Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.824 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 145 m2 34,49 triệu/m2
      Danh sách các căn bán Ciputra: pháp lí bìa đỏ chính chủ, thủ tục rõ ràng, uy tín.I: Tòa G2, G3:1. Tòa G3, DT 119 mét vuông, nhà thiết kế hiện đại,...
      Dự án Ciputra Hà Nội, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.3 tỷ 83 m2 39,76 triệu/m2
      Cần bán căn 3 ngủ dự án skyoasis Đông Nam view BTĐ cực đẹp Nhà nguyên bản chủ đầu tư căn hộ góc view 180 độ cực thoáng gọi ngay để đi xem nhà
      Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 94 m2 39,37 triệu/m2
      Chính chủ chuyển về căn biệt thự cần bán ngay căn Ecolife Capitol, 58 Tố Hữucăn hộ chung cư 94m, thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh rộng...
      Dự án Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      căn hộ chung cư cuối cùng siêu rẻ dự án The Tonkin 2 - vin Smart City giá duy nhất chỉ từ 3,6 tỉ CK khủng 19,8 phần trăm, căn hộ chung cư...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      3.2 tỷ 84 m2 38,1 triệu/m2
      Em Nga 0942 534 *** gửi anh/chị thông tin căn 2 phòng ngủ góc phù hợp đại gia đình mong muốn có không gian phòng khách rộng rãi để tổ chức các bữa...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 69 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 69 m2 57,98 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng dự án Masteri Thảo Điền 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, căn hộ thông tầng, penthouse, nhà phố thương mại shophouse, hỗ trợ vay...
      Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      Bán chung cư 3 ngủ 2  nhà vệ sinh ở dự án Mỹ Đình Pearl - logia hướng Đông Nam - giá rất tốt- Tiện ích nội khu đầy đủ , không gian xanh sống hưởng...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2 PN logia thoáng mát view đẹp tại khu đô thị Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu.- DT: 77.6m2.- Gia đình xác định ở lâu dài...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      bán ngay căn hộ 173 Xuân Thủy, DT 100m, nhà đẹp rộng thoáng - Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.- Nhà đẹp, nội thất đầy đủ cao cấp.- Cửa TB,...
      Dự án Tổ hợp 173 Xuân Thủy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 104 m2 42,31 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ The Emerald - CT8 Đình Thôn - DT 104m2- Thiết kế 3 ngủ 2 phòng vệ sinh - Nội thất cơ bản :...
      The Emerald, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 86 m2 42,45 triệu/m2
      Giá sập sàn bất động sản. Bán căn hộ chung cư Carillon 7 tại 36 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú, Tp. Tp HCM.* Đặc biệt: Căn 86 mét ...
      Carillon 7, 36 Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Văn Khê, 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 3,55 tỷ tại Hà Đông

      3.55 tỷ 160 m2 22,19 triệu/m2
      chung cư là căn hộ góc hai mặt thoáng. Vị trí giao thông thuận lợi, nhiều tiện ích xung quanh nhue trường học, TT thương mại...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 2 phòng ngủ, giá 3,96 tỷ

      3.96 tỷ 91 m2 43,52 triệu/m2
      Người ta thường nói Cho đi để rồi nhận lạiGia đình cần cho đi căn hộ chung cư 2 ngủ 2vs - 91m2Nội thất cơ bản, tầng trung, hướng ĐNVà muốn nhận lại số...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 53 m2 81,14 triệu/m2
      - Tin hot BĐS. Kẹt tiền bán ngay.+ Xem nhà mua liên lạc: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp HaDo Centrosa Garden, Q. 10.-...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 93 m2 51,62 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nên hạ giá chào và đàm phán nhiệt tình cho khách thiện chí mua căn hộ chung cư tại Indochina Plaza, Xuân Thủy, Cầu Giấy, TP Hà ...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Northern Diamond, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,53 tỷ tại Hà Nội

      3.53 tỷ 108 m2 32,69 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 3 PN tòa Northern Diamond đối diện Aeon Mall Long Biên.- DT 108m2 nội thất đầy đủ chỉ việc sách va ly về ở.- Thiết kế chung cư gồm 3...
      Dự án Northern Diamond, Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,8 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.8 tỷ 93 m2 40,87 triệu/m2
      chung cư Vũng Tàu Pearl do Tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT và xây dựng.Tọa lạc tại MT đường Thi Sách, trung tâm Bãi Sau TP Vũng Tàu và cách biển chỉ 2 ph đi...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 65 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 65 m2 50 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi đặc biệt dành cho KH giữ chỗ sớm nhất phân khu Glory Heights:+ Hỗ trợ LS lên đến 7 năm.+ đặt chỉ từ 30 tr đồng/chung cư.+ Tặng ngay 1 chỉ...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.