Thông tin mô tả
Chính chủ chuyển sang căn to hơn muốn
- Nội thất có Nhà đủ đồ gồm
+ Tầng trung hoa hậu, sảnh đường lớn.
-
- Hỗ trợ vay 70
-
Giá: 1,36 Tỷ
Diện tích: 46 m2
Giá/m2: 29,57 Triệu/m2
846424
Mua bán
Chính chủ chuyển sang căn to hơn muốn
- Nội thất có Nhà đủ đồ gồm
+ Tầng trung hoa hậu, sảnh đường lớn.
-
- Hỗ trợ vay 70
-
Đỗ Thị Phương Thảo
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,43 tỷ
28 m2
Đường Đường Giáp Nhị, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,82 tỷ
37 m2
Đường Bờ Sông Sét, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,86 tỷ
37 m2
Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
52,5 m2