Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.825 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán căn 1  phòng ngủ Alphanam Luxury tầng 29 view biển, vô ở ngay, 3.3 tỉ/căn - liên lạc Hương 0903 407 ***.* Thông tin chung cư.+ Căn...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Chủ cần bán 2 sp chung cư Fusion Suites Đà Nẵng mặt biển Mỹ Khê , chỉ từ 3,2 tỉ đã có thể sở hữu ngay chung cư cao cấp cách biển chỉ vài bước chân - đầy ...
      Dự án Fusion Suites Da Nang Beach, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Phường Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng

      3.3 tỷ 0 m2
      Dự án Minato Nhật Bản đang bước vào GĐ hoàn thiện.Tòa CT2 sang nhượng chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet - DT 94,25 m2 (sử dụng 75,6m2).- Đã hoàn...
      Dự án The Minato Residence, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Bạn muốn mua chung cư sở hữu lâu dài chứ không chỉ 50 năm.Bạn thích căn hộ TT nhiều đợt.Vung Tau Centre Point sổ hồng riêng vĩnh viễn.Sở hữu tiện ích và...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.2 tỷ 0 m2
      chung cư Phoenix 3 PN giá siêu tốt tầng cao view biển thoáng mát đã có sổ hồng riêng cầm tay sang tên ngay.- DT: 98.5  mét vuông (thông thủy) gồm 3...
      Dự án Dic Phoenix, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, hướng Tây, giá 4 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4 tỷ 138 m2 28,99 triệu/m2
      (DVCC) CẦN BÁN căn hộ chung cư 03  phòng ngủ - CC VŨNG TÀU GATEWAY Không gian sinh xã hội hoạt tiện nghi, thoáng mát Nội thất như hình View...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn 95,1999969482422 m2, hướng Tây-Bắc, giá 4,91 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.91 tỷ 95,2 m2 51,58 triệu/m2
      chung cư Đập Thông 95,2m² Tại The ZenPark vin Ocean Park Giá 4.91 Bao Phí- 2 căn đập thông (1N & 1N+) tầng trung đẹp, toà R1.02, thiết kế thành...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lê Duẩn - Quy Nhơn - Bình Định

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Với địa thế và vị trí đắt địa The Sailing Quy Nhơn hứa hẹn là nơi đáng để KH lựa chọn đầu tư và để ở.- Quy Mô: 2 tòa tháp cao 36 và 41 tầng với 2 tầng hầm...
      Dự án Wyndham Sailing Bay Resort Quy Nhơn, Đường Lê Duẩn, Phường Lý Thường Kiệt, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,2 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      3.2 tỷ 92 m2 34,79 triệu/m2
      Bán chung cư tuyệt đẹp thuộc tòa nhà Phoenix Tower, số 17 Lý Thái Tổ, P. Đại Phúc, TP. Bắc Ninh.căn hộ chung cư đang cho thuê hàng tháng rất tốt (20...
      Phoenix Tower, số 17, Đường Lê Thái Tổ, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      chung cư khoáng nóng Onsen 2 PN + 2 phòng vệ sinh 65m2 view Hồ Thiên Nga cắt lỗ 200tr vào gốc.Gia đình cần bán gấp chung cư khoáng nóng Onsen,...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      bán gấp cắt lỗ 350 tr căn 01 tòa Haven Park - chốt trong tuần có ưu đãi.Căn 3  phòng ngủ VIP nhất dự án với phòng khách siêu đẹp.- DT: 112 mét ...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.2 tỷ 83 m2 38,56 triệu/m2
      chính chủ cần ra nhanh chung cư thiết kế 3 PN toà Havenpark KĐT Ecopark.View công viên nội khu, bể bơi xanh mướt.Nhà mới tinh điều hoà âm trần.Tiện ích...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Tôn Đản - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      Bán chung cư Maple 2 PN, DT 95 mét vuông, nội thất đầy đủ.Đã có sổ.View biển.Cửa chính Tây Nam.Vị trí dự án sát biển.Cách quảng trường 2/4 chỉ...
      Dự án Maple Nha Trang, Đường Tôn Đản, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa.

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Đường 4 - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 0 m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư- Tọa lạc tại khu trung tâm VCN Phước Hải. căn hộ góc Tòa nhà CT4-CĐT VCN- MT đường Thích Quảng Đức, gần BV, trường học, NH,...
      Dự án Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, Đường 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ 108 m2, giá 4,39 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.39 tỷ 108 m2 40,63 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán: chung cư C14 Bắc Hà - Tố Hữu - Lê Văn Lương; 108m², 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá: 4,4 tỉToà nhà thuộc BCA - 4 thang máy,...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,75 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.75 tỷ 97 m2 48,97 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp tại tòa Hancorp Plaza 72 Trần Đăng Ninh, Dịch Vọng, Cầu Giấy.97 mét vuông, 2 ngủ, 2vs.Cửa hướng Đông Bắc, BC hướng Tây ...
      Làng Quốc tế Thăng Long, 72, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 156 m2, giá 4,06 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.06 tỷ 156 m2 26,03 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán cắt lỗ căn hộ góc 156m2 tại căn hộ chung cư CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 4.06 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh chung cư 75m2 Imperia Garden.DT 75m2 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.logia hướng Đông Bắc, cửa hướng Đông Nam.đầy đủ nội thất chỉ việc...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.