Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Đường Mê Linh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng năm 2026

      Có 150 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Đường Mê Linh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, thỏa thuận tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 59 m2
      Thông tin mô tả.Sống tiện nghi, hiện đại - không ngại tới Seaview Tower.Lối thiết kế thông minh & tối ưu của người Nhật Bản đc ứng dụng triệt để trong chung...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn 68 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Mê Linh - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      Tôi chính chủ, cần bán gấp chung cư KD ngay khối đế căn hộ chung cư Ori ở Liên Chiểu, Đà Nẵng, sắp vào ở và KD nhiều.Có nhiều người hỏi thuê căn của...

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.11 tỷ 57 m2 19,3 triệu/m2
      giá bán ngay trong 1 tháng, rẻ nhất từ trước đến nay! Bán rẻ sốc không thể nào tốt hơn.căn hộ chung cư Ori Garden sắp vào ở và sử dụng, không mua lúc...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,36 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.37 tỷ 59 m2 23,14 triệu/m2
      2 căn hộ góc đẹp nhất tòa CT1 - dự án căn hộ Bàu Tràm Lakeside (The Ori Garden).* Đặc điểm:+ chung cư thương mại sổ hồng riêng lâu dài.+ căn hộ góc...

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,34 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.34 tỷ 63 m2 21,27 triệu/m2
      chung cư thương mại thuộc toà CT1 - Bàn giao vô ở ngay.Cần tiền chấp nhận bán gấp căn hộ góc mã 12 chung cư The Ori Garden - Bán lỗ 130 tr.- Căn CT1...
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 815 tr tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      815 triệu 57 m2 14,3 triệu/m2
      - Nhận hồ sơ không tốn phí và thủ tục nhanh gọn, không thu phí DV.- Đặc biệt giá chỉ 14,3tr/ mét vuông.- Căn 1 phòng ngủ: 45,8 mét vuông...

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 960 tr tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Xây đắp giá trị - an cư bền vững.Bạn đang tìm kiếm nơi an cư lý tưởng với mức giá hợp lý?Bạn đang tìm kiếm nơi an cư bền vững với pháp lí lâu dài?Câu trả...

      Bán căn 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Mê Linh - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 75 m2 22 triệu/m2
      căn hộ chung cư view hồ bơi, 3 phòng ngủ cực kiếm, căn hộ góc.Giá lại mềm chỉ 1,6x tỉ, căn hộ chung cư đã có nhà bếp gồm: Tủ bếp trên dưới,...

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 944 tr tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      944 triệu 59 m2 16 triệu/m2
      Chỉ với 3,8 tr/tháng! Sở hữu ngay căn hộ chung cư tại The Ori Garden.LS cho vay ưu đãi chỉ 4,8 phần trăm/năm cho 80 phần trăm giá trị căn hộ...

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 960 triệu tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 960 triệu tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      The Ori Garden: Trao món quà cho tuổi thơ con trọn vẹn.Không chỉ là 1 căn hộ, The Ori Garden còn là tổ ấm nơi bố mẹ dành tặng cho con một tuổi thơ mơ...
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 59 m2, giá rẻ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 59 m2

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 935 tr tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      935 triệu 45 m2 20,78 triệu/m2
      Mình chính chủ chấp nhận cắt lỗ 100tr để bán ngay chung cư 1 phòng ngủ dự án căn hộ Bàu Tràm Ori để TT tiền các căn còn lại đến hạn nhận nhà.giá...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 960 triệu tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      * The Ori Garden: Trao món quà cho tuổi thơ con trọn vẹn.* Tặng con mái ấm hoàn hảo với CSBH cực ưu đãi:- Sở hữu ngay chỉ từ 220 tr.- Tận hưởng LS "chạm...

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,14 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.15 tỷ 62 m2 18,47 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp nên để giá siêu mềm cho KH thiện chí.- căn hộ chung cư mới 100 phần trăm.- Bán căn hộ chung cư thương mại toà CT1 - CH1x -...
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 829 triệu tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      829 triệu 58 m2 14,3 triệu/m2
      Nhận hồ sơ đăng ký mua nhà ở xã hội Ori Garden giá 14,3tr/m2 free (không lấy phí DV).- Gọn, không thu phí DV.- Đặc biệt giá chỉ 14,3tr/m.- Căn...

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 944 tr tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      944 triệu 59 m2 16 triệu/m2
      Chỉ với 3,8 tr/tháng! Sở hữu ngay chung cư tại The Ori Garden.LS cho vay ưu đãi chỉ 4,8 phần trăm/năm cho 80 phần trăm giá trị chung cư, tương...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng.

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 944 tr tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      944 triệu 59 m2 16 triệu/m2

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Liên Chiểu Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Liên Chiểu Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Liên Chiểu Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Liên Chiểu Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Căn hộ chung cư tại Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng 2026

      Xem thêm