Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,41 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.41 tỷ 71 m2 48 triệu/m2
      CĐT: Công Ty TNHH MTV Đầu Tư KD Nhà Khang Phúc (thành viên của Khang Điền Group).- Địa điểm: 158 An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TP. Thành phố Hồ ...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,36 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.36 tỷ 70 m2 48 triệu/m2
      Vị trí dự án: 158 An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân.sp căn hộ chung cư luôn tăng giá từ 4 - 7 phần trăm mỗi năm. Thậm chí, nhu cầu tìm mua căn...
      The Privia, 158, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,45 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.45 tỷ 110 m2 31,37 triệu/m2
      Rổ hàng giá mềm chốt ngay Opal Boulevard 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, ngày 23/10/2023 đăng là có, liên lạc: Em Bộ 0981 244 ***.- 76m2, giá 2.38...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.1 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp A La Carte Sơn Trà, Đà Nẵng.Vị trí nằm MT đường Võ Nguyên Giáp và Dương Đình Nghệ, tuyến đời đắt giá bậc nhất nhì Đà...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,6 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      Bán chung cư Luxury Đà Nẵng (tòa Altara Suites ngay tòa Four Points by Sheraton Danang). chung cư 1 PN tầm nhìn hướng biển.chung cư đc trang bị nội thất...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 4,5 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.5 tỷ 138 m2 32,61 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 03 PN căn hộ Vũng Tàu Gateway - TP. Vũng Tàu.Không gian sinh xã hội hoạt tiện nghi, thoáng mát.nội thất đầy đủ.Thông số...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.8 tỷ 105 m2 45,72 triệu/m2
      Căn 3  phòng ngủ trục 08A tháp Swanlake Residences.Giá: 4.8 tỉ/căn.DT: 97.43m.Hướng: hướng Đông Bắc.Không mua là tiếc.* Siêu phẩm chung cư...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,34 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.34 tỷ 87 m2 49,89 triệu/m2
      căn hộ chung cư - căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh, toà L1 - dự án The Landmark - tòa tháp biểu tượng của KĐT Ecopark.- Đặc...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư toà S4 vin Smart.DT 75m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS, nhà hoàn thiện đẹp full đồ, tầng cao view thoáng.giá: 3.1 tỉ.Vui lòng...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.6 tỷ 130 m2 27,7 triệu/m2
      giá: 3,6 tỉ.DT: 130 mét vuông.Căn 3 ngủ, 2 vệ sinh.Tầng trung.CĐT: Công ty CP tập đoàn Hồ Gươm.Vị trí dự án: Nằm trên mặt đường Trần Phú và Vũ Trọng...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      4.1 tỷ 0 m2
      - CK trực tiếp 2.7 phần trăm bao gồm thuế giá trị gia tăng.- Tầng trung, Đông Nam cực mát.- Thiết kế 1 phòng ngủ - 1 toilet - 1 PK có...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường Định Công - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.65 tỷ 127 m2 28,75 triệu/m2
      Bán chung cư tòa nhà 96 Định Công, DT 127 m2, có 3 PN, 2 phụ, nhà thoáng, cửa vào Tây Bắc, logia hướng Đông Nam, thoáng mát, view ra đường Giải Phóng,...
      Dự án 96 Định Công, Đường Định Công, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 85 m2 36,48 triệu/m2
      Không còn nhu cầu ở muốn bán căn căn căn hộ chung cư Anland Complex (Anland 1).giá 3,1 tỉ.Nội thất full đồ liền tường: giường ngủ, tủ, ghế sofa, rèm,...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 132 m2 37,88 triệu/m2
      Gia đình bán căn hộ chung cư The Light do không còn nhu cầu sử dụng.Rất tâm huyết với căn hộ chung cư nên sắm toàn bộ nội thất luxury như hình.DT...
      Dự án CT2 Trung Văn - Vinaconex 3, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,25 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4.25 tỷ 0 m2
      Em có căn tòa B1-B2 Hud2 hướng Tây Nam Linh Đàm cần bánDT 96,15 mét vuông thông thủy sử dụng. Nhà có bìa đỏ chính chủ lâu dàiNội thất đã có sàn gỗ,...
      B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,18 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.18 tỷ 77 m2 41,3 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh.DT 77 mét vuông thông thủy.View bể bơi nội khu.Hướng logia: hướng Đông Nam.+ CSBH từ CĐT mới nhất.CK...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ Roman Plaza P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.DTSD 75 mét vuông.Thiết kế 02 PN + 01 phòng khách + 01 bếp và 02 vệ sinh vuông ...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,2 tỷ tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      3.21 tỷ 89 m2 36 triệu/m2
      - Khai Sơn City là dự án có vị trí đẹp, quy hoạch đồng bộ nhất Q. Long Biên hiện tại.- dân cư đc hưởng lợi từ cảnh quan, tiện ích, môi trường sống và hệ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá