Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Scenic Valley 1 tòa căn hộ I, Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phú, Q. 7.- giá: 4 tỉ (SHR).- DT: 71m2, 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 116 m2 25,87 triệu/m2
      Chỉ 3tỉ sở hữu căn căn hộ chung cư cao cấp Usilk Văn Khê, Hà Đông, 116 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, Vị trí trung tâm, đẳng...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 91 m2 54,95 triệu/m2
      chính chủ cần bán lại chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng Tòa The Symphony Q. 7.+ DT: 91m2 gồm 02 phòng ngủ 02 phòng vệ sinh.+ View hướng Đông ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 2

      3.55 tỷ 78 m2 45,52 triệu/m2
      Dự án The Krista là của CaptiLan (Singrapo).The Krissta mang lại mái ấm gia đình và không gian sống thật trong lành.Vị trí rất thuận tiện gần chợ gần trường...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Dĩ An

      3.5 tỷ 108 m2 32,41 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Opal Boulevar 108m2, giá 3,5 tỉ đã có sổ, không phát sinh chi phí.- căn hộ góc, tầng cao, view Chợ Thủ...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Asiana Capella, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 6

      3.05 tỷ 68 m2 44,86 triệu/m2
      Bán căn hộ căn hộ chung cư Asiana Capella184 Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6.Diện tích: 62 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 2...
      Dự án Asiana Capella, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,02 tỷ tại Quận 8

      3.02 tỷ 92 m2 32,83 triệu/m2
      chính chủ mua để ở nhưng do cần chuyển đi nên cần chuyển nhượng lại chung cư tâm huyết căn hộ chung cư Topaz Elite Q. 8.Thiết kế: 3 phòng ngủ -...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh
      H
      Trần Trọng Đại Hiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 135 m2 33,34 triệu/m2
      Không ở đến nên hiện giờ gia đình muốn bán căn hộ chung cư tại dự án Iris Garden.- DT 135 mét vuông, gồm 3 ngủ + 2 vệ sinh. Các phòng đều có ánh...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,25 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.25 tỷ 84 m2 38,7 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ Zenpark (Ruby) nhanh trong tháng:Mô tả:Em cần bán ngay căn hộ chung cư 3 PN Zenpark (Ruby) với giá 3.25 tỉ (bao phí...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội
      B
      Phương Nhung-chuyên Viên Bđs Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      call ngay: 0968 641 ***.chung cư 3 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,58 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.58 tỷ 76 m2 47,11 triệu/m2
      Em Hải Anh đang có căn 03 ngủ tại Imperia Smart City - rẻ + đẹp nhất dự án.- DT: 75,6 m2.- View hồ và công viên trung tâm (10,2ha - rộng nhất dự án).- Nhận...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư KĐT Mễ Trì Hạ, toà thương mại CT3 - 3, 100m ra công viên, trường mẫu giáo, cấp 1, bãi đỗ xe ngầm, 150m ra chợ.logia hướng...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      * Vị trí 390 Nguyễn Văn Cừ, cách phổ cổ 10 ph di chuyển.- chung cư mới, đã hoàn thiện, có thể ở ngay, TT 4tỷ2 nhận nhà.- căn hộ góc 3PN2VS có 2 logia lớn...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 111 m2 43,7 triệu/m2
      Bán căn hộ N04-BT2 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- Cạnh khu đô thị mới Ciputra - khu đô thị Nam Thăng Long, khu đô thị TP giao lưu...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 71m2 thiết kế 2 PN 2 WC, lầu cao view thoáng mát.Bao gồm nội thất đầy đủ cao...

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ LuxGarden, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 145 m2 27,59 triệu/m2
      Bán Penthouse LuxGarden: Vừa sân vườn chung - vừa sân vườn riêng.- Tổng DT 145 mét vuông: Nhà 125 mét vuông 3 phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.75 tỷ 75 m2 50 triệu/m2
      - Vị trí nằm trên mặt đường LẠC LONG QUÂN giao thông thoáng đãng thông đi mọi nơi, Mặt hồ Tây, ở sướng, tầng đẹp, full tiện ích, nội thất đầy đủ xịn sò.-...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 99 m2 45,96 triệu/m2
      Hot! Cần bán nhanh chung cư The Riviera Point Q. 7.giá siêu mềm: 4.550 tỉ - 99 mét vuông - 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, full.Lầu cao...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.