Thông tin mô tả
Sàn bên em có nhiều
*
- Tòa G2 - dt 73
- Tòa G4 - dt 73
- Tòa G1 - dt 84
- Tòa G1 - dt 103
- Tòa G2 - dt 103
- Tòa G3 - dt 103
- Tòa G4 - dt 103
Giá: 4,5 Tỷ
Diện tích: 103 m2
Giá/m2: 43,69 Triệu/m2
846045
Mua bán
Sàn bên em có nhiều
*
- Tòa G2 - dt 73
- Tòa G4 - dt 73
- Tòa G1 - dt 84
- Tòa G1 - dt 103
- Tòa G2 - dt 103
- Tòa G3 - dt 103
- Tòa G4 - dt 103
Chung Cư Hà Nội
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2