Thông tin mô tả
Chuẩn bị thông báo làm thủ tục cấp sổ tại Feliz Homes.
Cần tìm khách mua nhanh
3
Full đồ liền tường.
Giá
Nội thất mới 100
Giá: 4,29 Tỷ
Diện tích: 96 m2
Giá/m2: 44,69 Triệu/m2
935090
Mua bán
Chuẩn bị thông báo làm thủ tục cấp sổ tại Feliz Homes.
Cần tìm khách mua nhanh
3
Full đồ liền tường.
Giá
Nội thất mới 100
Duy Anh
Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4,45 tỷ
51 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2
Đường Kim Đồng, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
18,5 tỷ
69 m2