Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà 61 Lạc Trung năm 2026

      Có 139 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Phố Lê Gia Định, Phường Trương Định, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 32 m2 131,25 triệu/m2
      NHÀ CHỈ 30M RA ÔTÔ TRÁNH LẠC TRUNG - HAI THOÁNG TRƯỚC SAU - DÂN XÂY CỰC CHẮC ĐẸP - KHÁCH MUA CHỈ QUÉT THÊM LỚP SƠN LÀ CÓ NHÀ MỚI ĐÓN TẾT. Mô tả: + Nhà năm...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 61 Lạc Trung ngõ trải nhựa vỉa hè rộng thênh thang . MT rộng gần 8m ngõ thông sang Mạc Thị Bưởi, Minh Khai đều oto tránh nhau. +Nhà bán thuộc...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      + Bán nhà mặt tiền Lạc Trung, Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội.+ Nhà DT 40m2 x 5 tầng. MT 5m.+ Ngõ trước nhà xe 7 chỗ dừng đỗ. Cách nhà 20m 3 oto đua thoải...
      Phố Lạc Trung, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 90 m2 tại Phố Lạc Trung - Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 20,49 tỷ

      20.49 tỷ 90 m2 227,67 triệu/m2
      Vị trí nhà trong khu vực đẳng cấp nhất phố Lạc Trung, oto vào nhà, KD ngày đêm, giá cực tốt, giá trị nhà càng ngày đc tăng, khu vực quy hoạch ổn định, gần...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 90 m2 227,78 triệu/m2
      chính chủ là chủ doanh nghiệp nhiều nhà, đang cần vốn nên cần bán ngôi nhà ở phố Lạc Trung, giá cần bán nên rất tốt.* Thông số: Với 95m2 MT 5.8m, xây 6...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      - Nhà Lạc Trung, 100m2 - MT 8m, phân lô oto, đa dạng sử dụng Văn phòng kết hợp ở, tương lai cực gần phố, giá 26 tỉ.- Phố Lạc Trung nối thông Hai Bà Trưng...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 19 tỷ

      19 tỷ 90 m2 211,12 triệu/m2
      - PHÂN LÔ NGÕ 61 PHỐ LẠC TRUNG HAI BÀ TRƯNG. 90 mét vuông, 5 TẦNG.MT 5,8M. GIÁ HƠN 19 tỉ ( thỏa thuận mạnh ). garage oto. Vỉa hè. Sân vườn. liên hệ ...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 100 m2 tại Phố Lạc Trung - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      1. Bán 61 Lạc Trung - Hai Bà Trưng DT 100m2, MT 5,5m, giá 16 tỉ vị trí cực đẹp, oto tránh,Thông số: DT 100m2, 4 tầng, MT 5,5m.Khu phân lô 61 Lạc Trung thông...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 58 m2 151,73 triệu/m2
      + Hàng hiếm có khó tìm, khu phân lô. DT 58 mét vuông, xây 5 tầng, thang máy, đẹp long lanh, ô tô chạy mệt nghỉ. Giá chưa đến 9 tỉ, chỉ có tại phố Lạc...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 62 m2 tại Phố Lạc Trung - Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 62 m2 141,78 triệu/m2
      Chỉ 8,79 tỉ có ngay 1 siêu phẩm phân lô cao cấp Phố Lạc Trung, oto đỗ cửa, nhà 3 mặt thoáng, hàng xóm toàn quan chức cấp cao.+ DT 61 mét vuông - 5...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 93 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 93 m2 279,57 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phân lô bàn cờ phố Lạc trung, khu dân trí cao, đẳng cấp nhất khu vực. Nhà đc trang bị thang máy nhập khẩu, vỉa hè, oto tránh nhau,...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 7 tầng, 72 m2, hướng Đông - Nam tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 72 m2 193,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mini ngõ 203 Kim Ngưu, Lạc Trung, DT 72m, 7 tầng, xây mới tinh có thang máy nhập khẩu mới giá 13,9 tỉ có 17 phòng khép kín cho thuê...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 90 m2 227,78 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Lạc Trung, Q. Hai Bà Trưng - Phân lô, oto tránh - Khu an ninh, vỉa hè - Ở sướng.- DT thực 90m2, 5 tầng, MT 5.4m - Thông số đẹp.- Giá chỉ...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 98 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 98 m2 264,29 triệu/m2
      DT 98m2x4T, MT 7.7m MT cực rộng.căn nhà phố Lạc Trung/ đẳng cấp - hiện đại/ Giao thông thuận tiện giữa các tuyến phố lớn minh khai, kim ngưu... Các tiện...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 35 m2 tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      Nhà 5,5 tỉ mà có nguyên cái thang máy để đi - lại còn ở phố Lạc Trung con phố đáng sống nhất Hai Bà Trưng.Vị trí khá nổi bật, vì cách mặt phố Lạc Trung chỉ...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 83 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 83 m2 144,58 triệu/m2
      KHU PHÂN LÔ - THANG MÁY - oto TRÁNH - nhà để xe oto - KD - 15M RA PHỐ - KHU DÂN TRÍ CAO - AN NINH ĐỈNH - Lạc Trung con phố trung tâm Q. Hai Bà Trưng, đc...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 90 m2 227,78 triệu/m2
      + Phân lô 3 oto tránh có vỉa hè 2 bên, nhà vừa ở vừa làm văn phòng tuyệt vời.+ Giao thông cực thuận tiện gần Lò Đúc, Kim Ngưu, Minh Khai. Thanh Nhàn đi đâu...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 87 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 27 tỷ

      27 tỷ 87 m2 310,35 triệu/m2
      Ngõ 61, bán nhà Lạc Trung Hai Bà Trưng, thông ra phố Minh Khai, Times City, Imperia Sky Garden, Green PearlThiết kế hiện đại 87 mét vuông x 4 tầng, MT...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Hai Bà Trưng Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Hai Bà Trưng Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Hai Bà Trưng Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Hai Bà Trưng Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!