Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.279 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 56 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 56 m2 92,86 triệu/m2
      Bán chung cư Sunrise City North 1 PN, 1  nhà vệ sinh, giá 5,2 tỉ. gọi ngay: 0936444927 Lê Thi- DT 56m², gồm 1 PN  1 nhà vệ sinh....
      Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 9,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.6 tỷ 110 m2 87,28 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Scenic valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q7, Tp Hồ Chí Minh DT : 110m2Thiết kế : 3 PN đầy đủ nội thất đẹp giá chỉ : 9,6 tỉ quý...
      Số 10 Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 81 m2, giá 46 tr tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      46 triệu 81 m2 0,57 triệu/m2
      ✅căn hộ chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 căn hộ chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh)tầng...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Lê Duẩn - Quy Nhơn - Bình Định

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      📍 VỊ TRÍ KIM CƯƠNG – TRUNG TÂM MỌI GIÁ TRỊTọa lạc 3 MT đắt giá: Lê Duẩn – Vũ Bảo – Nguyễn TưChỉ 2 ph đi bộ ra biển & quảng trường trung tâm View...
      Phường Lý Thường Kiệt, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định

      Cần bán ngay căn chung cư 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      🔥 HOT! CĂN 2 phòng ngủ - 2  toilet đầy đủ nội thất – HOÀNG HUY COMMERCE• Tòa: CAMELLIA• Loại căn: 2 phòng ngủ – 2 toilet• DT: 68...
      Mặt ngã tư Võ Nguyên Giáp - Thiên Lôi, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng.

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,6 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.6 tỷ 84 m2 30,96 triệu/m2
      🏡 căn hộ chung cư 3 phòng ngủ TECCO FELICE HOMES – KHÔNG GIAN RỘNG📍 Thuận An – gần HCM💰 giá siêu mềm theo từng tầng📐 DT 82,8–84,3m²🛏 3...
      Đường Lê Thị Trung, An Phú

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.7 tỷ 65 m2 26,16 triệu/m2
      🏡 căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh – 65 mét vuông GIÁ TỪ 1,7 tỉ📍 Tecco Felice Homes – An Phú – Thuận An💰 Giá từ 1,7 tỉ📐...
      Đường Lê Thị Trung, An Phú

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,45 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.45 tỷ 48 m2 30,21 triệu/m2
      🏡 chung cư 2 phòng ngủ TECCO FELICE HOMES – GIÁ TỪ 1,45 tỉ📍 An Phú, Thuận An – gần VSIP💰 Giá từ 1,45 tỉ📐 DT 47,7–48m²🛏 2  phòng ngủ – 1...
      Đường Lê Thị Trung, An Phú

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Lê Thị Trung - Thuận An - Bình Dương

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      🏡 căn hộ chung cư 1 phòng ngủ TECCO FELICE HOMES – GIÁ TỪ 1,2 tỉ📍 Lê Thị Trung, An Phú, Thuận An🚗 Gần VSIP – gần Thành phố Hồ Chí Minh – ở...
      Đường Lê Thị Trung, An Phú

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 81 m2, giá 46 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      46 triệu 81 m2 0,57 triệu/m2
      ✅chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh)tầng cao💶giá chỉ : 4 tỉ 670...

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 55 m2 45,46 triệu/m2
      Giá căn hộ chung cư khu Đông đang tăng mạnh, nhưng Mường Thanh Phú Hữu hiện vẫn còn mức giá rất tốt từ 2 tỉ hơn cho căn 1 phòng ngủ và 3 tỉ hơn cho...
      Đường Võ Chí Công, Phú Hữu

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ – 2 nhà vệ sinh DT lớn 81–82 mét vuông, phù hợp gia đình 2 con hoặc khách đổi nhà.Giá chỉ từ 3,6 tỉ, mức rất cạnh tranh...
      Đường Võ Chí Công, Phú Hữu

      Sở hữu ngay căn 66,80000305175781 m2, giá 6,9 tỷ tại Phố Mai Phúc - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      6.9 tỷ 66,81 m2 103,3 triệu/m2
      🏡 CHÍNH CHỦ BÁN căn hộ chung cư RUBY RIVERSIDE – VINCOM SÀI ĐỒNG, LONG BIÊN✨ căn hộ chung cư mới tinh – vị trí đẹp – giá mềm trong khu vực!🔹 DT:...
      Phố Mai Phúc, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,06 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.06 tỷ 68 m2 45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ – 2 phòng vệ sinh tại Mường Thanh Phú Hữu, MT Võ Chí Công, TP. Thủ Đức.DT 68 mét vuông, thiết kế tối...
      Đường Võ Chí Công, Phú Hữu

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,06 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.06 tỷ 68 m2 45 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư căn hộ chung cư tại trung tâm khu Đông Tp Thành phố Hồ Chí Minh với mức giá đang rất cạnh tranh chỉ từ 45 tr/m².Dự án nằm trên trục Võ...
      Đường Võ Chí Công, Phú Hữu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 55 m2 49,1 triệu/m2
      chung cư 1 phòng ngủ DT 55 mét vuông, giá từ 2,48 – 2,65 tỉ, phù hợp:người độc thân vợ chồng trẻ khách mua TS đầu tiên Vị trí ngay Võ Chí Công,...
      Đường Võ Chí Công, Phú Hữu

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 81 m2, giá 46 tr tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      46 triệu 81 m2 0,57 triệu/m2

      Chuyển nhượng nhà chung cư 81 m2, giá 46 tr tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      46 triệu 81 m2 0,57 triệu/m2
      ✅chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh)tầng cao💶giá chỉ : 4 tỉ 670...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!