Thông tin mô tả
Chính chủ cần
Thiết kế 1
Nhà em đã mua nhà đất nên có nhu cầu
Giá: 890 Triệu
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 18,54 Triệu/m2
475871
Mua bán
Chính chủ cần
Thiết kế 1
Nhà em đã mua nhà đất nên có nhu cầu
Phạm Quốc Vương
Đường Hoàng Liệt, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
250 triệu
150 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4,45 tỷ
51 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2