Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.809 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ 88 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.3 tỷ 88 m2 48,87 triệu/m2
      *DT căn hộ chung cư: 88 mét vuông( thông thủy 81.5 mét vuông) - Bao gồm: 3 PN(1 master), 2 logia, phòng khách, 2  phòng vệ sinh,...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh chung cư 83 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 83 m2 49,4 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Hoàng Kim Thế Gia tọa lạc trên đường Trương Phước Phan rộng 20m. Vị trí thuận tiện đi đến trung tâm TP chỉ 20p, liên kế KDL Đầm Sen, qua...
      Số 31 Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 55 m2, giá 3,02 tỷ tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.02 tỷ 55 m2 54,91 triệu/m2
      MT LIÊN P. TIỆN VỀ CẦU Hồ Chí Minh+ Thiết kế: 52 mét vuông 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.+ giá: 3.02 tỉ Thuế phí bên...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 32 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3 tỷ 32 m2 93,75 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu về số : 0986144480 (Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn :  - Tầng thấp, view nhìn về KDC, Tòa...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ 36 m2, giá 3,88 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.88 tỷ 36 m2 107,78 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua nhà về số Zalo: 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Vị trí: Tầng cao , căn hộ...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán ngay căn hộ 69,30000305175781 m2, giá 3,3 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      3.3 tỷ 69,31 m2 47,62 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư TRUNG TÂM – AEON 200M – VIEW PHÁO HOA CỰC ĐỈNH🏡 Sống giữa trung tâm – bước chân ra AEON chỉ 200m👉 Vị trí này giờ siêu hiếm: vừa...
      Mặt ngã tư Võ Nguyên Giáp - Thiên Lôi, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng.

      Cần bán nhanh chung cư 65 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.41 tỷ 65 m2 67,7 triệu/m2
      🏡 “bán ngay căn 2 phòng ngủ 65m2 Kim Văn – nội thất đầy đủ gỗ xịn – ở ngay – 4,450 Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại tòa CT12C, khu ...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Thùy Vân - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 165A Thùy Vân, view chính biển.DT 80m², 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.căn hộ góc, view thấy biển bãi sau.Cách biển...
      165A Thùy Vân, Phường Thắng Tam, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà chung cư 67 m2, giá 4,05 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.05 tỷ 67 m2 60,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư KĐT Kim Văn Kim Lũ - Hoàng Mai - TP Hà Nội.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- DT: 65 m2.- Hướng...

      Bán gấp căn hộ 71 m2, hướng Đông-Nam, giá 4,4 tỷ tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      4.41 tỷ 71 m2 61,98 triệu/m2
      1. THÔNG TIN chung cư- Mã căn: Trục B12- DT: 71m²- Thiết kế: 2 PN riêng + 2  phòng vệ sinh- Hướng: hướng Đông Nam  mát quanh năm, đón gió...
      Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5 tỷ tại Đường 23 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 71 m2 70,43 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Opal Riverside tầng cao (DT 71,1 mét vuông)- nội thất đầy đủ - logia hướng Đông Bắc view sông,...
      Đường số 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 66 m2, giá 3,53 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      3.53 tỷ 66 m2 53,49 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư:- Vị trí: Nằm MT đường Thống Nhất khu Bcons City. liên kế Làng ĐH Thủ Đức, Metro Bến Thành- Suối Tiên.- giá: 3.530 tr.- TT...
      Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư 60 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư THE EASTERN Q. 9.🔳 DT: 59 mét vuông 1 phòng ngủ 1 toilet. Không gian phòng khách rộng rãi, hiện đại.🛏 Nội thất:...
      Số 299 Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 63 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 63 m2 76,2 triệu/m2
      Tốp 8 căn sang nhượng Hot tại Vin Smart cập nhật 19/3/2026: 1. Stu s302 nội thất siêu đẹp chủ Hàn giá 2,7 bao phí 2. 1N+ toà Sa1 nguyên bản giá...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ 50 m2, giá 4,2 tỷ tại Phố Quỳnh Mai - Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.2 tỷ 50 m2 84 triệu/m2
      - ngôi nhà tập thể tầng trệt Phố Quỳnh Mai Q. Hai Bà Trưng, trước cổng 3 BV Lớn Thanh Nhàn_Ung Bướu_Phổi HN,đường trước nhà trải nhựa + vỉa hè + oto...
      Phố Quỳnh Mai, Phường Quỳnh Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 58 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.1 tỷ 58 m2 70,69 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua chung cư về số : 0986144480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Vị trí: Tầng...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ 81 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      3.8 tỷ 81 m2 46,92 triệu/m2
      🚨 AI ĐANG MUA bất động sản TRUNG TÂM HUẾ NGAY LÚC NÀY?LỰA CHỌN Hue Heritage NGAY LÚC NÀY📍 Đối diện Vincom – ngay Ngã 6👉 Trung tâm thật – không phải...

      Sở hữu ngay căn chung cư 97 m2, giá 4,05 tỷ tại Đường Hùng Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.05 tỷ 97 m2 41,76 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay trong tuần chung cư cao cấp Orchard Hill - TP Mới BD:+ Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 97m2.+ Tầng đẹp view...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.