Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà tập thể Tầng 1
-
- Thiết kế: 1
- Cách phố Quan Nhân 30m, cách Vũ Trọng Phụng 100m, vài bước chân ra đường lớn, phố sầm uất.
- Xung quanh nhiều
- Khu vực
-
-
Giá: 870 Triệu
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 22,89 Triệu/m2
460538
Mua bán
Chính chủ bán nhà tập thể Tầng 1
-
- Thiết kế: 1
- Xung quanh nhiều
- Khu vực
-
-
Nguyen thi vinh Ha
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2