Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,24 tỷ
Giá: 1,24 Tỷ
Diện tích: 46 m2
Giá/m2: 26,96 Triệu/m2
556416
Mua bán
Phạm Khải
Bất động sản cùng khu vực
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
8,7 tỷ
38 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9,98 tỷ
38 m2
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,43 tỷ
28 m2
Đường Đường Giáp Nhị, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,82 tỷ
37 m2