chung cư chất lượng & vận hành chuẩn Nhật.Nhận nhà Quý 2/2024...
      Dự án The Minato Residence, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư Vũng Tàu Centre Point tọa lạc tại MT đường 2/9 - Nguyễn Hữu Cảnh, nối liền giao thương TP VT và các tỉnh miền hướng Đông Nam Bộ.- Dự án...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,92 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.92 tỷ 0 m2
      * Xin phép giới thiệu tới quý KH:- Căn 2 phòng ngủ 2 toilet góc thuộc tòa SF2.- Mã căn: G08 sở hữu khoảng sân vườn rộng tới 25m2.- Tầng trung...
      Dự án Sky Forest Residences , Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Sở hữu chung cư sân vườn siêu rộng hàng mới chủ đầu tư với từ 900 tr, miễn lãi miễn gốc tới hơn 24 tháng- Căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh góc...
      Dự án Sky Forest Residences Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,35 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.35 tỷ 0 m2
      Bán lỗ sâu nhất thị trường, căn đẹp nhất tòa Haven Park 5*, căn 15, 3 mặt thoáng view toàn căn biệt thự đảo, view Hồ thiên Nga, view cả bể bơi, công viên...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.