Thông tin mô tả
Do nhu cầu thay đổi nên chính chủ cần
Dự án nằm ở vị trí đắc địa, gần nhiều
Đồ đạc trong
Giá: 3,2 Tỷ
Diện tích: 97 m2
Giá/m2: 32,99 Triệu/m2
577601
Mua bán
Do nhu cầu thay đổi nên chính chủ cần
Dự án nằm ở vị trí đắc địa, gần nhiều
Đồ đạc trong
Công Ty Cp Đầu Tư Quỹ Bất Động Sản Green House
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2