Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 29.423 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,38 tỷ tại Hoàng Mai

      1.38 tỷ 62 m2 22,26 triệu/m2
      Do nhu cầu công việc chính chủ cần bán chung cư hiện tại.* Thiết kế bao gồm: 62m2.- Có 2ngủ, 2vệ sinh, 1 khách, 1 ban công, 1bếp...- View thoáng mát không...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Apec Mandala Mũi Né, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,7 tỷ tại Phan Thiết

      1.7 tỷ 54 m2 31,49 triệu/m2
      APEC Madala Wyndham MŨI NÉ 2023.sang nhượng căn hộ chung cư vi trí đẹp.- căn hộ góc, 2 phòng ngủ, hưong biển.- Tất cả các phòng điều có view...
      Dự án Apec Mandala Wyndham Bình Thuận, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Dream Home Palace, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2 tỷ tại Quận 8

      2 tỷ 62 m2 32,26 triệu/m2
      Chính chủ làm đầy đủ nội thất cao cấp như hình. Thông tin.- Tầng 16.- Bancony Đông Nam mát nguyên ngày.- Thiết kế 2 phòng ngủ và 2  toilet....
      Dự án Dream Home Palace, Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,65 tỷ tại Huyện Văn Giang

      1.65 tỷ 58 m2 28,45 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống căn biệt thự đảo ở ,cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ+1 phòng vệ sinh 58m2 toà Sky1 hướng mát view sân Golf 18...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark, 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 30 m2 35 triệu/m2
      căn hộ chung cư Studio Sky Oasis DT 30 mét vuông thông thủyNhà Full nội thất đầy đủGiá: 1.050 tỉ bao phíLH: 0948 205 ***
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn 29 m2, giá 1,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      1.11 tỷ 29 m2 37,94 triệu/m2
      🏙Cơ hội sở hữu căn studio Ecopark giá mềm nhất thị trường🍃 DT 29 mét vuông, thiết kế logia trải dài🍃Tầm view chân mây, cực kỳ thoáng đãng🍃chung ...
      Sol Forest Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,05 tỷ tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội

      1.05 tỷ 50 m2 21 triệu/m2
      chính chủ không ở đến cần bán lại chung cư mini 2 ngủ 1 VS DT 50m ngay đường lớn Phạm Ngọc Thạch - Xã Đàn - Đống Đa với giá chỉ 1.05 tỉ/căn. nội thất đầy...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      FPT Plaza, chính thức chào bán tòa chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất từ chủ đầu tư. Giá chỉ từ 1,75 tỉ.- Thiết kế 2 phòng ngủ -...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,62 tỷ tại Xã Cửu Cao - Văn Giang - Hưng Yên

      1.62 tỷ 54 m2 30 triệu/m2
      - CK 25tr cho 50 căn đầu tiên của dự án.- free gửi xe 2 năm, hỗ trợ phí DV 1 năm.- CK ngay 6 phần trăm giá trị căn hộ dành cho KH TT sớm...
      Dự án Trust City Văn Giang, Xã Cửu Cao, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Gemek Tower, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,7 tỷ tại Hoài Đức

      1.7 tỷ 59 m2 28,82 triệu/m2
      Nhà mình chuyển đổi muốn mua căn căn hộ chung cư 3 ngủ nên cần bán lại căn 2 ngủ tại Gemek 1, Lê Trọng Tấn, An Khánh.Do là ngôi nhà đầu tiên nên nhà...
      Dự án Gemek Tower, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn Nhà ở xã hội Ehome S, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,37 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.37 tỷ 40 m2 34,25 triệu/m2
      Tài chính 500tr, có ngay chung cư SG. Chính Chủ cần bán gấp căn 40m2_ Ehome S Q9. liên kế trung tâm Q2.090.779.0036.Vietcombank cho vay 70 phần ...
      Dự án Ehome S, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,7 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.7 tỷ 45 m2 37,78 triệu/m2
      Độc quyền căn 1 PN tầm view siêu đẹp tại tòa R1.05 phân khu cao cấp The Zenpark - vin Ocean Park.- DT: 45.2m2.- Tầng 1x (số đẹp): ~ tầng trung cho tầm view...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Green Bay Garden, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 63 m2 23,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ, căn hộ cao cấp Hạ Long, cạnh trường quốc tế, không gian sống xanh, đủ tiện ích.KĐT đã hoàn thiện, cư dân ở...
      Dự án Green Bay Garden, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 65 m2 23,08 triệu/m2
      Chính chủ Bán căn hộ chung cư HH -Linh Đàm -Hoàng Mai -thành phố Hà Nội căn hộ chung cư HH1-Tầng 8Tặng 100 phần trăm nội thất đầy đủ gỗ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 43 m2 36,52 triệu/m2
      Do chuyển đổi nhu cầu nên nhà chị tôi cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 43 mét vuông tại dự án vin Ocean Park, Gia Lâm, thành phố Hà ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Vinhomes Grand Park, 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,25 tỷ tại Quận 9

      1.25 tỷ 30 m2 41,67 triệu/m2
      Khu S2.- Hướng: hướng Đông Bắc.- View nội khu thoáng mát.- giá bán: 1 tỉ 250.- giá bán đã bao gồm toàn thuế phí.- Đã đc trang bị sẳn bếp, rèm, giường ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.75 tỷ 62 m2 28,23 triệu/m2
      bán ngay 2 NGỦ 2VS TÒA HH2 XUÂN MAI DƯƠNG NỘI HÀ ĐÔNG.Giá 1tyx full đồ( x cấp 1)S62m2, tầng đẹpĐã có sổ, hỗ trợ vay NHgọi ngay xem nhà: em Thùy Chi K1409...
      Dự án Xuân Mai Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 1 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 38 m2 44,74 triệu/m2
      Bán căn Studio - 38m2 - giá 1,7 tỉ.căn hộ chung cư 1,5  phòng ngủ - 51m2 - giá 2,4 tỉ.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ1 toilet - 61m2 -...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.