Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.814 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet 2 logia, nằm tại vị trí tòa C6 D'Capitale, khối đế 5 tầng trung tâm thương mại Vincom Trần Duy Hưng.+ giá 4.5...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,7 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      4.7 tỷ 54 m2 87,04 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư BRG Grand Plaza 16 Láng Hạ, đang bàn giao. Vị trí trung tâm đắc địa, tầm view cực đỉnh trực diện hồ Thành Công 6.4ha.căn hộ chung ...
      BRG Grand Plaza, 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 92 m2 42,94 triệu/m2
      - Để sử lý công việc KD xây dựng của gia đình Gia chủ cần bán 1 căn hộ có DT 79,5 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh tại căn...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư 170 Đê La Thành - GP Building, 2 phòng ngủ, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 99 m2 42,33 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa 170 Đê La Thành, DT 99m, thiết kế 2 PN, 2  toilet, view ra ngoài, cửa hướng Đông Nam căn hộ chung cư nội thất cơ bản, nhận nhà...
      Dự án 170 Đê La Thành - GP Building, Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 65 m2 48,47 triệu/m2
      căn hộ chung cư có 2 PN, 1 vệ sinh. Nhà đẹp, nội thất đầy đủ.bìa đỏ chính chủ.giá: 3,15 tỉ bao thuế phí (thỏa thuận).
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 3,99 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.99 tỷ 133 m2 30 triệu/m2
      Gia đình bán nhanh căn hộ chung cư 133m2 tại dự án Dolphin Plaza.- Cửa hướng Nam, logia Bắc, View bể bơi mát cực.- bìa đỏ chính chủ.- Giá mong muốn: 30...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,4 tỷ tại Hà Đông

      3.4 tỷ 120 m2 28,34 triệu/m2
      Chính chủ em bán căn hộ chung cư 120m2 tòa Landmark Hải Phát.- căn hộ chung cư thiết kế 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất cao cấp.- Sẵn bìa đỏ...
      Dự án HPC Landmark 105, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay: Căn 2 PN, 2 vs.Vị trí: Tầng siêu đẹp, Masteri tòa A, view nội khu - vin Smart City.logia Tây Nam.free: 3 năm dịch vụ.Giá: 3 tỉ bao...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,31 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.31 tỷ 73 m2 59 triệu/m2
      DỰ ÁN AVATAR THỦ ĐỨC.TT giãn trong vòng 66 tháng, trả góp 0,75 phần trăm hàng tháng.Căn Studio 38m2: Giá từ 2,6 tỉ (68 tr/m2).Nếu trả trước...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 97 m2 30,93 triệu/m2
      Lên tới 52 phần trăm khi đầu tư căn hộ Avatar Thủ Đức.Vị trí: MT vành đai 2, P. Trường Thọ, Tp. Thủ Đức.- Căn Studio: 2.650 tỉ (ck TT vượt...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông

      3 tỷ 116 m2 25,87 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư 3 phòng ngủ.DT 116 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2VS.Tầng vip.Nội thất mới.Sẵn sổ.Giá 3 tỉ.liên hệ ngay xem nhà...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 4,12 tỷ tại Hạ Long

      4.12 tỷ 48 m2 85,84 triệu/m2
      Em Hinh PTDA còn duy nhất suất ngoại giao mua căn hộ góc CUỐI CÙNG của tòa A view trực diện biển quảng trường, bãi tắm.Suất ngoại giao CK 10 phần ...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn căn hộ Hapulico Complex Vũ Trọng Phụng.DT 110 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2vs vô cùng thông thoáng.logia hướng Đông ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 106 m2 38,68 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại dự án Park View, P. Tân Phú, Q. 7, TP. Sài Gòn.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục đường Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phú, Q....
      Dự án Park View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Tòa nhà Intracom 2, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 135 m2 27,78 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư, căn hộ góc tại dự án Intracom 2 - cầu diễn.- giá bán: 3,75 tỉ.- DT: 135 mét vuông.- Thiết kế căn hộ chung ...
      Dự án Intracom 2 Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.5 tỷ 110 m2 31,82 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư trong tháng 4 giá siêu rẻ. căn hộ chung cư 110m2 thông thủy thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh có 2 lô gia và 1 logia. Tầng cao view...
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 85 m2 45,89 triệu/m2
      Mizuki Park - KĐT đáng sống.Quy mô 26ha.Với dòng căn hộ chung cư cao cấp nhất Nam Long.căn hộ chung cư thiết kế.+ logia 1,6m.+ Cửa kính full height.+...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 112 m2 43,4 triệu/m2
      Gia đình đi định cư Úc cần bán nhanh chung cư tại tòa R5 Royal city.- DT: 112 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Nhà mới sửa sang...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.