Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 2

      3.95 tỷ 76 m2 51,98 triệu/m2
      Tổng hợp bán CH 2 phòng ngủ The Sun Avenue - Q. 2 - giá siêu mềm chỉ 3 tỉ.Bán căn hộ chung cư, The Sun Avenue ngay MT đường Mai Chí Thọ, Q. 2, kế...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 85 m2 38,24 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư muốn bán tại căn hộ chung cư Anland Premium.Thông số như sau:DTTT 85m2.DT tim tường 95m2.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS, 3...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Dự án D'Lusso gồm 2 tháp nằm ven sông Giồng Ông Tố. Giá từ 50tr/ mét vuông.Tổng cộng 46một căn hộ cao cấp căn gồm 12 Penthouse.74 căn Dualey 2 -...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 4,8 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp view cầu Rồng MT sông Hàn - Cầu Rồng, Q. Hải Châu, The Filmore Đà Nẵng.căn hộ chung cư The Filmore Đà Nẵng.- Toạ lạc tại...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An

      3.69 tỷ 100 m2 36,81 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế AEON...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,95 tỷ tại Bình Chánh

      3.95 tỷ 98 m2 40,31 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà như hình.căn hộ chung cư DT 98 mét vuông, 3 PN, 2 WC, có ban công và ban công, bếp (kính bếp, bếp điện 3 lò, máy hút mùi, tủ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Sở hữu quỹ đất MT đường Lò Lu mở rộng 30m.- Một trong những dự án cao cấp hiếm hoi tại Q9 đc triển khai bởi CDT Gamuda Land - Malaysia.- Chú trọng không...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 82 m2 58,54 triệu/m2
      Chuyển nhà đi nơi khác nên gia đình tôi cần bán căn 2 ngủ Royal City, vuông vức, nội thất đẹp giá rẻ, chỉ 4.8 tỉ.Tầng trung.logia Đông Nam.Ảnh nội thất...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 69 m2 46,38 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + Origami chủ cần bán ngay giá siêu mềm cho quý anh/chị KH thiện chí, Đông Nam, view trọn nội khu và thêm cả view...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Đà Nẵng Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,1 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      4.1 tỷ 130 m2 31,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Đà Nẵng Plaza 130 mét vuông, 3 phòng ngủ, hướng Đông Nam, giá 4,1 thỏa thuận mạnh.
      Dự án Đà Nẵng Plaza, Đường Nguyễn Du, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,35 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.35 tỷ 83 m2 40,37 triệu/m2
      Cần bán 3 ngủ skyoasis DT 83m2 thông thuỷ Đông Nam View BTĐ tầng 19 cực đẹp Nhà nguyên bản chủ đầu tư giá siêu mềm nhất thị trường liên lạc để đi xem...
      Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 91 m2 48,36 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 3 ngủ ở dự án 47 Nguyễn Tuân trong tháng này.- DT: 90.8m2.- Hướng: TB & ĐN.- Thiết kế: 3 ngủ và 2 vệ sinh.-...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 142 m2, giá 3,66 tỷ

      3.66 tỷ 142 m2 25,78 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn hộ chung cư tầng 8, DT 142 mét vuông thông thủy 3 phòng ngủ + 1 (đa năng), 3 toilet, 2 loga, view vườn hoa, logia hướng ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      4.5 tỷ 53 m2 84,91 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, 1 logia. - DT: 53 mét vuông. - Tầng cao, view thoáng hướng TP, chiêm ngưỡng đẹp mắt từ cả...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 88 m2 41,48 triệu/m2
      Bán - Carillon 7 Tân Phú giáp Q. 6 có SHR.88 mét vuông - 3 phòng ngủ 2 toilet - tầng cao bao mát.giá quá tốt: Giá 3 tỉ 650 tr - nhà trống...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ cao tầng Screc II (Metro Apartment), 2 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 90 m2 36,12 triệu/m2
      Cần bán chung cư Screc II tại P. An Phú, Q. 2, DT 90 mét vuông (căn hộ góc), gồm 2 phòng ngủ lớn, 2  phòng vệ sinh, Phòng khách và...
      Dự án Screc II Tower, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 146 m2 31,5 triệu/m2
      Bán chung cư 34T Hoàng Đạo Thúy 146m2 Giá 31.5 tr/m²Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam. 3 ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, logia...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Splendora An Khánh, 3 phòng ngủ, 151 m2, giá 4,53 tỷ

      4.53 tỷ 151 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 3 phòng ngủ cao cấp tại dự án Splendora An Khánh - Essensia.Thông tin chi tiết:Dt 150,68m2, 3 phòng ngủ.Nhà đã hoàn...
      Dự án Mailand Hanoi City, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.