Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Hẻm 38 Chế Lan Viên năm 2026

      Có 32 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Hoàng Văn Hòe, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà hẻm 38 đường Chế Lan Viên, Tân Phú, mới xây, sổ hồng chính chủ tại Trung Tâm Tân Phú

      2630 tỷ 30 m2 87666,67 triệu/m2
      Cần bán căn nhà trong tháng này đường Chế Lan Viên - Phường Tây Thạnh - Quận Tân Phú. Thiết kế : 1 trệt, 2 lầu với phòng khách, phòng bếp, 4 phòng ngủ và...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 114 m2 100,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà hẻm 38, đường chế lan viên, P. Tây thạnh, Q. Tân Phú.Nhà có DT 6m x 19m. vuông vắn không tốp hậu. Hẻm hiện hữu trước nhà rộng...
      Hẻm 38, Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chế Lan Viên, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 96 m2 61,46 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm xe hơi 7m nhựa đường 2 xe tải chạy. Chế Lan Viên, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.- DT 4x24m nở hậu nhẹ.- Hiện trạng nhà c4 bao gồm 5 phòng ...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 20 m2, hướng Đông tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 20 m2 72,5 triệu/m2
      nhà nằm ở vị trí thuận lợi tại đường Chế Lan Viên, p Tây Thạnh, Tân Phú, Tp Hồ Chí Minh+ DT 20 mét vuông, thiết kế 2 tầng với 2 PN và 2 phòng tắm.+...

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 57 m2
      Cần bán ngôi nhà đường Chế Lan Viên, P Tây Thạnh, Q. Tân Phú.- DT 57m2 rộng thoáng.- Nhà xây 1 trệt 1 lầu có logia.- Nằm ở trung tâm Q., gần trường đại ...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 57 m2
      Cần bán ngôi nhà đường Chế Lan Viên, P Tây Thạnh, Q. Tân Phú.- DT 57 mét vuông rộng thoáng.- Nhà xây 1 trệt 1 lầu có logia.- Nằm ở trung tâm Q., gần...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 1 tầng, 58 m2 tại Đường Chế Lan Viên - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 995 tr

      995 triệu 58 m2 17,16 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Chế Lan Viên, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.DT: 58m (ngang 4m, dài 14,5m) - (1 trệt, 1 lầu, sân thượng).3 PN - 2  nhà vệ sinh.Giá...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 57 m2
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chế Lan Viên - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 48 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà 1/i Chế Lan Viên P. Tây Thạnh - Q Tân Phú.DT: 4mx12m.HT: 1 trệt - 1 lững - 2  toilet(nhà cũ tiện de - co sửa mới).Vi trí: Hẻm trước nhà 4m, cập...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chế Lan Viên, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 62 m2 66,94 triệu/m2
      Tân Phú - nhà đẹp giá siêu mềm.DT: 4,25x15 - hẻm 4m Chế Lan Viên - 2 tầng - 4tỷ150.thỏa thuận chính chủ.- Vị trí: Khúc đầu Chế Lan Viên - Nguyễn Hữu Tiến...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 66 m2 tại Đường Chế Lan Viên - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 66 m2 38,64 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ngôi nhà đường Chế Lan Viên, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.- Đường 8m, 2 oto lách nhau thoải mái.- Đang cho thuê 21tr/tháng.- Nằm gần chợ...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, giá 6,18 tỷ

      6.18 tỷ 60 m2 103 triệu/m2
      1. Vị trí:- Hẻm thông ô tô, lộ giới 8m nối đường Chế Lan Viên và Lưu Chí Hiếu. Nhà cách đường Chế Lan Viên chưa đến 50m.- Vị trí VIP, đường thông tứ bề kết...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 56 m2 104,47 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m đường Chế Lan Viên, P Tây Thạnh, Q Tân Phú.DT 4 x 14m.Nhà đúc 1 trệt 3 lầu. 4 phòng ngủ.SHR chính chủ Hoàn công đầy đủ.Vị trí: Hẻm 6m...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chế Lan Viên - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi cần bán nhà hẻm nhựa 5m ô tô. Hẻm thông. Đg Chế Lan viên Tây Thạnh.DT 4x15m 60 mét vuông - công nhận đủ, hết lộ giới xd.+ Nhà hiện có...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 48 m2 75 triệu/m2
      + Vị trí nằm gần ngay các tuyến đường lớn như Trường Chinh - Tây Thạnh - Lê Trọng Tấn, hướng đi về Cộng Hòa về trung tâm thuận lợi.+ Gần siêu thị Pandora...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 114 m2 100,88 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đường 10m trải nhựa có lề P. Tây Thạnh - Q. Tân Phú - TP.HCM.- DT: 6m x 19m. Giá 11,5 tỉ TL.- Hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu.- pháp lí:...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Chế Lan Viên - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 114 m2 102,64 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà hẻm 12m đường Chế Lan Viên P. Tây Thạnh. Q. Tân Phú.DT 6x19m 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.Vị trí đẹp ngay Big C...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chế Lan Viên, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 96 m2 61,46 triệu/m2
      Chỉ 60tr/m2 (CHẾ LAN VIÊN) TRƯỜNG CHINH: (4x24m), HXT*** CAM KẾT THÔNG TIN THẬT.*** GỌI E ĐỂ đc TƯ VẤN, XEM NHÀ free 0905 641 ***) E TUẤN- Cách MT Trường...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!