Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.825 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, hướng Đông, giá 3,76 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.76 tỷ 94 m2 40 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Moonlight 1 nằm trong KĐT An Lạc. Dự án thuộc xã Vân Canh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội. Cách trung tâm Thủ đô Hà Nội hơn 20p lái...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,49 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.49 tỷ 73 m2 61,51 triệu/m2
      Bạn đang có một khoản tiết kiệm? Gia đình bạn có thu nhập ổn định, nhưng bạn đang chần chừ chưa mua căn hộ chung cư LUMIÈRE Boulevard vì nhiều mối lo:Lo...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 94 m2 40,43 triệu/m2
      Dự án: Golden Land.đc: 275 Nguyễn Trãi.Tòa B.chung cư 04.Tầng 15 - 22.DT 94  mét vuông.Thiết Kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa TB hướng logia ĐN.pháp ...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 69 m2 46,38 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, Nội thất sang đẹp, SHR vị trí đắc địa ngay Q. trung tâm cách biển kề sông view cực đỉnh. Có thể...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 74 m2 42,57 triệu/m2
      bán nhanh cắt lỗ thấp hơn giá HĐ 150tr, nhận nhà tháng 9/2023.Giá ra đi: 3tỷ150 - C1 - 11.12 (bao thuế phí).chung cư View ngoại khu, hướng công viên, tầng...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 119 m2 41,18 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư cần bán- Tòa nhà: G3 Ciputra, - DT: 119 mét vuông bao gồm 3 PN, 2 nhà tắm, phòng khách và bếp rộng dãi- Cửa chính Đông ...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư VC7 Housing Complex, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,46 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.47 tỷ 105 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 105 mét vuông có 3 PN toà A1 Vinaconex 7 số 136 Hồ Tùng Mậu.- căn hộ chung cư tầng 8, căn hộ góc 2 mặt...
      Dự án VC7 Housing Complex - 136 Hồ Tùng Mậu, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Tòa nhà Sông Hồng Park View, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Đống Đa

      3.3 tỷ 78 m2 42,31 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ Sông Hồng Park View - 165B P. Thái Hà, Láng Hạ, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội:- DT 78 mét vuông, 2 phòng thoáng, nhiều ánh sáng,...
      Dự án Sông Hồng Park View, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Richstar, Q. Tân Phú.- DT: 84m2, 3 PN, nhà đẹp, view mát, thoáng.- Tiện ích: Hồ bơi - fitness, siêu thị, chợ, trường học...-...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Việt Hưng Green Park (CT15 Việt Hưng), 3 phòng ngủ

      4.5 tỷ 102 m2 44,12 triệu/m2
      chung cư KĐT Việt Hưng _Long Biên - TP Hà Nội.DT: căn hộ chung cư 102 mét vuông 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh cửa chính D logia N.Chỉ...
      Dự án Green Park CT15 Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa nhà M3 M4 - 91 Nguyễn Chí Thanh 100  mét vuông, có 3 PN, 2 phụ, nhà đẹp, thoáng, view nhìn ra đường Nguyễn Chí Thanh, bìa ...
      Dự án M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên bán nhanh căn 2 phòng ngủ tại tòa Park 9 - Times City giá siêu rẻ, chỉ 3,6 tỉ. liên hệ ngay: 0977 088 ***- Thiết kế vuông ...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ The Hyco4 Tower, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5 tỷ tại Bình Thạnh

      5 tỷ 123 m2 40,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Thủy Lợi 4, MT đường Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.- giá: 5 tỉ có thỏa thuận cho khách thiện chí.- DT: 123...
      Dự án The Hyco4 Tower, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      Tokin 2 giá căn 3ngủ quá tài chính, KH tham khảo ngay 2 ngủ + 1 đã chia sẵn thành 3 ngủ giá chỉ 3,4tỉ cho DTSD tận 78,3m.Thiết kế chia sẵn 3 Ngủ.căn hộ ...

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Tặng quà khủng nên đến 400tr cho KH VIP- Ở ngay- Giá cực tốt- 3 ngủ chỉ nhỉnh 3 tỉ- Bể bơi 4 mùa, dân cư tắm quanh năm- Bàn giao ngay cho dân cưLH em...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 79 m2 52,54 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2N - 79 m giá 4,15 tỉ- DT : 79m2- Thiết kế : 2N - 2WC- Tầng trung view thoáng nhà mới đẹp- pháp lí bìa đỏ chính chủhotline xem nhà...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Chánh

      3.2 tỷ 61 m2 52,46 triệu/m2
      Căn 61m2 2 phòng ngủ - 1 toilet thiết kế có bancon thoáng mát.Flora Panorama:- Bàn giao: Hoàn thiện cơ bản.- pháp lí: Sở hữu ổn định lâu dài (sổ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 108 m2 30,56 triệu/m2
      Cần bán chung cư Oriental Plaza - đc: 685 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú- DT: 108m, thiết kế 3 PN, 2wc- căn hộ chung cư với tiện ích TTTM 3 tầng, hồ...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.