Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,94 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.94 tỷ 82 m2 48 triệu/m2
      chung cư The Privia: Thiết kế linh hoạt, đa công năng.Tọa lạc tại đường An Dương Vương, trong KDC hiện hữu P. An Lạc, Q. Bình Tân, The Privia nổi bật với...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Khu phức hợp mới bàn giao mới toanh - pháp lí chuẩn chỉnh - Không rủi ro, không chờ đợi.Quỹ căn siêu đẹp - số lượng giới hạn - không mua là hết - call ...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,43 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.43 tỷ 79 m2 43,42 triệu/m2
      Thông tin các sp cần bán - L/H xem căn hộ chung cư: 0909 139 *** Mr Mừng.block căn hộ Mp6.- DT: 79 mét vuông - Vị trí góc.- Thiết kế:...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      )
      Tăng Minh Mừng (nam Long ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,15 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Thông tin các sp cần bán - hotline xem căn hộ chung cư: 0909 139 *** Mr Mừng.block căn hộ FP1.- DT: 60m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 1 phòng ...
      )
      Tăng Minh Mừng (nam Long ) Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,49 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.49 tỷ 78 m2 44,75 triệu/m2
      Thông tin các sp cần bán - gọi ngay xem chung cư: 0909 139 *** Mr Mừng.tòa căn hộ Mp6.- DT: 78 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ngủ -...
      )
      Tăng Minh Mừng (nam Long ) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,18 tỷ tại 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.18 tỷ 72 m2 44,17 triệu/m2
      Kingdom 101, 334 Tô Hiến Thành, P. 14, Q. 10.- DT: 72 mét vuông kết cấu 2 PN, 2 phòng tắm. full nội thất.- chung cư thuộc Tầng 10 - block căn hộ...
      Kingdom 101, 334, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,3 tỷ tại 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 54 m2 61,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Tresor số 39 - 39B Bến Vân Đồn Q. 4.- DT: 54 mét vuông loại 1 PN riêng biệt.- căn hộ chung cư nội thất đầy đủ...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 55 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      I3.3405A view tréo hồ đầy đủ nội thất mới tinh.Giá 3,3 tỉ bao phí.liên hệ ngay em Thế 0348 888 913 hỗ trợ xem nhà 24/7 ạ!
      Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,1 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      4.1 tỷ 95 m2 43,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Emerald Golf View.Vị trí: MT QL13 đối diện khu công nghiệp Vsip 1, Aeon Mall Bình Dương.DT: 95 mét vuông gồm 03 PN, 2...
      Dự án The Emerald Golf View, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường ĐT 743 - Dĩ An - Bình Dương

      3.5 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư Phúc Đạt Connect 2 toạ lac ngay MT QL.Bán căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá gốc chủ đầu tư chỉ 3tỷ5 TT 10 phần ...
      Dự án Phúc Đạt Garden, Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,15 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.16 tỷ 0 m2
      * chung cư trung tâm thành phố. Đà Nẵng Sun Cosmo Residence, view trực diện sông Hàn - Ưu đãi cực lớn trong tháng...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      3.2 tỷ 83 m2 38,56 triệu/m2
      Độc quyền căn 3  phòng ngủ tại Hoàng Huy Commerce.Tầng 8.DT: 83,5m - Tây Bắc view về trung tâm TP, Aeon Mall.Thiết kế hiện đại tinh tế: 3...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,13 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.14 tỷ 72 m2 43,5 triệu/m2
      Sống xanh đúng nghĩa - sống sang xứng tầm cùng Vung Tau Centre Point.* căn hộ chung cư sở hữu lâu dài - Tiện ích 5* - Ngay trung tâm TP du lịch biển...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Quy Nhơn - Bình Định

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư cao cấp view biển tại Quy Nhơn.- Vị trí:, Vị trí đắc địa, một bước ra biển, quảng trường Trung tâm, một vị trí tôn vinh những chủ nhân...
      Wyndham Sailing Bay Resort Quy Nhơn, 28, Đường Lê Duẩn, Phường Lý Thường Kiệt, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,85 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      3.85 tỷ 76 m2 50,66 triệu/m2
      căn hộ góc 2 ngủ vin BN vào tên đc người nước ngoài, tầng cao đủ đồ.DT chung cư là 76 mét vuông, thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, chính chủ đã làm full ...
      Dự án Vinhomes Bắc Ninh, Đường Lý Thái Tổ, Phường Suối Hoa, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Phường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      Căn 2 phòng ngủ tầng trung BC hướng Đông Nam cuối cùng tại Tòa C Masteri.- Em còn duy nhất 0một căn 2 phòng ngủ bc hướng Đông Nam tại tòa...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, hướng Đông, giá 4,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 82 m2 54,88 triệu/m2
      Quỹ căn chính chủ độc quyền siêu rẻ tại Park Kiara Hà Đông.Căn A dt 60m (1 phòng ngủ + 1) tầng trung giá chỉ 3,xCăn B dt 82m (2 phòng ngủ) tầng...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,53 tỷ tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.53 tỷ 123 m2 36,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ.- Nhà đc thiết kế với tông màu sáng rất sang trọng, tỉ mỉ đến từng chi tiết nhỏ mang lại 1 không gian sống...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.