Thông tin mô tả
Hiện bên em đang có nhiều căn cần bán tại dự án Bohemia ngay
Loại 02
DT 85.5
Loại 03
127
136
Dự án cao cấp khu Thanh Xuân, mới, thiết kế hiện đại, mật độ
Giá: 6,8 Tỷ
Diện tích: 148 m2
Giá/m2: 45,95 Triệu/m2
670140
Mua bán
Loại 02
DT 85.5
Loại 03
127
136
E Nam - Bán/Cho Thuê Chung Cư HN
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2