Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 497 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Bán căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1600 tỷ

      1600 tỷ 68 m2 23529,42 triệu/m2
      📍 Với vị trí nằm trên trục đường vành đai Nam Kỳ Khởi Nghĩa, từ căn hộ chung cư FPT Plaza1 Đà Nẵng dễ dàng kết nối tới:✅ liên kế với 2 sân Golf đẳng...
      FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn The Marq, 4 phòng ngủ, 295 m2, giá 77,7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      77.7 tỷ 295 m2 263,39 triệu/m2
      Ưu đãi đặt biệt.- TT giãn đến cuối năm 2023.- Tặng 05 năm pql.- Tặng 02 chỗ đậu ô tô định danh.- CK lớn cho TT nhanh 95 phần trăm.Giá ưu đãi đặt...
      Dự án The Marq, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4750 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4750 tỷ 133 m2 35714,29 triệu/m2
      Bán căn căn hộ 3 PN tòa Vimeco CT3 Nguyễn Chánh.- chung cư 133m thiết kế gồm 3 PN, 2 toilet, phòng khách, bếp riêng biệt.- Nhà mới cải tạo lại toàn...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3333 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3333 tỷ 83 m2 40156,63 triệu/m2
      *chung cư 83,48 m2 thông thuỷ - 3 phòng ngủ + 2 toilet - SP Sky Oasis - giá chỉ hơn 3 tỉ với thiết kế phòng nào cũng có cửa thoáng, kể cả...
      Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 777,7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      777.7 tỷ 77 m2 10100 triệu/m2
      Zenity của Capitaland tại Q. 1 - Mua trực tiếp CĐT. Tiêu chuẩn xanh singapore từ nhà phát triển bất động sản lớn nhất. Chỉ trả 20 phần trăm ( 2ty)...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư The Marq, 294 m2, giá 86,96 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      86.96 tỷ 294 m2 295,79 triệu/m2
      Bán căn Siêu phẩm Penthouse tại The Marq Q. 1 block căn hộ A, toạ lạc tại số 29b Nguyễn Đình Chiểu, Đa Kao, Q. 1, Sài Gòn - Sở hữu: Bể bơi riêng, sân...
      Dự án The Marq, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 2100 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2100 tỷ 46 m2 45652,18 triệu/m2
      Chìa Khoá Trao Tay - Nhận Nhà Ở Ngay !Bán mới chủ đầu tư Căn 1N+1 Toà SA3 - thuộc phân khu the Sakura đc thiết kế theo phong cách Nhật Bản.- căn hộ ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 800 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      800 tỷ 72 m2 11111,12 triệu/m2
      SIÊU CHÍNH SÁCH CHỈ CÓ TẠI MASTERI CENTRE POINT - SỞ HỮU chung cư 2 phòng ngủ CHỈ TỪ 800TR- Hỗ trợ vay 80 phần trăm giá trị chung cư (thời hạn...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 5 phòng ngủ, 128 m2, giá 8000 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8000 tỷ 128 m2 62500 triệu/m2
      Căn đập thông góc, DT lên đến 129 mét vuông, view đẹp nhất khu Miami - dự án Masteri Waterfront, với nhiều ánh sáng, view trọn quảng trường, đài phun...
      Dự án Masteri Waterfront, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 8122 tỷ

      8122 tỷ 131 m2 62000 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư 130.4m căn hộ E2 Chelsea Yên Hòa.Thiết kế 03 ngủ + 1 ngủ phụ.Cửa hướng Tây Nam logia hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam . căn hộ ...
      Dự án Chelsea Residences, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Star Hill, 4 phòng ngủ, 214 m2, giá 9800 tỷ tại Quận 7

      9800 tỷ 214 m2 45794,4 triệu/m2
      [ BÁN LỖ căn hộ chung cư STAR HILL VỊ TRÍ TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH Q. 7]BÁN CĂN PENTHOUSE STAR HILL - PHÚ MỸ HƯNG Q. 7: DT 214 mét vuông, 03 PN, 01...
      Dự án Star Hill, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Vinhomes Grand Park, 30 m2, giá 1230 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1230 tỷ 30 m2 41000 triệu/m2
      chính chủ ở tỉnh không quản lý đc nên cần bán căn studio giá cực rẻ vin Grand Park. Giá 1.23 tỉ bao hết thuế phí sang nhượng, bao 5 phần trăm sổ....
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 5 phòng ngủ, 345 m2, giá 139 tỷ tại Quận 2

      139 tỷ 345 m2 402,9 triệu/m2
      English belowCần bán căn Penthouse duy nhất tại Metropole Galleria:- DT sàn: 263 mét vuông + DT sân vườn: 82 mét vuông, tổng DT 345 mét ...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 125 m2, giá 6750 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      6750 tỷ 125 m2 54000 triệu/m2
      Hiện tại em đang có 3 cặp căn cần bán.- Cặp góc DT 153,1 mét vuông hướng logia hướng Đông Nam giá 8,8 tỉ bao phí chưa đập thông.- Cặp căn thường...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn 638 m2, giá 90 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 638 m2 141,07 triệu/m2
      BDS HÙNG VĨ LAND Siêu Phẩm ! penthouse 638m Đảo Kim Cương Q2 SH chỉ 90T 05/04/2023sang nhượng Penthouse khu Bán Đảo Kim Cương, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ...
      Đường 104, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 30 m2, hướng Đông - Nam, giá 970 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      970 tỷ 30 m2 32333,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ căn stuodio- 1 PNchung cư thuộc tòa S3- Skyoasisbàn giao tiêu chuẩn của chủ đầu tư:- Sàn gỗ nhập khẩu- Khu vệ sinh hoàn thiện-...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 125 tỷ

      125 tỷ 126 m2 992,07 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sunwah Pearl tòa Silver House, Q. Bình Thạnh với DT 125.88 mét vuông có kết cấu 3 PN và 2 phòng tắm.Thiết kế tinh tế với tone ...
      Dự án Sunwah Pearl, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư D’. San Raffles Hàng Bài, 2 phòng ngủ, 250 m2, giá 175 tỷ

      175 tỷ 250 m2 700 triệu/m2
      Vị trí đắc địa có thể nói là đẹp nhất thành phố Hà Nội hiện nay, từ Masterise Hàng Bài dân cư có thể đi bộ 1 bước tới Hồ Gươm, dễ dàng di chuyển tới các...
      Dự án The Grand Hà Nội, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.