Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Đường Mê Linh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng năm 2026

      Có 150 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Đường Mê Linh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,2 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      chung cư 2 PN đã đc trang bị các nội thất cơ bản.Nhận nhà ở ngày, nhà và thiết bị mới 100 phần trăm.Tổ hợp căn hộ Ori đẹp và xịn nhất Q. Liên Chiểu...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 940 triệu tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      940 triệu 45 m2 20,89 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn 1  phòng ngủ căn hộ Ori Garden Liên Chiểu Đà Nẵng.vô ở ngay không cần đợi chờ.căn hộ căn 1 phòng ngủ, DT 45 m2 đã...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.11 tỷ 58 m2 18,97 triệu/m2
      Chính chủ gửi em Tiềm bán chung cư thương mại The Ori Garden. Căn giá rẻ ngang căn 1 ngủ.- DT tim tường: 57.9 mét vuông.- DT thông thuỷ:...
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,34 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.34 tỷ 57 m2 23,43 triệu/m2
      Chủ thân thương gửi bán nhanh căn hộ góc 2 MT view Tâm đắc nhất do cần tiền KD bên Xưởng.Mã căn CH12: View Biển - View Hồ Bàu Tràm không bị chắn tầm...

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,34 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.34 tỷ 57 m2 23,43 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ view biển, DT 57 mét vuông.- Vào nhận nhà có thể ở ngay.- Giá 1tỷ335 giá bao tất cả chi phí sang nhượng.- Nội thất...

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, thỏa thuận tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 45 m2
      Sở hữu căn hộ chung cư chỉ với 200tr ngoài ra đã có NH hỗ trợ, hồ sơ sẽ do TP Đà Nẵng duyệt. Rồi mới bắt đầu bóc căn. Ac nào có nhu cầu thì liên hệ ...

      Cần bán chung cư 58 m2, giá 2,39 tỷ tại Đường Mê Linh - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      2.39 tỷ 58 m2 41,21 triệu/m2
      Chủ không có nhu cầu sử dụng nên gửi em bán căn khối đế tầng 1 - Căn thương mại - sổ hồng riêng sở hữu lâu dài thuộc tầng 1 tòa nhà CT1 khu căn hộ chung...

      Sở hữu chung cư 68 m2, giá 2,37 tỷ tại Đường Mê Linh - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      2.37 tỷ 68 m2 34,86 triệu/m2
      Không có căn thứ 2 rẻ như vậy.Duy nhất một căn nhà phố thương mại shophouse khối đế căn hộ chung cư Ori Garden bên trong nội khu cự kì tiện lợi cho...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 560 tr tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      560 triệu 40 m2 14 triệu/m2
      * Tư vấn free - hỗ trợ đăng ký đặt mua - tư vấn, hỗ trợ hồ sơ vay - mua căn hộ chung cư xã hội Bàu Tràm tòa CT1 + CT2 + CT3 + CT4 ở ngay.* Giá: 14...

      Bán nhanh căn hộ 40 m2, giá tốt tại Đường Mê Linh - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 40 m2
      - Đã có quyết định chào bán những căn cuối cùng toà CT2, CT3, CT4.- Mua xong đc vô ở ngay lập tức.- Giá theo giá lúc chào bán đầu tiên 14,5tr/ mét ...

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,15 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.15 tỷ 56 m2 20,54 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh lý gấp căn hộ mới toanh thuộc căn hộ chung cư Ori Garden Bàu Tràm, Hoà Hiệp Nam, Liên Chiểu.- DT chung cư: 56m2 (2 phòng ngủ,...

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.25 tỷ 62 m2 20,17 triệu/m2
      Tầm nhìn view biển The Ori Garden - ngày và đêm.mở bán chung cư thương mại Ori Garden view biển:1 PN - 49m2 - Giá: 950 tr (giá: 100 phần trăm).2 PN:...
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 788 tr tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      788 triệu 55 m2 14,33 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Ori cư dân đã vào ở, bàn giao đúng tiến độ của CĐT cam kết với KH.- Tiện ích đầy đủ cho dân cư.- Nằm trong dự án Lakeside Palace Hồ...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 80 m2, giá rẻ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 80 m2
      căn hộ XH Bàu Tràm.liên lạc em 0935 529 *** tư vấn - hỗ trợ vay - nhận làm full HS - Bao đậu).Nỗi lo toan khi về tài chính - Nơi ở sinh hoạt gđ nhỏ Đã có...

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 950 tr tại Đường Mê Linh - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      950 triệu 45 m2 21,12 triệu/m2
      Em Như đang nắm thông tin hơn 10 căn căn hộ chung cư The Ori Garden (GĐ 1) mua trực tiếp từ CĐT, giá cực rẻ, có các loại căn 1  phòng ngủ, 2...

      Bán căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,08 tỷ tại Đường Mê Linh - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.09 tỷ 57 m2 19,04 triệu/m2
      Cần cắt lỗ căn 2 phòng ngủ chung cư Bàu Tràm, Liên Chiểu giá mềm.- DT 57 mét vuông (căn thương mại sở hữu lâu dài).- Giá 1tỷ085 (đã bao gồm...

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,08 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.09 tỷ 57 m2 19,04 triệu/m2
      Cắt lỗ căn 2 phòng ngủ DT 57m2.Giá 1,085 tỉ bao tất cả thuế phí sang nhượng.View hồ bơi siêu đẹp.Đã nhận nhà mua vô ở ngay.Giữ chìa khoá hotline...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 739 tr tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      739 triệu 46 m2 16,07 triệu/m2
      Nhà ở ưu tiên Đà Nẵng - 3 không - 6 có - 8 tuyệt vời siêu hiếm.------------------------------------- Giá chỉ từ 750 tr - Hỗ trợ vay 4.8 phần trăm...
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Liên Chiểu Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Liên Chiểu Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Liên Chiểu Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Liên Chiểu Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Căn hộ chung cư tại Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng 2026

      Xem thêm